Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
mình đăng kí lại seo rồi nhá mới mua HMA
ID 1112749 đã active
ai có list nv kèm tool share mình với nhé tks

nếu ít làm việc + không đăng nhập vào thì...

bạn đọc lại bài 1 nhé, reback này do hệ thống đặt, mình không can thiệp vào được, reback = rating * 2.
chán thật
thế này là sao vậy
Giới thiệu của bạn: Phi Hà [ID: 795 144]
Tiền thưởng từ giới thiệu (RCB) Cài đặt 2% thu nhập của bạn
2% thì ăn cám à. thế Phi Hà nhận đc bao nhiêu % tùe ref vậy, nếu nhiều thì chia lại anh em bớt đi chứ

chán thật
thế này là sao vậy
2% thì ăn cám à. thế Phi Hà nhận đc bao nhiêu % tùe ref vậy, nếu nhiều thì chia lại anh em bớt đi chứ
Nếu rate của cậu cao thì RB mới cao được, bây giờ Seo chỉ cho RB tối đa bằng 2 lần rate của Ref r. Chủ thread có muốn hơn cũng k đc

bạn ơi hôm qua mình mới tạo acc do nhập sai mã pin nên đến tối mai mới active được tài khoản bạn đừng kick ref mình nha ID: 1111968

chán thật
thế này là sao vậy

bạn đọc lại bài 1 mình đã cập nhật, đây chỉ là cuộc thử nghiệm lấy ý kiến thành viên trong vòng 14 ngày thôi bạn nhé. sau đó kết quả như thế nào mình sẽ thông báo, còn mình nhận được bao nhiêu từ bạn thì mình chụp lại ảnh cho bạn đây, không lẽ vì 0.03$ mà mình login vào LR rồi gửi cho bạn ?

Mình thích chơi seo, mà không phải các buxhost hay các cái khác cũng bởi vì seosprint có hệ thống reback tự động, chứ mình không làm thủ công từng người đâu bạn ạ. mong các bạn khác chịu khó đọc lại bài 1 để khỏi nói mình này nọ nhé:

gửi bạn Phong Trần:

NB gì hơn 100ref,earning khủng :)) mình đang cố ở mức 1-2$ một ngày mà còn hoa mắt đây,IP VN bị ban nhiều quá,refback giờ tụt khủng khiếp,từ 80% xuống còn 7% :((
Vì giờ Seo nó tự động, cho reback = rating * 2. Nên đành chịu thôi bác ạ.
Cứ bình tĩnh, chờ thêm 10 ngày nữa, chắc seo nó sẽ thay đổi chính sách :)

SEO càng ngày càng chán :( tiền thì ko rút đc = LR nv thì càng ngày càng ít :( ko biết IP US có veri đc sdt việt nam ko nhỉ :huhu:

SEO càng ngày càng chán :( tiền thì ko rút đc = LR nv thì càng ngày càng ít :( ko biết IP US có veri đc sdt việt nam ko nhỉ :huhu:

Bác thử xem. Em đọc ở đâu đó, thấy bảo là được (Không biết có phải chém không :D)
Được...............................................

Điều này cũng có nghĩa là ai không active tài khoản thì sẽ ko nhận được reback nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week