Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

tùy k có khảo sát nhưng dc duyẹt thèng 4$ :D

Attachments

156.9 KB · Views: 42
tùy k có khảo sát nhưng dc duyẹt thèng 4$ :D

còn 9 bảng nữa là rút được rồi :D. Em giờ đang bắt đầu vòng quay mới. Mới được có 5 bảng. :rolleyes: Chắc phải sang tháng 1 mới rút được với tình trạng tết nhất. Đa phần các khảo sát là do các trường Đại học bên UK mở ra. Nó mà đóng cửa nghỉ lễ là xác định đói :D

Dù sao hôm nay có khảo sát trở lại là 1 tí hiệu tích cực :rolleyes:

Your account is currently under review and your payment has been paused for the moment. If there are discrepancies in your prescreening or verification please update them or contact us.

:mad::mad::mad::mad:

móa nó số đến nhọ..chẳng nhẽ lại sắp có biến..

Đã bảo là nó dừng hoạt động mấy hôm để quét IP VN mà:oops: VN đi đâu cũng nổi tiếng vl.
bác @tunglorenkid share phát giờ chính bác cũng lãnh hậu quả

chắc e phai rút 11$ cho chắc ăn mất phí chịu thôi ^^

bác chắc ko phải lo vì bác ko có lượng ref tăng đột biến như bác @tunglorenkid và làm các khảo sát cẩn thận. Nên chắc ko phải lo về acc đâu. Nhưng dù sao cứ rút cho nó có cái gọi là proof cũng được :rolleyes:. Khoe tí thành quả hôm nay. Ai bị review thì review chứ em làm ăn cẩn thận, ref cũng ko tăng đột biến do ko đi tuyển (trước giờ em chưa tuyển ref bh) nên acc vẫn ngon lành

bác chắc ko phải lo vì bác ko có lượng ref tăng đột biến như bác @tunglorenkid và làm các khảo sát cẩn thận. Nên chắc ko phải lo về acc đâu. Nhưng dù sao cứ rút cho nó có cái gọi là proof cũng được :rolleyes:. Khoe tí thành quả hôm nay. Ai bị review thì review chứ em làm ăn cẩn thận, ref cũng ko tăng đột biến do ko đi tuyển (trước giờ em chưa tuyển ref bh) nên acc vẫn ngon lành

View attachment 67063
bác lại ăn ngon rồi chắc bắt đầu công cuộc auto tiếp, e đặt lệnh rồi dù sao cũng rút sớm cho an toàn , ref thì chắc cỡ 30 ng ( tăng đột biến ) mà chắc chưa ai ăn dc khảo sát, có ng làm khảo sát 5$ thì k biết làm tại nó hiện ra bản đồ gg rồi bắt nhập địa điểm gì đó ms cho làm khảo sát ..

bác lại ăn ngon rồi chắc bắt đầu công cuộc auto tiếp, e đặt lệnh rồi dù sao cũng rút sớm cho an toàn , ref thì chắc cỡ 30 ng ( tăng đột biến ) mà chắc chưa ai ăn dc khảo sát, có ng làm khảo sát 5$ thì k biết làm tại nó hiện ra bản đồ gg rồi bắt nhập địa điểm gì đó ms cho làm khảo sát ..

bác làm thế phí lắm :). bác cứ đặt lệnh rút. sau đó cứ tiếp tục auto và làm khảo sát đi :). Vì những ai bị dính thì trong 3 ngày từ 4/12 đến hết 6/12 nó có list cả rồi. Bác cứ rút và cứ làm bt. Nhỡ bác ko nằm trong list thì rất phí cái acc. Cứ nghe em. Bác cứ tiếp tục auto F5 và làm tiếp :). Vì nếu bác nằm trong list thật thì 99% cái lệnh vừa rút của bác bị cancel.

Con số 30 ref của bác bt lắm. Bác tunglorenkid ít nhất phải trên 100 trong vòng chưa đầy 1 tháng

bác làm thế phí lắm :). bác cứ đặt lệnh rút. sau đó cứ tiếp tục auto và làm khảo sát đi :). Vì những ai bị dính thì trong 3 ngày từ 4/12 đến hết 6/12 nó có list cả rồi. Bác cứ rút và cứ làm bt. Nhỡ bác ko nằm trong list thì rất phí cái acc. Cứ nghe em. Bác cứ tiếp tục auto F5 và làm tiếp :). Vì nếu bác nằm trong list thật thì 99% cái lệnh vừa rút của bác bị cancel.

Con số 30 ref của bác bt lắm. Bác tunglorenkid ít nhất phải trên 100 trong vòng chưa đầy 1 tháng
bác tùng 300 ref mà , e k sợ acc có vấn đề mà sợ site có vấn đề :D

bác tùng 300 ref mà , e k sợ acc có vấn đề mà sợ site có vấn đề :D

thì em bảo bác cứ rút tiền đi :D. Có tiền về ví là yên tâm.
SIte thì chắc ko có vấn đề gì trừ khi nó ban IP VN. Nó ko có lý do gì để scam vì nó đứng ở giữa ăn %. Không bị thiệt gì cả
Còn đừng có del cái acc này (xây dựng acc độ trust cao đâu có dễ). Cứ auto F5 bt và làm mọi thứ như chưa có gì xảy ra :rolleyes:

thì em bảo bác cứ rút tiền đi :D. Có tiền về ví là yên tâm.
SIte thì chắc ko có vấn đề gì trừ khi nó ban IP VN. Nó ko có lý do gì để scam vì nó đứng ở giữa ăn %. Không bị thiệt gì cả
Còn đừng có del cái acc này (xây dựng acc độ trust cao đâu có dễ). Cứ auto F5 bt và làm mọi thứ như chưa có gì xảy ra :rolleyes:
đúng ròi bác sợ nó ban viet nam đó :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week