Waiting for Answer kidkul vừa ăn cắp vừa la làng ?

ý tớ là tớ chẳng đc lợi lộc gì nếu scam, vì cậu kia chắc chắn sẽ ko bồi thg cho mình. và tớ chỉ cần đc pay đủ 6k chứ ko cần phải 8k như cậu kia bảo
Cậu Scam thi cậu có khoãng lãi là 2k7 $ còn đòi gì nhỉ.
ôm hơn 2k về ngủ nỗi không , tất nhiên sẽ có người report bạn
Còn ngược lại ........
Vụ này tiền nhiều chác C50 tham gia đó :D

Vấn đề là 2.7K đã ship, nhưng acc do tình trạng forgot liên tục đã tự mất 6k - 2.7k = 3.3K số tiền này coi như ko bồi thường. Khi nào Buy nhận dc số hàng đã Ship thì pay số tiền 2.7K, nếu ko pay coi như Scam.

(*) Cái này suy luận, tiền trong acc thì ko bao giờ tự mất, trừ khi Sell nạp tiền bẩn vào sao đó bán cho bên Buy, nên tự mất do refund cho chủ thẻ.

vậy có ai biết thủ tục để C50 lo vụ này ko ~~ cãi mồm thế này biết b.h cho xong !

Thấy nhiều bác thắc mắc sao không rf $2700. Giải thích thêm thế này.
1. Nếu order chưa ship: khi cancel, 100% tiền được rf. Thường trong vài phút.
2. Nếu đã ship: đa phần không thể cancel, trừ khi hàng hoá thất lạc. Cái này chờ refund cũng lâu lắm.

Toàn mem làm ăn lớn - tin tưởng nhau là chính - Vấn đề trước mắt là có cách nào lấy lại cái acc đã bị hack hay không - vì tiền vẫn nằm trong acc mà

Toàn mem làm ăn lớn - tin tưởng nhau là chính - Vấn đề trước mắt là có cách nào lấy lại cái acc đã bị hack hay không - vì tiền vẫn nằm trong acc mà

Chắc gì tiền còn trong acc..chẳng có thằng hacker nào ngu ngốc hack đc acc rồi còn để tiền lại trong acc :3

haizz tóm lại là vẫn phải đợi cao nhân AMZ vào tư vấn cách lấy lại account này, ko lẽ 1 hệ thống lớn như AMZ lại có cơ chế bảo mật quá lỏng lẻo đến vậy? Account chính chủ ko lẽ ko lấy lại đc :|
Account của cậu thì cậu phải giữ thôi, trách nhiệm chính và cuối cùng là của chủ account. Những chuyện bảo mật kô đơn giản.

Nếu bảo mật chặt quá cũng có những thứ bất tiện lắm ví dụ như mất số điện thoại chẳng hạn hoặc không thể truy cập được email phụ cuối cùng chủ của chính account phải bó tay. Thậm chí có những người còn không có số ĐT.

Nếu mất số điện thoại đổi sang số đt mới được thì đương nhiên là không bảo mật cao rồi thử suy nghĩ xem tại sao nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week