Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
trước mình làm job bên web-ip bằng sock, có thằng chủ job nó bảo nó check thấy mình dùng proxy, nó cho luôn cả trang check, nên h lấy trang đó check luôn.
bạn check ip ra proxy thế kia thì nó từ chối là đúng rùi.
Mình nghĩ cậu nên mua 1 cái HMA mà dùng, vì giờ có bạn bán cũng chỉ 3.5$/tháng, dùng tốt hơn,nhiều ip hơn
Thế thì thuốc chuột với những thằng chủ job như thế :m131:
Em thích những thằng như thế.Có thằng từ chối rất khéo nhé.có nhiều thằng mất dạy ko Ghi cấm IP VN nhưng lúc làm là nó từ chối thẳng :binhsua35:Cái DKMNN :binhsua105:
Có thằng làm xong nó gửi Mail cho em dịch Chrome ra là :" Hình như GG anh ấy trả tiền cho nhấp chuột từ đất nước của bạn quá thấp nên không thể thanh toán.gì gì đó bạn ko nên thực hiện nhiệm vụ này lần sau ...:"
Bị từ chối nhưng ko thấy ức :binhsua25:

mình muốn check ip và thời gian lưu trên blog như mấy thằng chủ job thì phải làm sao nhĩ?:m048:

Trước lúc mình đăng kí acc seos bằng IP Nga nó có nhiều nhiệm vụ hơn , h nó phát hiện cho IP về Việt Nam luôn mất hết bao nhiêu nhiệm vụ =.= . Có bác nào bị như mình k :(

Last edited by a moderator:
Ref cho mình đi cậu :D~. Send ngay cho list job sẵn làm ko phải dịch. làm xong list job mình gửi BN luôn 0.2$ :)~. Hợp tác phát tăng rating tẹo.
Muốn thì pm yahoo motcaunoi.l0ve nhé! :D
Gửi inbox mà k thấy trả lời :)~

h chủ yếu ngồi làm job tăng danh tiếng . Danh tiếng tăng đều mỗi ratting thì lẹt đẹt :(

Hum nọ mấy thằng chủ job chơi đểu để title là ip nga dịch không để ý đọc mỗi trong bài thế là bị -2 điểm danh tiếng. H lẹt đẹt cầy mãi mới lên 16

Tình hình là dạo này job SEO khó để làm, 1 số job nó yêu cầu mỗi lần chuyển đổi phải chờ 30-45s mà 4-6 lần như vậy, rất mất time, mà có 0.6-0.8 rub. Còn ~ job còn lại thường làm thì chủ job hết tiền or tạm treo, nội mà tìm đc job để làm ko cũg mất time. 1 giờ ko thể đạt 1$ nổi :(, có ai như mình ko. Nhìu khi ngồi cày 2h mà đc 30-40 rub là cao lắm r...

Ref cho mình đi cậu :D~. Send ngay cho list job sẵn làm ko phải dịch. làm xong list job mình gửi BN luôn 0.2$ :)~. Hợp tác phát tăng rating tẹo.
Muốn thì pm yahoo motcaunoi.l0ve nhé! :D
Gửi inbox mà k thấy trả lời :)~
chủ thớt đi lâu kiểu này thì bị chuyển hết ref :))

h chủ yếu ngồi làm job tăng danh tiếng . Danh tiếng tăng đều mỗi ratting thì lẹt đẹt :(

Hum nọ mấy thằng chủ job chơi đểu để title là ip nga dịch không để ý đọc mỗi trong bài thế là bị -2 điểm danh tiếng. H lẹt đẹt cầy mãi mới lên 16

Gì mà cày mãi gớm thế. Vào tìm vk với fb thì nhằng phát lên 30 danh tiếng.

1 số job nó yêu cầu mỗi lần chuyển đổi phải chờ 30-45s mà 4-6 lần như vậy, rất mất time, mà có 0.6-0.8 rub.
Nó yêu cầu chuyển thì kệ bà nó cứ mở cùng 1 lúc ;)). Mình toàn thế ban đầu gà gà mới tập chơi seo thì toàn làm thế. Về sau quen rồi cứ phang luôn 1 thể, thỉnh thoảng mới có 1 đến 2 job bị từ chối thôi!.
mình có 100 job mà nó hết tiền mất 40 job rồi :)~. Giờ 1h đc khoảng 25-30 rúp. Tuyển ref BN hậu hĩnh mà cũng chả ai theo.

- - - Updated - - -

chủ thớt đi lâu kiểu này thì bị chuyển hết ref :))

:))~ chủ ref ko xóa thì chả có ai sang nổi đâu mà hết :binhsua35:. Mình cũng đang muốn chủ ref xóa mình khỏi danh sách ref đây. Pm lâu lắm r` chả gặp đc. Chán

Gì mà cày mãi gớm thế. Vào tìm vk với fb thì nhằng phát lên 30 danh tiếng.

Nó yêu cầu chuyển thì kệ bà nó cứ mở cùng 1 lúc ;)). Mình toàn thế ban đầu gà gà mới tập chơi seo thì toàn làm thế. Về sau quen rồi cứ phang luôn 1 thể, thỉnh thoảng mới có 1 đến 2 job bị từ chối thôi!.
mình có 100 job mà nó hết tiền mất 40 job rồi :)~. Giờ 1h đc khoảng 25-30 rúp. Tuyển ref BN hậu hĩnh mà cũng chả ai theo.

- - - Updated - - -

:))~ chủ ref ko xóa thì chả có ai sang nổi đâu mà hết :binhsua35:. Mình cũng đang muốn chủ ref xóa mình khỏi danh sách ref đây. Pm lâu lắm r` chả gặp đc. Chán

Làm hộ mình cái job này cái :m131:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=141494&cnt=2888c375c303a4e46557f66a18343257
Thằng chủ job này dạo này khó tính vãi lều.Đợt trước bấm liên tục thoải mái.Chờ đủ or thừa thời gian ok...
Giờ nó bắt mở đúng rule tưng tap 1.Chờ trên 1Tap 45s mới đc mở thêm Tap mới nhé ông tướng.Bị nó giả lại 2 lần rồi.Phải làm tử tế đây này :binhsua105:

Làm hộ mình cái job này cái :m131:
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=141494&cnt=2888c375c303a4e46557f66a18343257
Thằng chủ job này dạo này khó tính vãi lều.Đợt trước bấm liên tục thoải mái.Chờ đủ or thừa thời gian ok...
Giờ nó bắt mở đúng rule tưng tap 1.Chờ trên 1Tap 45s mới đc mở thêm Tap mới nhé ông tướng.Bị nó giả lại 2 lần rồi.Phải làm tử tế đây này :binhsua105:

:binhsua26: Thế thì ngta mới đệm vào cái câu thỉnh thoảng mới có 1 đến 2 job bị từ chối :binhsua04:

Cái job của tên này mình cũng đang làm 3 cái chờ nó check ko biết có bị trả lại ko :))~
c1c4ad3e9985d5b19c09e390900f4374_49189829.nhchupmanhinh20120917202118.png

ặc, vậy phải chờ à... :(( mà điểm danh tiếng có ảnh hưởng j tới việc rút tiền hok?Mình đang bị -1 danh tiếng!! ~~"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week