Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
ngày mai đếm sẽ dc khoảng vài trăm slot :m131:

Có hướng đi rồi, tự tìm tự test đi các thím :binhsua85:
Cứ ngồi chờ người khác share thì...
===========
Mới làm thêm mấy acc fmf, nếu trong ngày mail mà pay thì ngon...

trung tâm chú ý đang dần chuyển từ FMF sang sellPP :))

FmF mà scam đề nghị thánh Galaxy87 fang video lên cho a e ngắm.
Gió bão thì buồn lắm đấy nhé

nó ra đc cái auto thì bên gìt của e nó làm cũng đc =)) 1 auto làm đc nhiều site đó e nếu có tại code n1o là code chung :binhsua37:
cậu cứ dọa nó thế nó lấy video đâu post cho anh em mình xem, thôi tha cho em nó, còn anh bạn 800$/tut nữa=))

cậu cứ dọa nó thế nó lấy video đâu post cho anh em mình xem, thôi tha cho em nó, còn anh bạn 800$/tut nữa=))

800$ ( với 1 ngày làm 100- 150 $ , bảo hành khi kiếm đủ số tiền 800$ = 1 tuần ăn ở nhà mình ) 1 tut thì sao ? gomcash hiểu biết nhiều nói cho bọn này hiểu xem nào ?
Ngu si cứ đi đâm đít người khác

800$ ( với 1 ngày làm 100- 150 $ , bảo hành khi kiếm đủ số tiền 800$ = 1 tuần ăn ở nhà mình ) 1 tut thì sao ? gomcash hiểu biết nhiều nói cho bọn này hiểu xem nào ?
ngu cấm sủa=)) nghe nói có vợ có con còn ham chơi ở đây à=)), 100-150$/ ngày đúng là làm được=)), mà cái giá 800$ nào là có cả web quản lý=)) bạn Pro thế sao khi ai sử dụng bạn đều biết=))

nó ra đc cái auto thì bên gìt của e nó làm cũng đc =)) 1 auto làm đc nhiều site đó e nếu có tại code n1o là code chung :binhsua37:
Nó pro thế cơ ak` :|

Last edited by a moderator:
Tút này chắc mình cũng bán được :binhsua31:

co ban la ko kiem duoc CC live chu may dan UG ho lam may cai nay chi cho no met. ko kiem duoc tien tu no cu len day chem loan ca len, dan UG ko bao gio noi TOI LA UG ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week