Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
10$ k về là nó k pay cho cậu r =)), bt là thế k thấy no pay thì có thể acc đó nó nghi cheat nó k pay r :)

- - - Updated - - -

Lỗi này là do CPU k tương thích, bỏ con download đó đi làm con khác

sịt có cheat choac j đâu ! xài vpn thôi mà haha 1 $ thì pay 10 éo pay bó tay

HSS thì gần 3$/1acc/1h
đang nghiên cứu VPN,nếu dùng VPN nhanh lên $ hơn, kím lâu dài hơn.mấy cái VPN chủ thớt đưa ngó bộ bị xài hết rồi

HSS là gì thế các pro :m075:

HSS là gì thế các pro :m075:
Hot Spot Sheild :) 20 char..

- - - Updated - - -

sịt có cheat choac j đâu ! xài vpn thôi mà haha 1 $ thì pay 10 éo pay bó tay
có thể IP đó trùng hoặc cái gì đó trùng nó check đc @.@ nên đành chịu theo mình thấy giờ này là nó pay xong r, nếu chưa nhận đc là biết acc đó đi tong r, giống mình :(

cho hỏi nếu acc đó bị tóm thì add acc khác vào được không mấy bợn sẵn reset lại mấy cái offer lun được không =.= hay nghỉ =.=
ko bik dùng hss an toàn không nữa :((

cho hỏi nếu acc đó bị tóm thì add acc khác vào được không mấy bợn sẵn reset lại mấy cái offer lun được không =.= hay nghỉ =.=

add acc khác vào làm free cho nó,

Hên xui bạn ơi cái này tùy vào nó check, nếu xui thì .... bạn biết, mà acc nào bị tóm r thì bỏ đi làm thử acc khác thôi chứ log acc khác vào làm gì @.@

Sao cái laptop mình cài nó đòi update graphics là sao nhỉ

Sao cái laptop mình cài nó đòi update graphics là sao nhỉ
Bluestack nó đòi máy phải có card màn hình v.v.. nên nhiều khi k có card màn hình nên nó hay kêu update driver card gặp mấy con download đó thì cậu bỏ đi @.@

cho hỏi là nó có mấy cái off tải vs chơi game trùng nhau ở 2 mục earn point khác nhau mình ăn ở 2 cái được hok hay chỉ ăn ở 1 cái =.=
tại 1 số trò e download và chơi rồi kể cả xóa đi down lại và chơi nhưng vẫn không ăn dc point :(
mà mình chơi acc khác là remove cái blue task cài lại hay sao nhỉ :(

Last edited by a moderator:
cho hỏi là nó có mấy cái off tải vs chơi game trùng nhau ở 2 mục earn point khác nhau mình ăn ở 2 cái được hok hay chỉ ăn ở 1 cái =.=
tại 1 số trò e download và chơi rồi kể cả xóa đi down lại và chơi nhưng vẫn không ăn dc point :(
mà mình chơi acc khác là remove cái blue task cài lại hay sao nhỉ :(

không được nhé bạn, ăn net nào thì chỉ đc net đó thôi chứ wa net khac k đc :)

mà mình muốn chơi acc mới thì remive sao hả bạn :(. Dùng your unistaller được không hả bạn =.= rồi add email mới của paypall vào hả

Bác này có CC à =.=. dân UG thì ăn mấy con off kia ngon lành r, mấy off CC toàn point cao :)

cc mắt mi toàn off down tìm ra cách cheat nó thôi ai cần CC. CC làm cái khác ăn 100 200$ ngon hơn làm cái này tại vì bật dàn máy lên viết cript làm cái auto cho nó chạy làm hết rồi nó báo lại change mail là xong quái gì CC. mà cc làm đó thì uổng toàn off có sercurity kill cc ko làm ko ăn mà die con cc thì vãi đạn nhé :binhsua39:. ngu mà ko nhìn rõ chỉ có nước thiệt vào thân mà thôi mua cc ko bít đủ tiền vốn ko nữa vài vài k còn chưa thèm làm. :binhsua160:

Last edited by a moderator:
sao mình dow ở phần # 2,3,4,5 hết rồi mà mới dc có 6k point nhở, làm sao để đủ pay đây:binhsua37:

Confirm **** này nhé. À mà ***c bạn nhớ fake ip thì mới có nhiều apps để down.

hix có ai đó hướng dẫn giúp mình cụ thể hơn phần dùng proxifer để fake IP ko z :(

dùng vpn mà down nhá :D nhanh hơn nhiều.......app nào trên 1k cre thì làm

- - - Updated - - -

sao mình dow ở phần # 2,3,4,5 hết rồi mà mới dc có 6k point nhở, làm sao để đủ pay đây:binhsua37:

ip việt nam á?.......dùng ip us mới nhiều tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week