Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
huhu quên tắt modem. 1 IP login 2 acc. nó bị đóng dấu đỏ rùi. có làm sao ko ?!!

huhu quên tắt modem. 1 IP login 2 acc. nó bị đóng dấu đỏ rùi. có làm sao ko ?!!

3rup ra đi nhé
mịa nó éo cho rút tiền lun

Giờ dùng acc VN fake IP để làm nhiệm vụ được không nhỉ
IP VN k có việc mà làm nữa rồi

mình vẫn đang dùng acc séo reg IP vn và fake IP để chiến nek, vẫn thấy bình thường

nếu ít làm việc + không đăng nhập vào thì...

bạn đọc lại bài 1 nhé, reback này do hệ thống đặt, mình không can thiệp vào được, reback = rating * 2.

Thớt xem lại nhé, quy định của bạn là 3 ngày không log in chứ ko có quy định là không làm việc. Mình có làm hay không là chuyện của mình, mình làm ít thì hưởng ít, mình chỉ hỏi tại sao mình chỉ có 9%, bạn giải thích vậy được rồi, không hỏi nữa. Còn việc log in thì ngày nào cũng có từ 11h đêm đến 1h sáng và chỉ click ads.

Hôm nay fake IP USA = HMA làm job mà có 1 thằng gửi thư về bảo VN ko chấp nhận,quái thật,zô trang whatismyip thì thấy ghi "No Proxy Detected" mà,thế sao nó biết dc ta :binhsua47:

Đã rút được LR nhá! Mọi người rút nhanh!

Cái nv này là sao mọi người ới!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=125006&cnt=734935a0524bada2fd9db6d903c80d92

Yêu cầu cuối cảu nó cái gì mà từ 1 liên kết của Qc google trở về blog là như thế nào nhỉ! PHần báo cáo nó cũng yêu cầu vậy! Chưa hiểu ra sao!

ý nó là mở quảng cáo gg xong, rồi back lại vào blog nó, làm thêm 1 link nữa, gửi nó

Đã rút được LR nhá! Mọi người rút nhanh!

Cái nv này là sao mọi người ới!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=125006&cnt=734935a0524bada2fd9db6d903c80d92

Yêu cầu cuối cảu nó cái gì mà từ 1 liên kết của Qc google trở về blog là như thế nào nhỉ! PHần báo cáo nó cũng yêu cầu vậy! Chưa hiểu ra sao!

dưới 100Rub thì rút được . trên 100rub thì nó báo lỗi thanh toán, vui lòng thử lại sau 10 phút :m003:

Hôm nay fake IP USA = HMA làm job mà có 1 thằng gửi thư về bảo VN ko chấp nhận,quái thật,zô trang whatismyip thì thấy ghi "No Proxy Detected" mà,thế sao nó biết dc ta :binhsua47:
Ai bảo cậu đặt tên Dân việt nam hay đặt

ý nó là mở quảng cáo gg xong, rồi back lại vào blog nó, làm thêm 1 link nữa, gửi nó
Ra vậy! Toàn mở tab mới nên ko hiểu là phải roài! Thank bác!

dưới 100Rub thì rút được . trên 100rub thì nó báo lỗi thanh toán, vui lòng thử lại sau 10 phút :m003:

=)) Khổ bác! Mình cứ ngày rút lần để lên rating! =))

cái cống LR của thằng Seo lại ngẽn nữa rùi....:binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week