Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
co ban la ko kiem duoc CC live chu may dan UG ho lam may cai nay chi cho no met. ko kiem duoc tien tu no cu len day chem loan ca len, dan UG ko bao gio noi TOI LA UG ...

đang bão lơn bên đó nha nhiều e vào nha lao ngồi rùi c50 cũng dòm ngó giờ kêu thằng nào bán cc nó bán tui chết liền =)).
800$ ( với 1 ngày làm 100- 150 $ , bảo hành khi kiếm đủ số tiền 800$ = 1 tuần ăn ở nhà mình ) 1 tut thì sao ? gomcash hiểu biết nhiều nói cho bọn này hiểu xem nào ?
Ngu si cứ đi đâm đít người khác
reple lại đây chẳng qua là cái này dể viết hơn tên nên bluestack chứ auto làm offers trên computer thì khó làm. còn việc auto chạy đc bên fmf thì nó sẽ chạy đc tất chỉ cần chỉnh lại thông số 1 chút thôi. còn chuyện mà ko cần ngồi canh là sai làm auto vẫn là auto mất of nó ko bít bỏ qua đứng im vậy thôi vẫn cần ng ngồi canh chử ko phải tên galaxy hắn nói treo auto là xong.

đang bão lơn bên đó nha nhiều e vào nha lao ngồi rùi c50 cũng dòm ngó giờ kêu thằng nào bán cc nó bán tui chết liền =)).

reple lại đây chẳng qua là cái này dể viết hơn tên nên bluestack chứ auto làm offers trên computer thì khó làm. còn việc auto chạy đc bên fmf thì nó sẽ chạy đc tất chỉ cần chỉnh lại thông số 1 chút thôi. còn chuyện mà ko cần ngồi canh là sai làm auto vẫn là auto mất of nó ko bít bỏ qua đứng im vậy thôi vẫn cần ng ngồi canh chử ko phải tên galaxy hắn nói treo auto là xong.

Người người ug , nhà nhà ug nên C50 ko vào mới lạ :)

Mai tiền fmf ko về là lại về với cái máng lợn :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Ai noi khong mua duoc CC bay gio? neu toi mua duoc thi sao :))

- - - Updated - - -

Mai tiền fmf ko về là lại về với cái máng lợn :binhsua32::binhsua32::binhsua32:
Sang mai no lai ve thoi, da them nhieu offer moi nen no ko the scam duoc.

add full paypal , ai có mail paypal vào nhận 2 $ nhé

Site mới chiến rất ngon anh em ơi! Pay good!
Nếu ai biết làm mấy con off cao điểm hoặc có cc gì đó thì đổi với mih, minh sẽ hướng dẫn cách làm site mới nhé (site mới cũng có vài con off cao điểm), site cũ nát như Thúy Kiều rồi, site mới này không share lên box đựoc nhằm để ăn lâu dài >>> Pm yahoo: ktonline1712 hoặc Mobie 0938131734

Last edited by a moderator:
Site mới chiến rất ngon anh em ơi! Pay good!
Nếu ai biết làm mấy con off cao điểm hoặc có cc gì đó thì đổi với mih, minh sẽ hướng dẫn cách làm site mới nhé (site mới cũng có vài con off cao điểm), site cũ nát như Thúy Kiều rồi, site mới này không share lên box đựoc nhằm để ăn lâu dài >>> Pm yahoo hoặc Mobie

yahoo bạn đâu pm mình đi .

Tiền là tiền ko về, tình hình căng rồi.
Kiếm con đường mới thôi :binhsua31:
Có bài học từ Fmf, đề nghị các thím share kinh nguyệt ít lại nhé...

:binhsua41::binhsua41:pP bị Limit, ai giúp được share 1 slot hàng ngon site mới làm đêm qua rạng sáng về, 5$/h là bình thường:binhsua41::binhsua41:

:binhsua41::binhsua41:pP bị Limit, ai giúp được share 1 slot hàng ngon site mới làm đêm qua rạng sáng về, 5$/h là bình thường:binhsua41::binhsua41:

có ta đây nè :)

giá cao thế ...đk cũng cao quá..mìn k biết làm...chỉ ngồi nhìn pro thôi....:binhsua37:

Cần giúp ko, chỗ a e lấy 100$ / phát :-ss

xong.... chuẩn bị chia tay :m020: ...................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week