Waiting for Answer kidkul vừa ăn cắp vừa la làng ?

sonhase03018

Junior
Reactions
92
MR
0.000
Reply lại cái topic của cậu :

Quy chế đổi mail pass và info của amazon không cần qua 1 bước bảo mật hay xác minh gì hết !

Mình đã hợp tác làm theo tất cả các yêu cầu của cậu, cậu đã đồng ý và giờ khi pay gần xong thì report scam ?

Cậu là người giữ tài khoản thì cậu muốn đổi nó thành gì là do cậu muốn.

Cứ thử hỏi xem nếu giờ mà scam thì bên nào được lợi.

Nếu là mình scam sẽ là được hơn 3k3 ( 6k - 2k7 pay cho các cậu )

Nhưng nếu là cậu scam thì sẽ là hơn 8k7 (6k tiền blance + 2k7 mình pay ).

Chỉ vì 2k7 tiền hàng sợ bị return vẫn chưa biết có về đến tay mình không nên mình không làm to chuyện và phải nghe theo và pay cho các cậu giờ thì được đằng chân lân đằng đầu .

Kịch bản là :
1 - Nạp xong chờ mình pay .

2 - Khi mình đã pay và đã order hàng thì bắt đầu change pass,email,info toàn bộ ko để lại dấu vết. ( change luôn thành tên mình để lấy proof rồi lại tiếp tục change thành 1 tên khác , như mình đã nói ở trên thì amazon nó ko bắt xác nhận khi change mail và info nên kể cả có đổi thành mail của admin MMo cũng được hết ) khiến không thể tìm lại mật khẩu bằng email và info của mình !

3 - Bắt mình lấy lại tài khoản với info của mình trong khi info của tài khoản đã hoàn toàn bị thay đổi !

4 - Khi đã nắm đằng chuôi bắt đầu quay sang làm người bị hại.

Info mình luôn public như vậy nên thoải mái người thật việc thật và sẵn sàng làm việc trực tiếp với seller và với công an chứ mod cũng không giải quyết được vấn đề đâu.

vl chuyện vui noel rồi đây, bên kia nói bên này scam, bên này lật ngược lại bên kia scam :))

Tiền trong balance là của người ta mà đem ra cộng vào vãi cả lí sự
Code:
Nhưng nếu là cậu scam thì sẽ là hơn 8k7 (6k tiền blance + 2k7 mình pay )

:D có vẻ căng đâyo_O đặt cục gạch hóng.

Reply lại cái topic của cậu :

Quy chế đổi mail pass và info của amazon không cần qua 1 bước bảo mật hay xác minh gì hết !

Mình đã hợp tác làm theo tất cả các yêu cầu của cậu, cậu đã đồng ý và giờ khi pay gần xong thì report scam ?

Cậu là người giữ tài khoản thì cậu muốn đổi nó thành gì là do cậu muốn.

Cứ thử hỏi xem nếu giờ mà scam thì bên nào được lợi.

Nếu là mình scam sẽ là được hơn 3k3 ( 6k - 2k7 pay cho các cậu )

Nhưng nếu là cậu scam thì sẽ là hơn 8k7 (6k tiền blance + 2k7 mình pay ).

Chỉ vì 2k7 tiền hàng sợ bị return vẫn chưa biết có về đến tay mình không nên mình không làm to chuyện và phải nghe theo và pay cho các cậu giờ thì được đằng chân lân đằng đầu .

Kịch bản là :
1 - Nạp xong chờ mình pay .

2 - Khi mình đã pay và đã order hàng thì bắt đầu change pass,email,info toàn bộ ko để lại dấu vết. ( change luôn thành tên mình để lấy proof rồi lại tiếp tục change thành 1 tên khác , như mình đã nói ở trên thì amazon nó ko bắt xác nhận khi change mail và info nên kể cả có đổi thành mail của admin MMo cũng được hết ) khiến không thể tìm lại mật khẩu bằng email và info của mình !

3 - Bắt mình lấy lại tài khoản với info của mình trong khi info của tài khoản đã hoàn toàn bị thay đổi !

4 - Khi đã nắm đằng chuôi bắt đầu quay sang làm người bị hại.

Info mình luôn public như vậy nên thoải mái người thật việc thật và sẵn sàng làm việc trực tiếp với seller và với công an chứ mod cũng không giải quyết được vấn đề đâu.

Vụ này phải chờ pro về mảng này vào @.@.

