Other Kiếm 1 - 2$ / ngày / 30 phút -> đơn giản rất phù hợp với các bạn bước chân vào MMO

Status
Not open for further replies.
khuyên các bác tháng này ko nên rút, tuần trước nhận tiền từ site này dính quả pending 21 ngày trên paypal, ngậm ngùi đợi 21 ngày tiền mới được về

nhìn cái tên đã ko muốn ref cho rồi o_O

mới đăng kí tk itunes US tuần trc vẫn đc mà, từ thứ 6 tuần trc đến giờ kiếm đc 9$ rồi @@

khuyên các bác tháng này ko nên rút, tuần trước nhận tiền từ site này dính quả pending 21 ngày trên paypal, ngậm ngùi đợi 21 ngày tiền mới được về
chắc pp bác mới lập :D. e mới rút tuần trc vẫn đc mà

cả ngày chả có app 0.00 nào, để lâu nó band acc mất

đa phần app ra lúc 11h đến 11h10 là hết nhẵn nhá , bên mỹ đêm mình sáng nó mà , lệch múi giờ hiểu chưa , 99% toàn ông Viet Nam ăn thôi chứ ai

đa phần app ra lúc 11h đến 11h10 là hết nhẵn nhá , bên mỹ đêm mình sáng nó mà , lệch múi giờ hiểu chưa , 99% toàn ông Viet Nam ăn thôi chứ ai
Theo kinh nghiệm của bác thì mấy giờ là ăn được, nếu mọi người chiến thì e cũng ref lại chiến

Theo kinh nghiệm của bác thì mấy giờ là ăn được, nếu mọi người chiến thì e cũng ref lại chiến

hôm qua tớ thức đến 11h2 phút thì mấy con Android ra trước , mấy con Ios Free ra sau , chưa đầy 10 phút dân viet nam liếm sạch app , truy cập vào wepsite rất khó khăn , thấy con nào ra là ấn ngay F5 là mất vì hết slot

hôm qua tớ thức đến 11h2 phút thì mấy con Android ra trước , mấy con Ios Free ra sau , chưa đầy 10 phút dân viet nam liếm sạch app , truy cập vào wepsite rất khó khăn , thấy con nào ra là ấn ngay F5 là mất vì hết slot
10h chứ

10h chứ

tớ ko biết đc hôm qua 11h hơn thì khó load wep quá , ăn được 2 con Android , xong 2 con Ios Free mà có thể là nó ra ko đồng đèu mà hội App Android nó chekc gì lâu thế có con hơn tuần ko thấy duyệt nên Cancel It chán VL

sao tớ làm mấy con android ko đc nhỉ

1 là vào phần Clamer thì ko có tiền đâu , Unclamer mới có tiền , khi click vào 1 con Androd nó bật 1 cửa sổ ra click cài đặt thôi , tớ cài trên acc google mà đã có thiết bị đang dùng là Lg Gpro còn chưa sử dụng nick Google ko add thiết bị đt nên chịu

6 con chưa complete, ko giám review thêm nữa, nó ban acc thì thốn

ko ban acc đâu 1 ngày hình như được nhận xét 3 con mà , hội này làm ăn vớ vẩn thật , đệch mịa nó chứ có con app giam hàng tuần ko complete , lại phải Can It

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week