Kỉ lục đã được lập !

Status
Not open for further replies.
bác squall thì kinh rồi.1,8k ngưỡng mộ gớm.chả biết bao giờ mới đạt đc đến cái cảnh giới thượng thừa ấy:) 30pic/1p chả bù cho mình 15pic/1p:((

Quá phục bạn luôn !!! bao h mình mới cạp dc đến đó chài !!! :binhsua28:

Mình hok thích bon chen :D:D
Minh thì cứ trung bình 1k/1h là đủ sống qua mùa trăng rồi :p:p hjhj
Còn bạn Squall thì vô đối rồi 1k8/1h.

Trình độ của bác đã đến mức thượng thừa. Cảnh giới khó ai vượt qua được :binhsua29:

Xoắn kinh quá ...

:binhsua90: :binhsua90: :binhsua90: :binhsua90: :binhsua90:

Last edited by a moderator:
bác lê vũ hơn 2000code/h, lại một siêu cao thủ nữa xuất hiện, cứ tưởng bác quall là nhất, thì ra vẫn còn có người cao siêu hơn, không biết trong thiên hạ còn ai nữa không

cái kỉ lục này mà chơi với ID mới test thì chỉ có pri 5 trở lên :binhsua06:

làm sao mà gõ nhanh thế nhỉ, gõ kiểu này hai bàn tay sao chịu nổi trong một tiếng và còn cái đầu nữa chứ

cái nè fake dễ ợt chứ zif. các bác cứ đăng nhập nick vào rồi đừng bấm play. tick vào mấy nick gõ. thời gian nó sẽ ko tăng. Time 0 pixdone 100K cũng được ý chứ khó zif. đúng là đi lòe gà

Chủ topic có dám cá với mình không? Bạn cho mình xem teamview bạn gõ, nếu bạn gõ được đúng như thế/1h thì mình sẽ mất bạn 5$ và ngược lại. Mọi người trong 4rum làm chứng. Nếu ok pm vào nick cho mình, mình sẽ post hình lên cho mọi người cùng xem.
YH: propix28

Nếu là kết quả thực tế thì xin chúc mừng chủ thớt vì sự cố gắng đã mang lại kết quả!:binhsua95:

Chăm chỉ thì sẽ dc kết quả như vậy thôi.Chỉ có người lười thì mới đi nghĩ là ng # fake (bởi vì nghĩ là ai cũng cùng chung chí hướng mà).Như bác levummo mình biết hồi bên TGKT thì 2s/hình là chuyện quá bình thường vs bác ý từ cách đây 1 năm rồi.Ko hiểu đến thời điểm bjo thì nhanh đến thế nào nữa.
Chủ thớt cũng đã qua 1 thời gian chăm chỉ làm việc.Đúng là chỉ có thật chăm chỉ và ý thức làm việc rất cao thì mới có thể làm dc thế này.Chỉ cần rèn luyện nhiều chắc chắn chủ thớt sẽ còn gõ nhanh hơn nhiều nữa :D. Chúc mừng...

nói chung toàn là giả tạo muốn tick bao nhiêu điểm chả được chỉ được lừa mấy em gà là giỏi xam`... thật để bữa nào tớ làm phát 3000code/h cho mọi người xem na`hazz` :))

---------- Post added at 04:39 AM ---------- Previous post was at 04:27 AM ----------

kết quả 1k8 thì còn đáng tin cậy còn với bạn levummo thì kham không nổi rồi chi là lừa tình ae MMO thôi mình chỉ chứng kiến một lần trước kia còn làm việc với MR.Phúc giờ đã giải thể tốc độ 1h lên đúng 1743code đã thấy kinh hãi rồi đó mới gọi là speed thật sự chứ như mấy ông này post thì quá lộ liễu người 1k8 còn pác vu lên tới 2k1 thì hơi xàm các tấm pic này mình bảo đảm gian lận.post lên làm mấy em yếu tim nó đêm nằm suy nghỉ nữa thì tội cho bọn nó :))

---------- Post added at 04:42 AM ---------- Previous post was at 04:39 AM ----------

Chăm chỉ thì sẽ dc kết quả như vậy thôi.Chỉ có người lười thì mới đi nghĩ là ng # fake (bởi vì nghĩ là ai cũng cùng chung chí hướng mà).Như bác levummo mình biết hồi bên TGKT thì 2s/hình là chuyện quá bình thường vs bác ý từ cách đây 1 năm rồi.Ko hiểu đến thời điểm bjo thì nhanh đến thế nào nữa.
Chủ thớt cũng đã qua 1 thời gian chăm chỉ làm việc.Đúng là chỉ có thật chăm chỉ và ý thức làm việc rất cao thì mới có thể làm dc thế này.Chỉ cần rèn luyện nhiều chắc chắn chủ thớt sẽ còn gõ nhanh hơn nhiều nữa :D. Chúc mừng...
2s thì quá bình thường nhưng vấn đề giữ được tốc độ 2s suốt 1h thì xoắn đấy bạn chủ Topic post bài mà không thấy comment gì hết nhỉ còn newbiew thì trầm trồ khên ngợi. Các bạn có nghỉ ra được điều gi không :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,678
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week