SCAM kid3011 Lừa đảo tiền của mình

Status
Not open for further replies.

VanCanh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hôm nay mình có ít tiền trong payza và paypal mình muốn đổi payza lấy ít paypal để cho đủ rút về Ngân hàng VN. mình đã tìm và trao đổi với Kid3011
Mình chuyển 28.44 payza vào tài khoản của y : [email protected] để đổi lấy 23 paypal thế mà chuyển xong y biến mất kg trả lời tin nhắn mình không gửi tiền paypal cho mình nữa và mình đã mất tiền ! mình có 12 trong paypal giờ mất tiền payza rồi làm sao mà rút paypal được đây!
Mình thật sự kg thể tin con người việt nam với nhau mà thể hiện cái hình hành động lùa đảo như vậy? Cái nhân cách tồi tệ đi lừa đảo ng khác mìn thật buồn khi có nhữ con ng chẳng phải là con người như Kid3011. đó là đồng tiền tôi kiếm củng vất vả lắm cày cái này cày cái kia mới có được mà lừa nhau như vậy?
Tôi khuyên các AE tránh trao đổi cái kiểu này để tránh mất tiền oan! tôi trót tin thì xem như là bài học chứ 28USD chẳng mua được cài hòm cho bạn đâu Kid3001 ak! cảm ơn diễn đàn mmo4me.com
vì diễn đàn nên tôi mới cho không ngta 28 USD tiền mồ hôi nước mắt! cảm Ơn!

Last edited:
Pz thì mở Dis đòi $ lại đê...........Purchase type: service thì phần thắng nghiêng về thớt cao roài....

Cảm ơn bạn mình đã gửi Dispute và đang chờ phản hồi từ payza ! cơ hội nhận lại tiền rất ít! xem như đã mất! :(

Mời bạn @kid3011 vào trả lời cho bạn @VanCanh nhé

Bạn @VanCanh up thêm log chát lên và bạn cũng đưa luôn link mà 2 người đã comment giao dịch nhé.

Last edited:
Cảm ơn bạn mình đã gửi Dispute và đang chờ phản hồi từ payza ! cơ hội nhận lại tiền rất ít! xem như đã mất! :(

Cho leo thang lun, đừng cho nó có cơ hội trả lời

chẳng biết từ khi nào,vào diễn đàn là vô mục scam trước:confused:coi hoài riết xem ai cũng là scam lun:confused:

Đã nhiều người vào topic cảnh báo SCAM mà bạn không để ý , giao dịch không qua trung gian !

@kid3011

Lần trước mình có làm trung gian cho 2 bạn @danho@kid3011 , và cuối cùng mình đã phải report tiền lại cho @danho@kid3011 không chuyển được $.

Giờ xem lại thấy @kid3011 xóa hết comment ở topic nhờ mình trung gian, tuy nhiên vẫn còn Reply của mình.
http://mmo4me.com/threads/sell-wmz-20-9-pm-21-3-buy-pm-20-6-wmz-20-3-vcb-vtb-bk.183256/page-4

Mình khuyên các bạn hãy giao dịch qua trung gian nếu thấy không an toàn, nếu 1 bên không sell được thì trung gian sẽ refund tiền lại cho các bạn.

Lần trước mình có làm trung gian cho 2 bạn @danho@kid3011 , và cuối cùng mình đã phải report tiền lại cho @danho@kid3011 không chuyển được $.

Giờ xem lại thấy @kid3011 xóa hết comment ở topic nhờ mình trung gian, tuy nhiên vẫn còn Reply của mình.
http://mmo4me.com/threads/sell-wmz-20-9-pm-21-3-buy-pm-20-6-wmz-20-3-vcb-vtb-bk.183256/page-4

Mình khuyên các bạn hãy giao dịch qua trung gian nếu thấy không an toàn, nếu 1 bên không sell được thì trung gian sẽ refund tiền lại cho các bạn.

Hôm đó gd ko thành công mấy hsau C đó pm mình và send đc . Send xong C này còn mở dispute lấy lại $$$ mình chưa lập thread thì ra thế rồi :(

Hôm nay mình có ít tiền trong payza và paypal mình muốn đổi payza lấy ít paypal để cho đủ rút về Ngân hàng VN. mình đã tìm và trao đổi với Kid3011
Mình chuyển 28.44 payza vào tài khoản của y : [email protected] để đổi lấy 23 paypal thế mà chuyển xong y biến mất kg trả lời tin nhắn mình không gửi tiền paypal cho mình nữa và mình đã mất tiền ! mình có 12 trong paypal giờ mất tiền payza rồi làm sao mà rút paypal được đây!
Mình thật sự kg thể tin con người việt nam với nhau mà thể hiện cái hình hành động lùa đảo như vậy? Cái nhân cách tồi tệ đi lừa đảo ng khác mìn thật buồn khi có nhữ con ng chẳng phải là con người như Kid3011. đó là đồng tiền tôi kiếm củng vất vả lắm cày cái này cày cái kia mới có được mà lừa nhau như vậy?
Tôi khuyên các AE tránh trao đổi cái kiểu này để tránh mất tiền oan! tôi trót tin thì xem như là bài học chứ 28USD chẳng mua được cài hòm cho bạn đâu Kid3001 ak! cảm ơn diễn đàn mmo4me.com
vì diễn đàn nên tôi mới cho không ngta 28 USD tiền mồ hôi nước mắt! cảm Ơn!

Chia buồn mình cũng Quy Nhơn cùng quê đây

cảm ơn các bạn đã quan tâm ! Do cần đổi để rút về ngay nên tin bừa ! còn 1 số tin nhắn trong Email nhưng thôi không Up nữa ! Kệ đi các bạn ak! up cho nhiều ngta không trả lại tiền củng vậy thôi! mình đã gửi yêu cầu payza trợ giúp rồi! nhưng theo kinh nghiệm sử dụng payza của mình thì cơ hội nhận lại tiền là rất ít ! lý do chính dẩn đến lừa đảo thế này vì mình muốn nghỉ tham gia PTC,kết thúc công việc kiếm tiền Online thế này mà đi tìm công việc thiết thực hơn để làm!xem như đây là bài học cuối đáng giá nhất cho mình về những con ng trên mạng ! Số tiền chẳng đáng là bao nhiêu đối với mình vào thời điễm khác,nhưng hiện tại mình rất cần nó để làm 1 số việc! Con ng ở đâu củng vậy có ng tốt người xấu nhưng trường hợp Kid3011 là không chơi được rồi! Chúc Kid có số tiền nhỏ làm ăn phát tài nhé !o_O Có nhớ đã thiếu nợ mình thì trả lại chút ít sài nhé Kid. cảm ơn diễn đàn MMo4me và mọi người! đăc biệt cảm ơn Kid cái trao đổi quan trọng nhất không còn là tiền mà là nhân cách sống của mỗi con ng! Việt :D !

chia bùn cùng bác, bọn scam ngày càng nhiều.

Nick 2010 cơ đấy
Giờ cái nick chẳng có giá trị gì cả, mọi người đừng nhìn vào đó mà đặt 2 chữ "uy tín" và "niềm tin", Trung Gian ngoài đó để làm gì chứ.
Dù sao cũng chia buồn vs thớt.

nick lâu năm nhưng ít like post cũng như nick mới lập thôi,trước khi giao dịch vào profile xem sơ qua họ làm j trên diễn đàn, phỏng đoán sơ qua loại ng như thế nào đối giao dịch ít,còn thớt mình đã mất công nhiều thời gian ,để an toàn có sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week