cái này bệnh nan y rồi :D

.
bác làm bài hướng dẫn sử dung add mail cũng như lưu ý khi mua paypal bằng add mail với đc không .
thật sự nhiều người như e chẳng biết :(

bác làm bài hướng dẫn sử dung add mail cũng như lưu ý khi mua paypal bằng add mail với đc không .
cái này ở trên top post có hết roi mà bạn. Còn cãi lỗi ''we are sorry..'' chắc do bạn sent tiền từ acc phụ về acc chính đúng ko. Đừng lạm dụng quá, dễ ăn mít lắm

bác phạm thi cho hỏi pp đã gỡ limit xong thì khả năng limit lại là thấp hơn đúng ko? mà nếu có limit lại chắc nó cho 180 days luôn :d

Không liên quan. Sao hôm nay withdraw paypal completed nhanh thế nhỉ? Mọi lần đợi 1 ngày sau completed chứ nhỉ :)

add mail thì cứ add vào acc pp nhận $ thôi bạn
add ít ít thôi, lâu lâu làm 1 quả
làm nhiều thì limit hên xui

bác phạm thi cho hỏi pp đã gỡ limit xong thì khả năng limit lại là thấp hơn đúng ko? mà nếu có limit lại chắc nó cho 180 days luôn :d

thấp hơn bạn, càng gỡ nhiều limit càng tốt, gỡ dc tầm 2~3 đợt là acc PP cực ngon rồi

PP limit gồm 2 phần chính:
1/ thông tin cá nhân (thường bị limit lần đầu)
2/ thông tin về nguồn tiền (bị cùng đợt 1, hoặc bị ở lần 2)
3/ nhận sll $ đột ngột, vd bình thường toàn nhận 100$, bỗng nhiên nhận vài k$

còn nếu bị 180 là do phạm vào các nội quy của PP, hoặc vào đợt quét bớt acc của PP

Anh ơi , nhận tiền từ NET với fee 0 thường xuyên thì có bị sao không ?
từ NET thì ko sao bạn, từ cá nhân sẽ có rủi ro limit 180, hoặc có steps cũng khó gỡ

.

add mail thì cứ add vào acc pp nhận $ thôi bạn
add ít ít thôi, lâu lâu làm 1 quả
làm nhiều thì limit hên xui

.

bác cho e hỏi addmail vào là $ nó co luôn trong email chinh ạ

với lại mua add mail thì có lợi hon mua chuyển $ trục tiếp ạ

Không liên quan. Sao hôm nay withdraw paypal completed nhanh thế nhỉ? Mọi lần đợi 1 ngày sau completed chứ nhỉ :)

chắc PP thấy acc bạn uy tín, nó Completed luôn cho phát đấy :D

.

bác cho e hỏi addmail vào là $ nó co luôn trong email chinh ạ

với lại mua add mail thì có lợi hon mua chuyển $ trục tiếp ạ

1/
$ vào luôn acc PP, xóa email đó ra thì $ vẫn ở lại acc PP của bạn

2/
có lợi nhất là ko bị dispute, ko sợ bị đòi lại $ từ người bán, chỉ có admin offer, network nó đòi lại thì đòi thôi, nói chung bớt đc 1 phần rủi ro

3/
nếu mua $ trên forum, người ta gửi cho bạn thì nên chọn gửi mất phí (mình đã hướng dẫn ở đầu topic này rồi)

.

1/
$ vào luôn acc PP, xóa email đó ra thì $ vẫn ở lại acc PP của bạn

2/
có lợi nhất là ko bị dispute, ko sợ bị đòi lại $ từ người bán, chỉ có admin offer, network nó đòi lại thì đòi thôi, nói chung bớt đc 1 phần rủi ro

3/
nếu mua $ trên forum, người ta gửi cho bạn thì nên chọn gửi mất phí (mình đã hướng dẫn ở đầu topic này rồi)

.
Cho mình hỏi nhé! Giờ mình muốn gd với 1 số bạn nước ngoài ( bên thebot ấy) mà họ không chịu teamview chỉ gửi PP dạng mất fee dòng 1 thì có nguy hiểm lắm không? nếu dính PP hack sau nó đòi lại thì có cách nào chiến để giữ tiền!
Mà dạo này không có hàng PP à bác? e đặt 1 ít từ hồi tết đến h không thấy hồi âm!

Cho mình hỏi nhé! Giờ mình muốn gd với 1 số bạn nước ngoài ( bên thebot ấy) mà họ không chịu teamview chỉ gửi PP dạng mất fee dòng 1 thì có nguy hiểm lắm không? nếu dính PP hack sau nó đòi lại thì có cách nào chiến để giữ tiền!
Mà dạo này không có hàng PP à bác? e đặt 1 ít từ hồi tết đến h không thấy hồi âm!

rất nguy hiểm luôn => ko cho teamview = có tật giật mình => cây ngay thì ko sợ cho "teamview" nhé bạn :D nói NO với loại này

còn thể loại gửi $ kiểu mất phí, bắt nó ghi nội dung: Payment for sevice, i accept your T.O.S

Dạo này mình bận gỡ PP, ko làm offer dc nên ko có $ bán :D, toàn tiền tươi VCB từ các ae gỡ PP

.

rất nguy hiểm luôn => ko cho teamview = có tật giật mình => cây ngay thì ko sợ cho "teamview" nhé bạn :D nói NO với loại này

còn thể loại gửi $ kiểu mất phí, bắt nó ghi nội dung: Payment for sevice, i accept your T.O.S

Dạo này mình bận gỡ PP, ko làm offer dc nên ko có $ bán :D, toàn tiền tươi VCB từ các ae gỡ PP

.
Vâng!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week