lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
@PhạmThi mình hỏi xíu cái tên hiện thị ở ngoài trang chủ có liên quan gì đến việc rút tiền không? Vì support thằng pp đổi tên nó đổi thành Van Chien Le mà tài khoản thứ 1 của mình chỉ là Chien Le đúng tên trước và tên sau :(

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
@PhạmThi mình hỏi xíu cái tên hiện thị ở ngoài trang chủ có liên quan gì đến việc rút tiền không? Vì support thằng pp đổi tên nó đổi thành Van Chien Le mà tài khoản thứ 1 của mình chỉ là Chien Le đúng tên trước và tên sau :(

lập lệnh rút nhìn ở cuối Holder name: A B C đúng thứ tự là đc

Ver thì có cần add bank nữa ko hay chỉ cần add visa. tính ra 1 cái visa +1 cái bank khoảng 10$. mình thì add toàn mail nhỏ thôi nên cũng hơi bị đáng á

vậy thì hên xui thôi c, ver cũng limit thôi à, quan trọng là gỡ dc limit thì mới thoải mái thôi, chưa gỡ dc limit thì kiểu j cũng thấp thỏm, lo âu

ELNjno

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Chat with me via Skype
Bác PhạmThi ơi, cho mình hỏi là khi mình withdraw tiền từ các trang như Paypal or Skrill về thì họ sẽ tự động quy đổi USD -> VNĐ theo giá mua vào USD của ngân hàng đúng không bác

duchaitp

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,166
MR
1.765
$75.00
Bác PhạmThi ơi, cho mình hỏi là khi mình withdraw tiền từ các trang như Paypal or Skrill về thì họ sẽ tự động quy đổi USD -> VNĐ theo giá mua vào USD của ngân hàng đúng không bác
theo giá của nó quy đinh bạn ơi, ko theo ngân hàng nhé

ptcmenus

Junior
Reactions
78
MR
0.000
Mình có acc paypal premier nhưng đã bị limit 180 ngày và không gỡ được. dùng tạm paypal của thằng bạn. Không phải info của mình nên thấy hơi bất tiện. Giờ tạo acc paypal mới như thế nào để chắc chắn được? Mình đã thử tạo acc business nhưng vẫn bị nó lock @@

nhatphong

Banned
Verified
Reactions
380
MR
0.000
Mình có acc paypal premier nhưng đã bị limit 180 ngày và không gỡ được. dùng tạm paypal của thằng bạn. Không phải info của mình nên thấy hơi bất tiện. Giờ tạo acc paypal mới như thế nào để chắc chắn được? Mình đã thử tạo acc business nhưng vẫn bị nó lock @@

Dùng máy ảo mà reg,thay ip thì sao mà lock

mún chắc ăn thì pm yh mình

Reactions
85
MR
0.000
Follow me on Facebook

Attachments

31.5 KB · Views: 82
    16.5 KB · Views: 79
    29.4 KB · Views: 82

Announcements

Today's birthdays