Không phải ai cũng chơi được và sống được với nghề MMO!

có tiền là về quê mua đất trồng cây, nuôi nhông , nuôi trăn , sau đó phơi khô làm đặc sản bán, hehe tính như vậy đó mà chưa có vốn!

có tiền là về quê mua đất trồng cây, nuôi nhông , nuôi trăn , sau đó phơi khô làm đặc sản bán, hehe tính như vậy đó mà chưa có vốn!
Làm trang trại cũng không phải dễ, mình đã từng làm. Cậu phải tính cho kĩ chứ không phải trồng cây hay chăn nuôi theo phong trào mà phải kiên định hướng đi cho mình. Bài ca nông dân được mùa thì mất giá, mà mất mùa giá lại lên lúc nào chả có. Mình vẫn thích làm trang trại nhưng có lẽ đó là lúc về già còn bây giờ tuổi trẻ chưa muốn dừng lại.

Làm trang trại cũng không phải dễ, mình đã từng làm. Cậu phải tính cho kĩ chứ không phải trồng cây hay chăn nuôi theo phong trào mà phải kiên định hướng đi cho mình. Bài ca nông dân được mùa thì mất giá, mà mất mùa giá lại lên lúc nào chả có. Mình vẫn thích làm trang trại nhưng có lẽ đó là lúc về già còn bây giờ tuổi trẻ chưa muốn dừng lại.
pro có dạy chơi ytb k ạ ? :rolleyes:

mình 27t chưa học xong cấp 3 giờ biết mỗi captcha , online 16/24 , bác có nhận mình cho mình theo với :(
Mình cũng có một số thứ khác cho bạn làm nhưng phải kiên trì, nếu là kiên trì chắc cũng kiếm được, bạn ở đâu ?

sao mà giống em vậy, em đi làm công tháng 6 củ k đủ ăn, muốn mở trại nuôi lươn mà chưa có vốn, chán quá bác ạ, biết bao giờ mới có sư phụ chỉ dạy cày ngày cày đêm thực hiện ước mơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week