Other Kiếm 1 - 2$ / ngày / 30 phút -> đơn giản rất phù hợp với các bạn bước chân vào MMO

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
công việc rất là đơn giản thôi không có gì khó khăn cả mình xin giới thiệu đến mọi người 1 cách kiếm tiền với giá trị của 1 lần đánh giá 0.50$ paypal đấy đọc kỹ rồi hãy hỏi nhé , có 1 top hướng dẫn nhưng mà mình chưa hiểu lắm nên làm 1 bài hướng dẫn chi tiết hơn thêm nếm ở topic kia 1 phần

*Site pay vào thứ 6 hàng tuần. Thường thì 2 giờ chiều thứ 6 tiền về
Nên Các Bạn Nên Để tầm hơn 10 $ rồi mới rút vì fee cũng khá cao

*Các Bạn Cũng Có Thể Tích Lên 12$ Trong Bestreviewapp để mua iTunes GC trên đó để làm các App Tính Phí:D

Mở đầu là tiền nhận :

Nói cách khác đây là trang trả tiền cho những bình luan của bạn trên Itune yêu cầu cần 1 chút tiếng anh hoặc là google dịch :D

Việc đầu tiên chúng ta cần cài Itune về máy tính http://www.apple.com/itunes/download/

đăng ký 1 cái Acc Itune với country US ( Itune nước mỹ ) vì nó chỉ cho nhan xét qua USA , bạn nào chưa biết đăng ký xem Video

Sau khi đăng ký xong chúng ta cần đăng ký 1 cái nickname làm như hình điền gì cũng ok

Xong vào site : http://www.bestreviewapp.com/cusregist.html

Note: Phần này chú ý nhập cho chính xác, tất cả những gì đã bấm đều không thể sửa lại trừ cái password.

- Email: nhập mail của bạn
- iTunes NickName: Nickname đã tạo trong phần "View Account > Settings" của iTunes

- Referrer NickName: mrlllhung ( 3 chữ lll nhé )

- iTunes Country: USA > đừng có ghi là Viet nam đấy
- Password: nhập mật khẩu
- Confirm Password: nhập lại

OK đã xong giờ đến phần đánh giá và ăn tiền , bạn đăng nhập vào site bestreviewapp > sign in > review > nhập Mail đăng ký + Pass

Lưu ý là có thể bạn gặp may ( hên ) đăng nhập vào biết đâu có app nào 0.00 thì click luôn nhá , VD 1 cái app người làm ra sản phẩm app đó chi khoảng 500$ tương ứng với 0.50$ / 1 người nhận xét , tiền sẽ giảm dần đi khi hết 500$ đấy , vì vậy vào thấy là cần ăn ngay , mình thấy app ra nhiều nhất là khoảng 11h đêm của Vietnam nhé , lúc đó đăng nhập vào site rất khó quá đông người vào nhận xét kiếm $ dạng như kiểu DDos site vậy

+++ Click vào IOS > "Unclaimed" rồi chọn app nào price 0.00 rồi click "Get It Now". iTunes tự động mở lên xong các bạn tải app về rồi viết review + rating cho nó, nên viết ít nhất 20 ký tự bằng tiếng anh nhé khen app tốt hay gì gì đấy , ko có app nào 0.00 thì đừng có click vào những app có tính phí làm gì cho mệt vì bạn ko có tiền mua

Bạn nào mới chơi chưa có Gift Card thì chỉ chọn app Free ghi là 0.00 nhé , nên đánh giá max là 5 sao nếu không BRV (bestreview) nó không trả tiền. App ra không cố định giờ giấc, có app để review hay không là do developer ( người sáng tạo ra app )

+++Kiểm tra lại app đã hoàn thành hay chưaclick vào "Started". Ở đây sẽ hiện lên danh sách các app mà bạn đã chọn để review.

"Status: incomplete"(ứng dụng đang review, hoặc đã review xong nhưng đang chờ BRV duyệt). Thời gian chờ complete có thể lên đến 36h, nhưng thường thì từ 12h - 24h là xong.

"Status: complete"(ứng dụng đã review hoàn tất).

Nếu bạn không kịp review app nào đó trong 36 tiếng thì nhấn "Cancel It". Nếu không sẽ bị BRV tính bad, nếu bị bad trên 5 lần account của bạn sẽ bị đóng băng ( khóa tài khoản )

Mỗi máy tính + mỗi địa chỉ IP chỉ tạo được 1acc BRV. Đừng cố gắng tìm cách creat multi acc hoặc tìm cách cheat nó đưa Vietnam vào blacklist thì nghĩ chơi cả đám + mang tiếng.

Cái phần điền acc Paypal để rút tiền chắc khỏi cần chỉ rồi. Min rút $1.5, nhưng nên để trên $10 rồi rút, tại fee rút cũng khá cao.

Tới phần review app trả phí , mỗi App bạn tải trả phí sẽ lời được $1. " VD : app $1.99 khi reviewcomplete sẽ nhận được $2.99). Phần này các bạn có thể mua app bằng paypal us hoặc đổi gift card trực tiếp trong trang của BRV luôn, nhưng giá gift card trong BRV hơi cao nên bạn có trang nào sale gift card thì mua cho rẻ.

Cách làm với app của Android thì đơn giản hơn, vào phần Profile > chuyển hướng qua Google Play xong click tải về nó tự lưu vào trong acc khi nào co' 3G wifi nó tự tải về với lại android cũng ít app lâu lâu mới ăn được $1-$2.

