Kỉ lục đã được lập !

Status
Not open for further replies.
tình hình là đã giải thể captcha nhưng lâu lâu ghé vào mmo xem tình hình mọi người thế nào thấy captcha bữa nay nhiều nhân tài quá nên mình cũng thử đua speed với mấy bạn xem thế nào ;))

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

http://www.youtube.com/watch?v=2ZektjpD2xQ&feature=player_embedded video speed của miền :)
Ui xời, clip thế kia mà đòi 1h 2k1 cạp .
Thôi bạn ạ:) .
Hồi nào đó còn đi mấy forum khác tuyển người vào team làm captcha, post cái hình bèo nhèo ~1k cạp 1h . Giờ đi búng lên gấp đôi thế này :)) .

Nếu như xem như clip thì mình cũng gõ như thế, thậm chí còn hơn vậy mà cũng chỉ được 1.5k code.

2k/1h á? có thiệt ko zay? :binhsua51:

2k/1h á? có thiệt ko zay? :binhsua51:
Mún 2k5/h cũng đc :D
Quan trọng là biết cách gõ, quen mặt chữ những từ hay xuất hiện, những code ko cần thiết thì có thể bỏ wa và có 1 ít mẹo riêng ^^!

Thường thì những người gõ nhanh thường chơi B-boying trong Audition rất giỏi :D

Nick SA NA anh tên gì để ADD solo TRG-21 nào ... hehe 1 thời Trung tướng rank4 SAVN Sever MN : ____B_O_S_S____ đây :binhsua04:
hố hố 1 thời trung tướng boss lòi phèo à,mình cũng hạng 4 miền bắc:chu0t_pro 4sao rồi thì nó đóng cửa mất bao tiền bạc:) SA NA chắc chơi lag tug màn hình quá.bữa trước chơi SA JP cũng hơi lag lag thế là nghỉ luôn.chán thật:(à mà có link SA NA thì đưa tớ dow về thỉnh thoảng vào choảng nhau tý:D

Hồi nào đó còn đi mấy forum khác tuyển người vào team làm captcha, post cái hình bèo nhèo ~1k cạp 1h . Giờ đi búng lên gấp đôi thế này :)) .
clip được thực hiện cách đây 1 gần 1 năm rồi đấy bạn lúc đó tốc độ cảnh giởi cao nhất của mình đã gần 1k6 code bữa nào rãnh mình quay video 15p để các bạn xem rồi nhận xét nếu những ai biết về team quanly001 pixprofit thì sẽ biết đên mình :)

---------- Post added at 04:43 AM ---------- Previous post was at 04:42 AM ----------

hố hố 1 thời trung tướng boss lòi phèo à,mình cũng hạng 4 miền bắc:chu0t_pro 4sao rồi thì nó đóng cửa mất bao tiền bạc:) SA NA chắc chơi lag tug màn hình quá.bữa trước chơi SA JP cũng hơi lag lag thế là nghỉ luôn.chán thật:(à mà có link SA NA thì đưa tớ dow về thỉnh thoảng vào choảng nhau tý:D
ukm chút mình tìm link đown nhanh rồi up lên cho bạn có gi ae war vài trận cho vui hiện mới rủ rê được levummo cùng tham chiến hehe còn ae nào pro SA nữa không

---------- Post added at 04:44 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

Mún 2k5/h cũng đc :D
Quan trọng là biết cách gõ, quen mặt chữ những từ hay xuất hiện, những code ko cần thiết thì có thể bỏ wa và có 1 ít mẹo riêng ^^!

Thường thì những người gõ nhanh thường chơi B-boying trong Audition rất giỏi :D
bạn nói rất đúng đấy :D

---------- Post added at 04:50 AM ---------- Previous post was at 04:44 AM ----------

mình trước kia ekt đã từng post 1k6 lúc đó đã có ai qua mặt chưa nhỉ tính khoảng cách hơn 7 tháng rồi đấy :D

:binhsua27: đánh nhìu thì kiếm đc nhìu tiền thôi mà việc gì phải mẹo chi ta? xong chụp hình khoe để ngta chửi là hàng lỡm ak -> siêu rãnh :binhsua112:
vui thôi thì còn đc, chứ tung hàng dởm rồi tự hào thì..........:binhsua39:

2k1/h tương đương 1s5/pic không tin, khôg tin. không thể nào tin được, phải có thời gian nhìn và nhận biết nữa chứ, không cho thời gian bộ não nó hoạt động ah.

