Matrix (Khuyến cáo) PASSWORDS Zeekreward

Status
Not open for further replies.
junfu nói đúng roài * * , pass dài hay ngắn có quan trọng éo đâu , đừng để pass theo kiểu bị dò mìn dễ dàng quá là đc , một số cháu mới bị mất acc do lỗi của chính nó thôi * *
Chắc chủ thớt này mò lên zeekrewardsnews rồi phán theo tin trên trang đấy roài.

Last edited by a moderator:
Ta luôn luôn lắng nghe.... lâu lâu mới hiểu và luôn tự hào ng vn vẫn scan đc để bọn tây nó phải nể sợ :binhsua04:Tuy nhiên ko ủng hộ scan acc của ng việt :binhsua12:

mới change pass hôm qua, bây h không nhớ pass mình đặt là gì nữa. Đại khái là như vầy: 2iug3i4gw3hv53j4v6s234hj

Khuyến cáo các bạn có pass chưa gồm chữ cái (abcd...) thì nên thay đổi luôn (gồm cả chữ và số), dự kiến sau 1 thời gian nữa (không xác định) hệ thống sẽ tự động thay đổi pass (random) những acc vẫn có pass chỉ có chữ số , để bảo vệ acc của bạn .

Lưu ý bạn nào chưa đổi pass có kèm cả chữ và số thì đổi luôn nhé, hệ thống có thể tự động đổi pass của bạn bất cứ lúc nào nếu bạn vẫn chưa thay đổi pass theo yêu cầu để bảo vệ tài khoản .

pass mình lúc nào cũng cả chữ và số :"> có lên đổi tiếp k :binhsua169:

Có đặt thế nào cũng bị lấy thôi =))
Quan trọng cái vấn đề đó làm gì?
Chủ yếu là có xui đến mức bị hacker nó vồ trúng acc hay ko thôi

Trên forum có nhiều Pro hướng dẫn cách Post Ads ở đâu, và cách bảo vệ ads
Nghe thì ko nghe toàn 1 đám "Ngu mà lì" vào chửi rủa, rồi mất acc lại đổ thừa pas này nọ
Xin thưa mấy ông là Pass #@$#@$#@$#@ cũng bị lụm khi bị vồ trúng
Làm ơn ít nói lại, nghe nhiều hơn và động não dùm 1 cái

Túm cái váy lại là PAss chả liên quan gì tới vụ Hack này cả

Ông nào còn ý kiến nữa thì bó tay luôn .....

P/s: Biết thì thưa thốt - Không biết thì dựa cột mà nghe
Cái từ "NGU MÀ LÌ" tui nghỉ ông ôm hết đi, ông hiểu topic này nói j không :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

khong lo bao ve tk cu lo dat pass mat lai do cho loi cua zeek

no khuyen cao k dc dat pass de doan kieu 123456 hay trung vs id

Pass mình lúc nào cũng có cả chữ và số

Trích mail từ Zeek ngày 10 tháng 7 < Ai muốn đọc thì nhờ thằng Google translate nhé >

Hello fine people, Dawn here.
I'm writing you a quick note to let you know that Alex and I will be in transit in the air tonight during the 9:30 pm leadership call time-slot so we won't be holding a live call tonight.
As there are several major upcoming launches, updates and announcements coming this week, we may very well reschedule for another night this week or we will send a follow-up email containing all critical updates with a recorded call for everyone's convenience. We will post everything on ZRN as soon as we've got it all in stone
We are waiting on the word from a few of our closest and most critical partners and the moment we have absolutes to communicate, you will hear and read about it through every communication channel we have available to us.

*Please Note: Any registered ZR account holders who have not changed their passwords to fully secure alpha-numeric combinations following the post on ZeekRewards News will be assigned an unchangable randomized password by the company to protect them from their account being compromised. If you do not wish to have your password re-created for you, please heed the instructions immediately.

** Second, we will be sending out a commissions payment update ASAP so keep your eyes on ZRN for the latest news.
Alex and I will be on the Wednesday 4PM Training Call so if you don't hear from us sooner...
Thanks for all of your get well wishes and know you are missed.
D

P/s : Hiện nay khi change Pass, Zeek bắt phải nhập Chữ + số (nếu nhập chữ không hoặc số không thì không change được )

Last edited by a moderator:
Híc sao kì quá các bác cho em hỏi, hôm nay e log vào acc Zeeks của em thì nó bị thông báo thế này:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]vậy là e bị hack r hở :binhsua23:, e mỗi lần post quảng cáo đều change pass mà, pass đầy đủ ký tự chữ số, không những thế còn copy paste sao lại bị như thế :binhsua23:

Híc sao kì quá các bác cho em hỏi, hôm nay e log vào acc Zeeks của em thì nó bị thông báo thế này:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]vậy là e bị hack r hở :binhsua23:, e mỗi lần post quảng cáo đều change pass mà, pass đầy đủ ký tự chữ số, không những thế còn copy paste sao lại bị như thế :binhsua23:

sai password đó bạn, check lại pass cho kĩ nhé

Lưu ý bạn nào chưa đổi pass có kèm cả chữ và số thì đổi luôn nhé, hệ thống có thể tự động đổi pass của bạn bất cứ lúc nào nếu bạn vẫn chưa thay đổi pass theo yêu cầu để bảo vệ tài khoản .
nó đổi dùm thì cảm ơn, không vào dc thì forgot pass về mail của mình :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week