Việc lớn đây :rolleyes:. Xác nhận 1 câu trong việc này: nếu muốn change infor acc amz thì không cần bất cứ veri nào cả. Có tên tk và pass là đổi dc hết. Ko cần vào mail xác nhận luôn chứ đừng nói confirm phone. Chỉ biết xác nhận điều này thôi. Còn 2 bên giải quyết nhé :p

Việc lớn đây :rolleyes:. Xác nhận 1 câu trong việc này: nếu muốn change infor acc amz thì không cần bất cứ veri nào cả. Có tên tk và pass là đổi dc hết. Ko cần vào mail xác nhận luôn chứ đừng nói confirm phone. Chỉ biết xác nhận điều này thôi. Còn 2 bên giải quyết nhé :p

:) chính xác, bữa có lập 1 acc amz.. cái mail chưa đăng ký còn lập được nữa là... AMZ thì cái mail và pass chỉ là hình thức thui...Ko active hay very gì cả ^^! Chả biết ai đúng ai sai cứ support lên AMZ và hỏi thui....Nhờ nó kiểm tra id là lòi ra thằng nào scam:)

Tin chắc từ giờ tới tết dương lịch ko còn vụ nào hot hơn..:)) @sonvt nhanh chóng giải quyết ae còn gd :D

Tiền trong balance là của người ta mà đem ra cộng vào vãi cả lí sự
Code:
Nhưng nếu là cậu scam thì sẽ là hơn 8k7 (6k tiền blance + 2k7 mình pay )
Bác đọc nên suy nghĩ chút đi.... :v. ac có 6k$ bác sonhase03018 đã trả cho bác kidkul 2k7$ vào tài khoản ngân hàng... trong blance vẫn còn 6k$ nếu là bác kidkul scam thì không phải trong balnce 6k$+2k7$ đã thanh toán không phải là 8k7$ à.... nên suy nghĩ trước khi trả lời .... :v

Bác đọc nên suy nghĩ chút đi.... :v. ac có 6k$ bác sonhase03018 đã trả cho bác kidkul 2k7$ vào tài khoản ngân hàng... trong blance vẫn còn 6k$ nếu là bác kidkul scam thì không phải bác nứ được 8k7$ à.... nên suy nghĩ trước khi trả lời .... :v
các bạn cũng nên hiểu ko phải số tiền này chỉ riêng 1 mình Kidkul đâu mà gồm cả 1 G lận các bạn nên đọc kỹ topic kia nữa, theo mình biết làm cả 1 G gom lại đc số $ đó ko phải của 1 người theo lời Kidkul ông ta chỉ có vài trăm $ thôi người nhìu nhất là bác gì á quên cmn tên rồi :)

Bác đọc nên suy nghĩ chút đi.... :v. ac có 6k$ bác sonhase03018 đã trả cho bác kidkul 2k7$ vào tài khoản ngân hàng... trong blance vẫn còn 6k$ nếu là bác kidkul scam thì không phải bác nứ được 8k7$ à.... nên suy nghĩ trước khi trả lời .... :v

Nhưng 6k đó là của người ta nạp vào chứ nó tự mọc ở đâu ra,
Bên kia mà scam thì chỉ ăn đc 2k7 thôi nhé chủ thớt.

các bạn cũng nên hiểu ko phải số tiền này chỉ riêng 1 mình Kidkul đâu mà gồm cả 1 G lận các bạn nên đọc kỹ topic kia nữa, theo mình biết làm cả 1 G gom lại đc số $ đó ko phải của 1 người theo lời Kidkul ông ta chỉ có vài trăm $ thôi người nhìu nhất là bác gì á quên cmn tên rồi :)
uhm mình chỉ nếu thôi chứ ko nói ai scam cả..hóng thôi số tiền to quá :p

Nhưng 6k đó là của người ta nạp vào chứ nó tự mọc ở đâu ra,
Bên kia mà scam thì chỉ ăn đc 2k7 thôi nhé chủ thớt.
bác này đọc ko hiểu hay do mình ko hiểu ý bác, bên sell họ nạp hết $ vào tải khoản của bên Buy, bên buy là chủ thread này nè, và 2 bên đều kiện nhau là scam nên chẳng biết thế nào, nếu bên Buy scam thì bên Buy ăn hết tất cả gồm $ đang có trong TK và cả 2k7 order kia và bên sell mất khoản 4k$ vì còn trong tk của buy 4k$ nữa mà bên buy bảo là đã bị hack.
và ngược lại bên sell scam thì họ ăn hết tất cả vì họ đang nhận đc pay từ 2k7$ kia, đồng thời nếu là họ hack thì họ ăn đc hêm số $ họ đang nạp vào trong TK của buy .
haiz đơn giản là vậy TK nhận tiền là của chủ thread này chứ ko phải là của mấy người kia .
nói chung 2 bên bên nào cũng có cơ sở bán cam cả .

Vậy hiện giờ cái số tiền trong vụ này ai đang giữ nhỉ? @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week