Got Paid Kiếm 1-5$ /ngày ko khó

Status
Not open for further replies.
bạn xài win gi z, nếu xp 3 ,pm nick quydem_89, để team thử

- - - Updated - - -

xóa đi cài lại, lỗi ko co play gôgle store voi 1 mobile

cài lại cái blulestack hả bạn .Mà cái đó mình cài được market vào rồi mà . Dowload ở mấy cái # 2,3,4,5 thì được và tính điểm ngon lành , còn mấy cái app ở # 1 thì click vào nó ko chịu qua market để tải mới điên chứ . Mấy cái app đó tiền nhiều hơn mà ko ăn được

Mỗi 1 máy ảo (1 acc) dùng 1 VPN phải ko chử thớt. Nhiều người dùng chung VPN thế này nó có pay hay ko.
Mình kết bối VPN = mấy thật, hay trong máy ảo.
Mình dùng chung 1 nick PP cho tất cả các acc có sao ko.

tốt nhất sài ssh hoặc vpn hma trả phí :D

- - - Updated - - -

cài lại cái blulestack hả bạn .Mà cái đó mình cài được market vào rồi mà . Dowload ở mấy cái # 2,3,4,5 thì được và tính điểm ngon lành , còn mấy cái app ở # 1 thì click vào nó ko chịu qua market để tải mới điên chứ . Mấy cái app đó tiền nhiều hơn mà ko ăn được

máy bạn ko có carrd màn hình á? :binhsua30:

- - - Updated - - -

máy mình có chứ nhưng lúc cài xong vào tải game mà nó ko tải được ở phần # 1 còn mấy phần khác vẫn down ngon nên mình nghĩ chắc là phải có market nên cài market vào mà vẫn thế còn trên thanh trạng thái nó thông báo cái 1Mobile Market is Disable settings gì đó

- - - Updated - - -

chủ thớt post mấy cái vpn free lên mà ko chắc có được nhận tiền ko thì post lên chi, nó ko pay cho thì mất công mọi người

chủ thớt post mấy cái vpn free lên mà ko chắc có được nhận tiền ko thì post lên chi, nó ko pay cho thì mất công mọi người

Dùng mấy cái free cũng được, tạo 10 acc, 1 acc được trả $ còn lại nó ban sạch. Chắc phải chuyển sang dùng đồ mất $ may ra mới ăn được cái này. :binhsua16:

cho mình hỏi VPN hma kiếm ở đâu (có free không =.=) vừa mới vào chơi cái này thôi :(. Em dung hot spot shield nó có pay cho em không :((

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

mới muơn dc kon pen 3 ko cảd vẫn cài dc mà, chiến vẫn vô tư,hjhj......

- - - Updated - - -

site đã nát, không pay, ae ngừng chiến.

ủa, ko pay nữa ah, thui a,e nghi đi,
để mình chiến, mấy bạn làm nhìu acc mà ko chịu để ý, làm vô tội vạ........
chịu khó fac ip chiến,
1 lavn h làm chỉ dc khoảng 2$
2 vn dc thoát khỏi cảnh pp

Nếu muốn làm ăn kiếm chác thì k nên thế này

"The remote connection was not made because the attempted VPN tunnels failed. The VPN server might be unreachable. If this connection is attempting to use an L2TP/IPsec tunnel, the security parameters required for IPsec negotiation might not be configured properly."
xài VPN máy tớ toàn bị lỗi thế này thôi :((
:( ai giúp tớ với :((

Cứ tà tà 2 acc/day mỗi acc 3$ là đẹp nó ko die thì cứ chiến đi a e, vẫn pay đấy, sáng nào 8h dậy cũng check paypal đầu tiên :D xem pay ko bik liền

Last edited by a moderator:
máy mình đăng kí không có được,có pro nào giúp mình với được không?kiếm được sẽ hậu tạ số $$$ đó trong 1 ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week