Cái này nghi ngờ dùng thủ thuật PTS quá

chỉ có clip mới tin nổi

chứ up hình kiểu này thì muốn bao nhiêu capt chẳng đc

Last edited by a moderator:
http://www.youtube.com/watch?v=tpFxnlBrua8&feature=related
đây mới là những cao thủ capcha ne, các bác chỉ biet show hang lom là giỏi
bac teamtenhear đừng có show hàng lõm nữa nhé

Clip này của dự án Orc lâu lét rùi nè, Xuân Đức có xem thì nghiên cứu làm thêm cái bảng kế bên phải hình ảnh của acc khác chuẩn bị load đc ko, làm thế đảm bảo tốc độ đánh cải thiện rất đáng kể

chỉ có clip mới tin nổi

chứ up hình kiểu này thì muốn bao nhiêu capt chẳng đc

đẳng cấp củng chỉ mãi là đẳng cấp ai sẽ tôn trọng mình chứ mình không bắt các bạn phải tin vào điều đó nhưng đến một lúc nào đó các bạn đạt tới cảnh giới thượng đẳng thì sẽ hiểu được điều đó vì cuộc sống luôn có những điều bất ngờ không thể tin nổi rồi đến một lúc các bạn sẽ cảm nhận được.

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

Clip này của dự án Orc lâu lét rùi nè, Xuân Đức có xem thì nghiên cứu làm thêm cái bảng kế bên phải hình ảnh của acc khác chuẩn bị load đc ko, làm thế đảm bảo tốc độ đánh cải thiện rất đáng kể
dự án OCR chứ không phải Orc đâu bạn .Dự án này ra đời cách đây hơn 2 năm và bi scam đúng vào nhịp tết cách 2 năm về trước . Mình thuộc manager trước kia của nhaplieu24h.com sau này tách ra những clip đó cũng do bọn mình thực hiện lúc đó gõ OCR đã đạt mốc trên 2000điểm/h rồi đấy bởi vì chữ OCR là 8 ký tự và khi làm mình nhìn chữ tiếp theo load rất dễ dàng huống gì tính đến thời điểm bây giờ là hơn 2 năm thì các bạn sẽ nghỉ thế nào :)

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

http://www.youtube.com/watch?v=tpFxnlBrua8&feature=related
đây mới là những cao thủ capcha ne, các bác chỉ biet show hang lom là giỏi
bac teamtenhear đừng có show hàng lõm nữa nhé
đây là box của chủ topic . thấy người ta show thì mình cũng muốn cho thấy khả năng của mình tin hay không mình đâu bắt buộc các bạn phải tin. nếu cảm thấy mâu thuẩn thì cứ đợi vài hôm nữa mình rãnh sẽ post bằng video trong 15p làm việc để các bạn theo dõi không cần thiết phải nói những câu dư thừa.

đẳng cấp củng chỉ mãi là đẳng cấp ai sẽ tôn trọng mình chứ mình không bắt các bạn phải tin vào điều đó nhưng đến một lúc nào đó các bạn đạt tới cảnh giới thượng đẳng thì sẽ hiểu được điều đó vì cuộc sống luôn có những điều bất ngờ không thể tin nổi rồi đến một lúc các bạn sẽ cảm nhận được.

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

dự án OCR chứ không phải Orc đâu bạn .Dự án này ra đời cách đây hơn 2 năm và bi scam đúng vào nhịp tết cách 2 năm về trước . Mình thuộc manager trước kia của nhaplieu24h.com sau này tách ra những clip đó cũng do bọn mình thực hiện lúc đó gõ OCR đã đạt mốc trên 2000điểm/h rồi đấy bởi vì chữ OCR là 8 ký tự và khi làm mình nhìn chữ tiếp theo load rất dễ dàng huống gì tính đến thời điểm bây giờ là hơn 2 năm thì các bạn sẽ nghỉ thế nào :)

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

đây là box của chủ topic . thấy người ta show thì mình cũng muốn cho thấy khả năng của mình tin hay không mình đâu bắt buộc các bạn phải tin. nếu cảm thấy mâu thuẩn thì cứ đợi vài hôm nữa mình rãnh sẽ post bằng video trong 15p làm việc để các bạn theo dõi không cần thiết phải nói những câu dư thừa.

đúng rồi bác nào muốn thể hiện đẳng cấp chỉ cần clip 15 phút như bác teamteenheart nói là đủ

http://www.youtube.com/watch?v=tpFxnlBrua8 các bác cứ xem về dự án OCR cách đây 2 năm mà nhận xét nhé clip này thuộc nhóm nhaplieu24h.com thực hiện tỉ lệ 1s đến chưa đầy 2h. Tốc độ làm việc 1h TB tầm 2000captcha. cứ thế mà suy nghỉ vậy hơn 2 năm thì tốc độ sẽ cải thiện tới mức độ nào . Mình gắn bó với MMO captcha hơn 4 năm rồi vậy có bác nào đã từng theo đuổi nghề này vượt quá 4 năm chưa nhỉ? chắc một số ít :D

ngưởng mộ bác chủ topic quá.tầm đó tôi đánh 2h mới xong:binhsua27:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week