Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi acc active và acc chưa active khác nhau ở điểm nào ạ

bài viết ở đầu có viết đó em.

chưa active:
- 10 ngày rút tiền 1 lần.
- điểm nhiệm vụ bị âm không rút tiển a được.

đã active: rút tiền hằng ngày, điểm âm vẫn rút tiền được.

Cho em hỏi thêm:Cứ 1 lần làm sai 1 nv thì -1 điểm.Vậy làm đúng bào nhiêu nv thì được +1 điểm vậy bác

làm sai bị trừ 1, làm đúng 1 nhiệm vụ thuộc loại 1 lần đươc cộng một điểm, nhiệm vụ loại nhiều lần ( có thể làm nhiều lần) ko được cộng điểm

bác thớt ơi em gửi bác 1.5 WMZ bác mua zùm em cái tool dx hum? Ông bán tool chả thấy online

Bác nào xem giúp mình yêu cầu của job này với:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=26485&cnt=e8ba9e8328eb15b0c5df9cc44a15108f

---------------------------------------------------------
Yêu cầu:

В строку браузера!!! введите ссылку http://www.wmmail.ru/index.php?cf=reg-newr&ref=nfhfirtdbx(чистите куки если попали не туда)
Зарегистрируйтесь,прочитиайте письмо полученное по внутренней почте,получите бонус за регу
Наберите рейтинг не меньше 2.4 (наберете быстро?только оплачиваемые письма для новичков дают рейт 2 )
если понравился проект остаешся работать от меня бонусы за регу и дальнейшую работу,ПРОВЕРЯЙТЕ РЕФЕРЕРА должно быть nfhfirtdbx
(Не НАЖИМАЙТЕ НАЧАТЬ ЗАДАНИЕ,ЕСЛИ НЕ БУДИТЕ ВЫПОЛНЯТЬ)

Báo cáo:

ИД на wmmail и остаетесь работать или нет

---------------------------------------------------------

Mình đăng ký WMmail.ru xong báo cáo ID cho chủ job thì nó gửi lại mail như sau, không hiểu gì!!!

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
набери рейт 2.4 как по условию задания оплачу в любом случае хоть останешься хоть нет

What do I need to finalize (the comment author set): dial rtg 2.4 as a condition of the job paid in any event, even though there is no stay

Last edited by a moderator:
Cái này chẳng hỉu j cả.... khó chơi ghê 8-}

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888