@PhạmThi bác cho e hỏi cái, nếu bây h em invesst bằng PP vào 1 site, mà site đó scam không pay, thì em dispute co được không ? ( có hình ảnh pending, ảnh invest )
thanks!

Cho mình hỏi mỗi tháng có 100 giao dịch mất phí và 1 giao dịch miễn phí, thế có dễ bị limit không :D

@PhạmThi bác cho e hỏi cái, nếu bây h em invesst bằng PP vào 1 site, mà site đó scam không pay, thì em dispute co được không ? ( có hình ảnh pending, ảnh invest )
thanks!

Được bạn ạ, hôm nọ đầu tư vào site PTC nó scam, mình mở tranh chấp cái được luôn :D

thanks!

bạn dis ai chẳng dc, quan trọng win dc hay ko

nick mới, mình phải sắm visa mới, cả cái hóa đơn nữa! Chán! Bác cho em nhờ cái pp lấy vài $ từ Youtube cái! 25 này nó payment
Mình nhận $ từ ytb nhé, nếu bạn có nhu cầu !

@PhạmThi bạn cho mình hỏi là rút nhiều tiền từ PP về VN thì có bị C50 nhòm ngó không bạn ?
Bạn đã rút tối tổng tất cả bao nhiêu từ PP về BANK 1 cách an toàn rồi ?

Chân thành cảm ơn bạn nhiều nhé !

@PhạmThi bạn cho mình hỏi là rút nhiều tiền từ PP về VN thì có bị C50 nhòm ngó không bạn ?

rút bao nhiêu chẳng dc bạn, tiền sạch thì sợ bố con thằng nào

Sạch thì chả sợ nhưng nhiều quá cẩn thận bên thuế nhé :D:D

nhiều quá thì cứ pm mình rút hộ về bank mình, có gì mình chịu nộp thuế hộ :D
Paypal còn đang limit 1 đống step (invoice / ID / statement...) mmà ko gỡ để đó thì 180 ngày sau có đc add bank vào rút đc k bác ? (rút kiểu business tên nào cũng đc)

bác Thớt cho em hỏi là mình dep tiền vào site thì chọn dạng mất phí hay free thế ạ? thank bác :D

mất phí để còn dispute đc nha bạn, free dễ thua lắm bạn (kiểu nộp thuế cho PP, nó còn giúp mình ấy
)

gửi cho bọn trang đầu tư tránh ghi nội dung quá rõ ràng, để trống càng tốt

Paypal còn đang limit 1 đống step (invoice / ID / statement...) mmà ko gỡ để đó thì 180 ngày sau có đc add bank vào rút đc k bác ? (rút kiểu business tên nào cũng đc)
dc bạn

Update 28-09-2015
thêm thông tin quan trọng cho ae

Kết quả cuối cùng hứng chịu vào 1 ngày đẹp trời là ăn limit 180 ko cho gỡ khi cố tình gd nhiều lần free ko phí (tốt nhất ko bao giờ chơi free)

và bị PP hold rất nhiều giao dịch, khả năng cao là có cố kháng cáo, chứng minh gì đi nữa cũng sẽ bị PP đảo ngược tiền quay lại cho những người đã gửi:

>>>>>>>>>>>>>>> dính phải phát này thì mình cũng ko cứu nổi, vì PP nó cố tình cho ăn đòn mà, có chứng minh, bằng chứng gì nữa cũng gần như = 0 (can tội gd free ko nộp phí cho PP
)

UP CHO AE ĐỠ MẤT TIỀN OAN

upload_2015-9-28_0-12-10-png.61843

Announcements

Forum statistics

Threads
422,659
174,950
Latest member
davidsongmqlshop

Most viewed of week

Most viewed of week