Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Ông Sanji ơi là ông Sanji ông hại tôi rồi :binhsua04:
Chán vãi.Lấy thêm đc 5-6 cái job của ông thì làm hum nay bị từ chối 4 cái.Cơ mà ko thấy Rating bị trừ nhê?:m131:
Lọc job của thằng chủ job khắm vãi.Dis cụ nó từ chối công việc vì không thay IP.Cái dis cụ nó nữa.
GG mình click link khác nhau.Robotext cũng thế.Nó từ chối vì ko thay đổi IP.Cái dis :binhsua18:

sao mình làm nhiệm vụ thành công thì k được + danh tiếng ... làm thất bại lại bị nó - danh tiếng vậy mọi người ... lúc đầu có 1 điểm danh tiếng ... giờ còn 0 :( ... làm mãi chả thấy lên được danh tiếng tẹo nào à ... hay do mình làm sai gì vậy mọi người ...

các bác ơi cho tớ hỏi tí :
1. Tool để làm gì mình không hiểu lắm
2. Mình làm nv sao khó làm thế
Có bác nào chỉ e cách làm 1 vài cái job được hem e tks =.=''

Chán vãi.Lấy thêm đc 5-6 cái job của ông thì làm hum nay bị từ chối 4 cái.Cơ mà ko thấy Rating bị trừ nhê?:m131:
Lọc job của thằng chủ job khắm vãi.Dis cụ nó từ chối công việc vì không thay IP.Cái dis cụ nó nữa.
GG mình click link khác nhau.Robotext cũng thế.Nó từ chối vì ko thay đổi IP.Cái dis :binhsua18:

có nhiều thằng chủ job nó yêu cầu mỗi job của nó là 1 IP nên khi làm phải để ý.:binhsua06:

ko có cách nào active với số dt 10 số à

cho tới hiện giờ, thì chưa có ai active được với sim điện thoại 10 số bạn nhé.

sao mình làm nhiệm vụ thành công thì k được + danh tiếng ... làm thất bại lại bị nó - danh tiếng vậy mọi người ... lúc đầu có 1 điểm danh tiếng ... giờ còn 0 :( ... làm mãi chả thấy lên được danh tiếng tẹo nào à ... hay do mình làm sai gì vậy mọi người ...

làm đúng nhiệm vụ làm 1 lần thì mới được cộng điểm danh tiếng, còn nhiệm vụ làm nhiều lần thì không được cộng, nhưng bất cứ nhiệm vụ loại nào làm sai thì đều bị trừ điểm danh tiếng

Ối ối.. SR bạn tình :)) T quên lọc... Thế âm bn rồi... Tui share cho 1 đống job tăng danh tiếng này.....

- - - Updated - - -

các bác ơi cho tớ hỏi tí :
1. Tool để làm gì mình không hiểu lắm
2. Mình làm nv sao khó làm thế
Có bác nào chỉ e cách làm 1 vài cái job được hem e tks =.=''

Add yahoo vào buzzz cái.. Rồi post cái job lên yahoo... T chỉ.... :binhsua90:

Các đồng chí phía trên bị trừ có vài điểm danh tiếng mà la làng thế :binhsua01: mình lúc mới tạo acc cứ làm 1 phát cho lên 30 danh vọng rồi mới bắt đầu job hằng ngày,30 thì nó tha hồ trừ,khi nào dưới 10 thì làm tiếp job danh vọng,cơ mà bữa h mới bị trừ có 4-5 điểm thôi,còn nhiều chán :binhsua90:

Em đang tự hỏi làm sao kiếm được 4$ - 16$ / ngày với đồng Rub đó :binhsua75:

Em thử click mấy cái link, bị dấu nhân đỏ mấy cái (chả hiểu tại sao) và có 2 cái màu xanh

Refresh lại được 0,06 rub :binhsua07:

Em đang tự hỏi làm sao kiếm được 4$ - 16$ / ngày với đồng Rub đó :binhsua75:

Em thử click mấy cái link, bị dấu nhân đỏ mấy cái (chả hiểu tại sao) và có 2 cái màu xanh

Refresh lại được 0,06 rub :binhsua07:

Vậy em tự hỏi em đi. :binhsua88:

anh em chú ý: -12 điểm danh tiếng ko rút dc tiền nhá

xem danh tiếng của mình ở đâu các bác nhỉ, hôm nay em bị gặp thằng quỷ nhỏ với nó báo
Bạn không thể làm được công việc.
có một nghệ sĩ danh tiếng xấu
thì phải làm sao h :(

xem danh tiếng của mình ở đâu các bác nhỉ, hôm nay em bị gặp thằng quỷ nhỏ với nó báo thì phải làm sao h :(

xem danh tiếng ở đây nhé bạn: http://www.seosprint.net/stat.php

Bạn đã bị âm 10 điểm danh tiếng, giờ bạn không làm được nhiệm vụ nữa, chỉ có thể click và đọc mail. nếu muốn chơi tiếp thì bạn phải đăng ký acc khác, trước khi đăng ký nhớ xóa sạch cookie, thay IP, điền thông tin khác nhé

ko tài nào veri phone dc..ai giúp em với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week