Matrix (Khuyến cáo) PASSWORDS Zeekreward

Status
Not open for further replies.

tuanmobile

Senior
Verified
Reactions
420
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mấy bác làm em hoảng quá chẳng biết đường nào mà lần !! có cái acc chơi từ đầu năm tới giờ nuôi mãi đc 1k vip !!! đừng ai nghịch ngợm nhé !!!:binhsua24::binhsua24:

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
mấy bác làm em hoảng quá chẳng biết đường nào mà lần !! có cái acc chơi từ đầu năm tới giờ nuôi mãi đc 1k vip !!! đừng ai nghịch ngợm nhé !!!:binhsua24::binhsua24:
Thế đã reset hay change lại pass được chưa:m125:52 ký tự:m098:

nguyendai

Banned
Reactions
259
MR
0.000
:binhsua33: mỗi ngày post ad xong change pass ngẫu nhiên 1 lần :binhsua33: ghi vào sổ cất trong két sắt :binhsua27: cách này an toàn nhất hiện giờ :binhsua28:

hellovnd

Newbie
Reactions
40
MR
0.000
Hiện tại thì zeek đã fix lại toàn bộ info của nhà đầu tư theo original email lúc đăng ký, nên bây giờ ngoài chuyện đặt pass cẩn thận thì ae cũng chú ý bảo vệ cái mail khi đăng ký zeek, nó là tấm vé để lấy lại acc trong mọi hoàn cảnh nên ae cũng không cần phải quá lo lắng nữa. Khi support, pass chỉ gửi duy nhất về original email

cái này đúng ko vậy?rồi lở mail dki bi trục trặc(vd như wen pass,hay bi hack) ui zeek cứ gửi mail về đó ah :binhsua36:

erebus911

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Hiện tại thì zeek đã fix lại toàn bộ info của nhà đầu tư theo original email lúc đăng ký, nên bây giờ ngoài chuyện đặt pass cẩn thận thì ae cũng chú ý bảo vệ cái mail khi đăng ký zeek, nó là tấm vé để lấy lại acc trong mọi hoàn cảnh nên ae cũng không cần phải quá lo lắng nữa. Khi support, pass chỉ gửi duy nhất về original email

em ngồi fogot pass cả sáng giờ có được đâu bác, đi tong con acc rồi :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

cái này đúng ko vậy?rồi lở mail dki bi trục trặc(vd như wen pass,hay bi hack) ui zeek cứ gửi mail về đó ah :binhsua36:
Đã được kiểm chứng qua support live chat rất nhiều lần:m098:Bây giờ câu đầu tiên support hỏi bạn sẽ là "May I have your original email that You used to creat zeekrewards account?" Nếu bạn nói đã bị mất hay hacked thì next:m098:

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
hihihi! Nếu tớ có mail gốc và tớ support đổi mail gốc thì thế nào cậu?:binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44:

Đã được kiểm chứng qua support live chat rất nhiều lần:m098:Bây giờ câu đầu tiên support hỏi bạn sẽ là "May I have your original email that You used to creat zeekrewards account?" Nếu bạn nói đã bị mất hay hacked thì next:m098:

cậu có thể nói rõ hơn cách thay đổi mail ko cậu?cậu pm yh: hellovnd cho minh hoi tí dc ko?:binhsua36:

em ngồi fogot pass cả sáng giờ có được đâu bác, đi tong con acc rồi :binhsua32::binhsua32::binhsua32:
vậy có thể là acc của cậu đã bị change info hoặc bị block...nếu acc đó là đúng của cậu, cậu support cung cấp email khi đăng ký và 1 vài thông tin, cậu sẽ reset lại được pass ngay lập tức. Hôm trước tớ cũng mới đòi lại được cái acc cùi, thằng chôm acc nó đăng ký cái mail giống hệt của tớ khác mỗi 1 chữ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week