Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
ặc, vậy phải chờ à... :(( mà điểm danh tiếng có ảnh hưởng j tới việc rút tiền hok?Mình đang bị -1 danh tiếng!! ~~"
active bằng đt rồi thì điểm danh tiếng -1 vẫn bt. làm mấy job tăng danh tiếng đi, tăng cái vèo liền. có mấy topic share job tăng danh tiếng lun đây

Vậy là sao nhỉ? Mình thấy có vài người cũng rút được tiền mà, vừa rút khoảng vài tiếng trước thui! Điểm danh tiếng = 0 hoặc -4?????Sao vẫn rút được??

Vậy là sao nhỉ? Mình thấy có vài người cũng rút được tiền mà, vừa rút khoảng vài tiếng trước thui! Điểm danh tiếng = 0 hoặc -4?????Sao vẫn rút được??

điểm danh tiếng vẫn rút được tiền, khi bạn rút nó bảo sao? bạn đã active tài khoản đủ cả 2 bước chưa?

điểm danh tiếng vẫn rút được tiền, khi bạn rút nó bảo sao? bạn đã active tài khoản đủ cả 2 bước chưa?
Mình rút ra thì nó hiện thông báo thế này: "Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán. Xin vui lòng thử lại sau 10 phút,". Nó hiện vậy từ tối qua tới giờ rồi. Mình active rồi, lần đầu mình rút bình thường mà!! :(

Mình rút ra thì nó hiện thông báo thế này: "Lỗi hệ thống thanh toán. Chưa được thanh toán. Xin vui lòng thử lại sau 10 phút,". Nó hiện vậy từ tối qua tới giờ rồi. Mình active rồi, lần đầu mình rút bình thường mà!! :(

thế thì nó hết LR, bạn có thể rút qua cổng khác như WMR hoặc PZ

đã reg đã active = phone mà chẳng biết làm thế nào cũng chẳng ai giúp nên đành chịu :(

Có gì mà giúp,copy cái dòng chữ tìm kiếm rồi lên google search,click link cần tìm,mở 4-5tab vs 4-5tab ga là xong

Tuyển ref SEO SỜ RIN vét nốt vét sạch máng ở mmo @@@@@@@@@@@@@@@@@@.
Share list job ko phải dịch đây :binhsua172: BN khủng luôn.

Ôi! Có 460 trang nhiệm vụ thì xem được 300 trang! Tìm mòn mỏi nhiệm vụ lặp lại mà VN toàn ko được làm thế này!
Bạn bị điên rồi đấy :m131:
Nhìn hàng bên phải.Xuống cái thứ 2 chọn job có thể làm lại bla bla mà tìm job.chứ bạn lội tất cả thế lo chả 460 trang :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week