khuyên phamthi 1 câu thôi
mua lai paypal đi nhé :)))

buôn $ PP hay bị limit 180 lắm
tốn hết vốn rồi, toàn ngâm vào PP đợi nửa năm, mệt quá :D

.

Cho e hỏi
PP add mail là ý nghĩa như thế nào bác nhỉ ?

Cho e hỏi
PP add mail là ý nghĩa như thế nào bác nhỉ ?

là 1 email tạo ra chưa sử dụng cho PP, gửi $ hoặc rút $ vào email đó, hạn lưu $ trong email đó tầm 30 ngày

quá 30 ngày mà ko add mail đó vào PP thì $ sẽ bị gửi lại cho người đã gửi $

rồi có thể mang add mail này đi bán cho người khác, để họ add $ vào acc pp của họ

1 acc pp chỉ add dc tối đa 99 email trong cuộc đời của 1 acc pp

.

là 1 email tạo ra chưa sử dụng cho PP, gửi $ hoặc rút $ vào email đó, hạn lưu $ trong email đó tầm 30 ngày

quá 30 ngày mà ko add mail đó vào PP thì $ sẽ bị gửi lại cho người đã gửi $

rồi có thể mang add mail này đi bán cho người khác, để họ add $ vào acc pp của họ

1 acc pp chỉ add dc tối đa 99 email trong cuộc đời của 1 acc pp

.
thanks bác, e đã hiểu

Bác cho e hỏi,
E thanh toán mua trên ebay thông qua thẻ VCB, thì báo lỗi sau, bác chỉ e dc ko ạ, thanks
VCB gửi sms: OVER USAGE LIMIT AMOUNT TX REJECTED

Last edited:
Bác cho e hỏi,
E thanh toán mua trên ebay thông qua thẻ VCB, thì báo lỗi sau, bác chỉ e dc ko ạ, thanks
VCB gửi sms: OVER USAGE LIMIT AMOUNT TX REJECTED

View attachment 52364

khả năng là thẻ bạn bị thiếu tiền ko đủ để thanh toán, hãy nạp thêm $ vào tài khoản thẻ rồi thử lại xem, hoặc trong thẻ đang có 1 triệu thì bạn thử mua món nào 500,600k xem qua ko

.

khả năng là thẻ bạn bị thiếu tiền ko đủ để thanh toán, hãy nạp thêm $ vào tài khoản thẻ rồi thử lại xem, hoặc trong thẻ đang có 1 triệu thì bạn thử mua món nào 500,600k xem qua ko

.
anh cho em hỏi. em lập 2 PayPal chung họ, giống mật khẩu, nhưng login trên 2 thiết bị khác nhau. ip cũng không trùng. vậy có khả năng dính limit không anh?

anh cho em hỏi. em lập 2 PayPal chung họ, giống mật khẩu, nhưng login trên 2 thiết bị khác nhau. ip cũng không trùng. vậy có khả năng dính limit không anh?

KO bạn, vì thiếu gì người trùng họ, và mật khẩu vô tình giống nhau là bình thường

mà bạn log trên thiết bị khác nhau, ip khác nhau thì bạn khác gì 2 người sử dụng đâu? ko bị limit nhé

trừ khi bạn giao dịch qua lại giữa 2 acc này với nhau, thì có cái gì đó trùng nhau mới sợ

vd như: địa chỉ, số đt

.

KO bạn, vì thiếu gì người trùng họ, và mật khẩu vô tình giống nhau là bình thường

mà bạn log trên thiết bị khác nhau, ip khác nhau thì bạn khác gì 2 người sử dụng đâu? ko bị limit nhé

trừ khi bạn giao dịch qua lại giữa 2 acc này với nhau, thì có cái gì đó trùng nhau mới sợ

vd như: địa chỉ, số đt

.
em làm chung địa chỉ luôn anh ạ. nhưng khác sdt :))
em lấy info của bà chị @@

em làm chung địa chỉ luôn anh ạ. nhưng khác sdt :))
em lấy info của bà chị @@

bạn sửa lại địa chỉ đi, cho thêm chữ số vào đầu của địa chỉ cho khác nhau thế cho chắc ăn.

.

.
Dạ e nạp thêm tiền thanh toán ok rồi, thanks bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week