Matrix (Khuyến cáo) PASSWORDS Zeekreward

Status
Not open for further replies.
mấy bác làm em hoảng quá chẳng biết đường nào mà lần !! có cái acc chơi từ đầu năm tới giờ nuôi mãi đc 1k vip !!! đừng ai nghịch ngợm nhé !!!:binhsua24::binhsua24:

mấy bác làm em hoảng quá chẳng biết đường nào mà lần !! có cái acc chơi từ đầu năm tới giờ nuôi mãi đc 1k vip !!! đừng ai nghịch ngợm nhé !!!:binhsua24::binhsua24:
Thế đã reset hay change lại pass được chưa:m125:52 ký tự:m098:

có bị scan đâu mà sợ.cứ post 1 đoạn pass dài ngoằng bỏ vào,hsau ko log vào đc thì reset thôi.vậy là biết đc max bao nhiêu kí tự

:binhsua33: mỗi ngày post ad xong change pass ngẫu nhiên 1 lần :binhsua33: ghi vào sổ cất trong két sắt :binhsua27: cách này an toàn nhất hiện giờ :binhsua28:

Hiện tại thì zeek đã fix lại toàn bộ info của nhà đầu tư theo original email lúc đăng ký, nên bây giờ ngoài chuyện đặt pass cẩn thận thì ae cũng chú ý bảo vệ cái mail khi đăng ký zeek, nó là tấm vé để lấy lại acc trong mọi hoàn cảnh nên ae cũng không cần phải quá lo lắng nữa. Khi support, pass chỉ gửi duy nhất về original email

cái này đúng ko vậy?rồi lở mail dki bi trục trặc(vd như wen pass,hay bi hack) ui zeek cứ gửi mail về đó ah :binhsua36:

cái này đúng ko vậy?rồi lở mail dki bi trục trặc(vd như wen pass,hay bi hack) ui zeek cứ gửi mail về đó ah :binhsua36:

Nếu vậy thì...:binhsua33: support SS# SSN. visa hên xui :binhsua25: giữ cho kỷ là ok

Hiện tại thì zeek đã fix lại toàn bộ info của nhà đầu tư theo original email lúc đăng ký, nên bây giờ ngoài chuyện đặt pass cẩn thận thì ae cũng chú ý bảo vệ cái mail khi đăng ký zeek, nó là tấm vé để lấy lại acc trong mọi hoàn cảnh nên ae cũng không cần phải quá lo lắng nữa. Khi support, pass chỉ gửi duy nhất về original email

em ngồi fogot pass cả sáng giờ có được đâu bác, đi tong con acc rồi :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

em ngồi fogot pass cả sáng giờ có được đâu bác, đi tong con acc rồi :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Pass để thế nào mà đi tong acc hả cậu ? Fogot chắc nó change thông tin hết rồi :binhsua28: Khuya canh support zeek thôi :binhsua35:

Đã được kiểm chứng qua support live chat rất nhiều lần:m098:Bây giờ câu đầu tiên support hỏi bạn sẽ là "May I have your original email that You used to creat zeekrewards account?" Nếu bạn nói đã bị mất hay hacked thì next:m098:

hihihi! Nếu tớ có mail gốc và tớ support đổi mail gốc thì thế nào cậu?:binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44:

hihihi! Nếu tớ có mail gốc và tớ support đổi mail gốc thì thế nào cậu?:binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44::binhsua44:

thì ko đc nó là mail cố định cho tới lúc zeek tàn :m020:

Đã được kiểm chứng qua support live chat rất nhiều lần:m098:Bây giờ câu đầu tiên support hỏi bạn sẽ là "May I have your original email that You used to creat zeekrewards account?" Nếu bạn nói đã bị mất hay hacked thì next:m098:

cậu có thể nói rõ hơn cách thay đổi mail ko cậu?cậu pm yh: hellovnd cho minh hoi tí dc ko?:binhsua36:

vậy có thể là acc của cậu đã bị change info hoặc bị block...nếu acc đó là đúng của cậu, cậu support cung cấp email khi đăng ký và 1 vài thông tin, cậu sẽ reset lại được pass ngay lập tức. Hôm trước tớ cũng mới đòi lại được cái acc cùi, thằng chôm acc nó đăng ký cái mail giống hệt của tớ khác mỗi 1 chữ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week