Mỗi máy tính + mỗi địa chỉ IP chỉ tạo được 1acc BRV. Đừng cố gắng tìm cách creat multi acc hoặc tìm cách cheat nó đưa Vietnam vào blacklist thì hết ăn , down xong đừng có xóa nó mà giữ trong máy tính đến khi complete rồi mới xóa

Last edited:
Bạn cho mình hỏi ngu 1 chút down về cài trên máy tính luôn rùi có mở lên không bạn, trường hợp có mở lên thì ios và android mình mở trên máy tính bình thường được không :D
chia sẽ của bạn rất hay tks!

Bạn cho mình hỏi ngu 1 chút down về cài trên máy tính luôn rùi có mở lên không bạn, trường hợp có mở lên thì ios và android mình mở trên máy tính bình thường được không :D
chia sẽ của bạn rất hay tks!

IOS thì chỉ cần tải về vậy là xong ko cần làm gì hết , android thì cũng chỉ vậy thôi cần 1 tài khoản google nào mà hay dùng tải ứng dụng về đt ấy , google nó lưu lại tên mã hiệu sản phẩm , khi nào bật máy nó tự động cài vào thôi

đã tải itunes về setup, sau quên mất pass, vài lần nó band mẹ nó acc, giờ setup lại trên máy cũ được không thớt?

Bây giờ đâu có reg acc itunes Us bằng kiểu này đc nữa nhỉ . Mình vừa reg nó bắt điền cả card kìa

Có cần điện thoại không bác.

ko cần vì IOS nó có giám sát app cài lên máy đâu , thực chất trang nhận xét bestreviewapp này chỉ cần nhận xét tích cực ấn 5 sao cho nó là ok , mục đích dụ người tải về hoặc tò mò thấy app này lắm 5 sao

đã tải itunes về setup, sau quên mất pass, vài lần nó band mẹ nó acc, giờ setup lại trên máy cũ được không thớt?

mình ko chắc xóa sạch lịch sử duyệt wep , gỡ Itune ra bằng phần mềm Your Uninstaller! 7 nó gỡ sạch các regedit còn tồn tại trong máy , hoặc là gost lại máy phát cho chắc ăn , mình ko dám chắc bestreviewapp nó có đọc ID thông tin trong ổ C ko để ko thể muti Acc để nâng tiền lên 1 cách gọi là cheat

Android không được hả

bestreviewapp có nhận xét IOS + Android mà , có App 0.00 của Android là nhận xét thôi đơn giản hơn IOS mà

Bây giờ đâu có reg acc itunes Us bằng kiểu này đc nữa nhỉ . Mình vừa reg nó bắt điền cả card kìa

điền thẻ ấy gì bạn để ý kỹ cái Video kia đến chỗ nhập thẻ Vísa , hay Master bạn chọn chữ None ngay cạnh mấy cái hình thẻ ấy là ok

ko cần vì IOS nó có giám sát app cài lên máy đâu , thực chất trang nhận xét bestreviewapp này chỉ cần nhận xét tích cực ấn 5 sao cho nó là ok , mục đích dụ người tải về hoặc tò mò thấy app này lắm 5 sao

mình ko chắc xóa sạch lịch sử duyệt wep , gỡ Itune ra bằng phần mềm Your Uninstaller! 7 nó gỡ sạch các regedit còn tồn tại trong máy , hoặc là gost lại máy phát cho chắc ăn , mình ko dám chắc bestreviewapp nó có đọc ID thông tin trong ổ C ko để ko thể muti Acc để nâng tiền lên 1 cách gọi là cheat

bestreviewapp có nhận xét IOS + Android mà , có App 0.00 của Android là nhận xét thôi đơn giản hơn IOS mà

điền thẻ ấy gì bạn để ý kỹ cái Video kia đến chỗ nhập thẻ Vísa , hay Master bạn chọn chữ None ngay cạnh mấy cái hình thẻ ấy là ok
Rảnh tối team phát nhể :D

thế tình hình là còn chơi được ko :D
mình chơi hơn tháng nay,bữa trước ăn dc,bữa nay ae đi share nhiều quá,reviewer thì nhiều,developer thì ít,lấy app đâu ra mà làm,càng nhiều người càng đói

hết ăn dc rồi,ngày k ra app nào :D
thi thoảng vẫn có mà, nhưng ít lắm, mình tí vào soi nhưng tuần cũng đc 2$ =))

bữa tưởng nhiều app đầu tư cái GC,giờ thì thua o_O
chơi free thôi, với cả phải dời develop làm app chứ lấy đâu ra lắm thế @@

cái chính là tut này hồi đầu là sell giờ thành share mất rồi :D

vậy nên chỉ Viet Nam là nhiều tây nó báu gì cái wep này , bên đấy 0.50$ ( cent ) chẳng làm được cái gì như là đồng 2 trăm lẻ của viet nam chẳng mua được cái gì sất :D

vậy nên chỉ Viet Nam là nhiều tây nó báu gì cái wep này , bên đấy 0.50$ ( cent ) chẳng làm được cái gì như là đồng 2 trăm lẻ của viet nam chẳng mua được cái gì sất :D
long live with BRV:D

có chỗ nào bán GC itune 10$ giá 10$ ko nhỉ, đầu tư vào chiến phát :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week