Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

hết nói ms rút thì giờ nó lại duyệt tiếp khảo sát lần trước :))))))

Mình vẫn như cũ không có khảo sát nào :mad:

cứ để auto f5 đi :). Chơi cái này nếu ko online đúng lúc nó có khảo sát thì ko ăn được.
Nhưng ko có nghĩa là cứ ngồi trông máy 24/24 được. Cứ coi nó đơn giản là lúc nào ngồi vào máy thì để auto. Có thì làm, không có thì cũng ko mất gì :). ngày mai sẽ quay lại sau:rolleyes:

cứ để auto f5 đi :). Chơi cái này nếu ko online đúng lúc nó có khảo sát thì ko ăn được.
Nhưng ko có nghĩa là cứ ngồi trông máy 24/24 được. Cứ coi nó đơn giản là lúc nào ngồi vào máy thì để auto. Có thì làm, không có thì cũng ko mất gì :). ngày mai sẽ quay lại sau:rolleyes:

Biết là thế từ 8h-->21h06 ko có 1 bài ngày nào cũng thế nên :oops:

Biết là thế từ 8h-->21h06 ko có 1 bài ngày nào cũng thế nên :oops:

cụ thể thì trong cái tầm giờ vàng từ 3-4h chiều đến 12h đêm thì cái tầm 6h-09h tối là ít khảo sát nhất (ít nhất thôi chứ ko phải ko có) :). Biết vì sao ko. Vì lúc đấy là lúc nghỉ trưa bên UK. người ta đi ăn và nghỉ ngơi. Hầu như ko có ai làm vệc cả :)

Khảo sát rất hay ra lúc 3-5h chiều hoặc từ 10h-12h đêm hoặc hơn 1 tí đến 12h30

Mình mới được làm 1 cái survey 1.5 bảng, vụ subsurface drilling, cái này không đúng chuyên môn gì cả chắc khó được duyệt lắm.Mới được approved 1 bảng, còn 2 cái thì cứ mãi reviewing.

Mình mới được làm 1 cái survey 1.5 bảng, vụ subsurface drilling, cái này không đúng chuyên môn gì cả chắc khó được duyệt lắm.Mới được approved 1 bảng, còn 2 cái thì cứ mãi reviewing.
review là do nó chưa duyêth thôi, từ từ nó duyệt à, sau khi làm 2 cái 4 và 5$ thì có niềm tin hơn hẳn, á mà nãy giờ có thấy khảo sát đâu :(

review là do nó chưa duyêth thôi, từ từ nó duyệt à, sau khi làm 2 cái 4 và 5$ thì có niềm tin hơn hẳn, á mà nãy giờ có thấy khảo sát đâu :(

từ 6h tối đến giờ thì đúng là ko có cái nào nhưng em vừa check lại lúc buổi sáng Vn có cái subsurfacing drill gì đó thâth. Sáng thì em ko canh nên ko biết :D. review thì tùy thằng duyệt. Nó có đến 21 ngày cơ mà. Nó thích duyệt lúc nào thì duyệt thôi :rolleyes:. Em nhiều cái vừa làm xong được approved luôn. Có cái 2 tuần rồi ko thấy gì :oops:

Last edited:
E vừa đăng kí 1 cái vẫn veri được mà

vậy ah :rolleyes:. Chẳng lẽ nó còn có tiêu chuẩn nào khác để chọn lọc chứ nhiều số đt VN ko nhận code rồi :oops:.

p/s: ah quên, chúc bác làm ăn phát đạt hơn với acc mới và làm cẩn thận hơn nữa để tránh các trường hợp bị reject :D

vậy ah :rolleyes:. Chẳng lẽ nó còn có tiêu chuẩn nào khác để chọn lọc chứ nhiều số đt VN ko nhận code rồi :oops:.

p/s: ah quên, chúc bác làm ăn phát đạt hơn với acc mới và làm cẩn thận hơn nữa để tránh các trường hợp bị reject :D
Thanks. :D cái bị reject là cái survey đầu tiên :D hên là nó duyệt chậm mấy cái sau cộng hết tiền đủ min rút về luôn :D

Thanks. :D cái bị reject là cái survey đầu tiên :D hên là nó duyệt chậm mấy cái sau cộng hết tiền đủ min rút về luôn :D

ah mà lần này bác lâp acc khác có ref theo bác Tùng nữa ko ???. có khả năng là ref theo bác Tùng thì ko nhận được code do acc bác Tùng đang bị review :). Em chỉ dự đoán thế thôi :D

ah mà lần này bác lâp acc khác có ref theo bác Tùng nữa ko ???. Hay là ref theo bác Tùng thì ko nhận được code do acc bác Tùng đang bị review :). Em chỉ dự đoán thế thôi :D
À e không có ref theo link ref e vào thẳng site luôn. Nãy teamview trên máy thằng e vội quá nên quên vụ ref

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week