Other Kiếm 1 - 2$ / ngày / 30 phút -> đơn giản rất phù hợp với các bạn bước chân vào MMO

Status
Not open for further replies.

lama2tm

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook
khuyên các bác tháng này ko nên rút, tuần trước nhận tiền từ site này dính quả pending 21 ngày trên paypal, ngậm ngùi đợi 21 ngày tiền mới được về

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
cả ngày chả có app 0.00 nào, để lâu nó band acc mất

đa phần app ra lúc 11h đến 11h10 là hết nhẵn nhá , bên mỹ đêm mình sáng nó mà , lệch múi giờ hiểu chưa , 99% toàn ông Viet Nam ăn thôi chứ ai

Theo kinh nghiệm của bác thì mấy giờ là ăn được, nếu mọi người chiến thì e cũng ref lại chiến

hôm qua tớ thức đến 11h2 phút thì mấy con Android ra trước , mấy con Ios Free ra sau , chưa đầy 10 phút dân viet nam liếm sạch app , truy cập vào wepsite rất khó khăn , thấy con nào ra là ấn ngay F5 là mất vì hết slot

uzumaki258

Senior
Reactions
181
MR
0.138
Chat with me via Skype
hôm qua tớ thức đến 11h2 phút thì mấy con Android ra trước , mấy con Ios Free ra sau , chưa đầy 10 phút dân viet nam liếm sạch app , truy cập vào wepsite rất khó khăn , thấy con nào ra là ấn ngay F5 là mất vì hết slot
10h chứ

sao tớ làm mấy con android ko đc nhỉ

1 là vào phần Clamer thì ko có tiền đâu , Unclamer mới có tiền , khi click vào 1 con Androd nó bật 1 cửa sổ ra click cài đặt thôi , tớ cài trên acc google mà đã có thiết bị đang dùng là Lg Gpro còn chưa sử dụng nick Google ko add thiết bị đt nên chịu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week