Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Thớt hay làm những nhiệm vụ nào mỗi ngày cho mọi ng cái file thống kê đi.... ko làm đc nhiệm vụ bùn ghê

Bác nào xem giúp mình yêu cầu của job này với:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=26485&cnt=e8ba9e8328eb15b0c5df9cc44a15108f

---------------------------------------------------------
Yêu cầu:

В строку браузера!!! введите ссылку http://www.wmmail.ru/index.php?cf=reg-newr&ref=nfhfirtdbx(чистите куки если попали не туда)
Зарегистрируйтесь,прочитиайте письмо полученное по внутренней почте,получите бонус за регу
Наберите рейтинг не меньше 2.4 (наберете быстро?только оплачиваемые письма для новичков дают рейт 2 )
если понравился проект остаешся работать от меня бонусы за регу и дальнейшую работу,ПРОВЕРЯЙТЕ РЕФЕРЕРА должно быть nfhfirtdbx
(Не НАЖИМАЙТЕ НАЧАТЬ ЗАДАНИЕ,ЕСЛИ НЕ БУДИТЕ ВЫПОЛНЯТЬ)

Báo cáo:

ИД на wmmail и остаетесь работать или нет

---------------------------------------------------------

Mình đăng ký WMmail.ru xong báo cáo ID cho chủ job thì nó gửi lại mail như sau, không hiểu gì!!!

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
набери рейт 2.4 как по условию задания оплачу в любом случае хоть останешься хоть нет

What do I need to finalize (the comment author set): dial rtg 2.4 as a condition of the job paid in any event, even though there is no stay

bạn chơi wmmail lên rating 2.4 thì mới gửi báo cáo cho nó nhé.

Các bác cho em hỏi quảng cáo Teaser là quảng cáo gì thế ạ?

Quảng cáo teaser là tên gọi chung của các quảng cáo có dạng hình ảnh, ở mỗi site nó có thể là 1 loại khác nhau.
Xem HD cách phân biệt các loại qc ở đây nè:

Hướng dẫn làm nhiệm vụ bằng hình ảnh và cách nhận biết các loại quảng cáo ở site Nga:
http://mmo4me.com/showthread.php?58...-moi-bat-dau&p=1147903&viewfull=1#post1147903

Event nhỏ 0,4 $ cho ai cm random ở đây
http://mmo4me.com/showthread.php?61742-CANH-BAO-LAN-THU-n-TOI-NHUNG-AI-CHOI-WEB-IP-SEOS-VIP-PROM

Cho mình hỏi cái , job nó yêu cầu click vào google thế này là click 3 lần ads từ trang của jobs hay click 1 lần rồi làm 3 chuyển đổi click gg ads từ trang nó chuyển đến ?
НЕ ПРИНИМАЮ задания от пользователей:

1. У которых Репутация исполнителя - минус
2. которые кликнули по разным ссылкам рекламы
3. которые подали отчет без ссылку с поисковика
==========================================================

МЕНЯЕМ IP И ЧИСТИМ КУКИ ! ! !

Нажимаем (Начать выполнение)
1. В Яндексе, в поле поиска вводим: arca-visa.blogspot.com
2. Вы увидите ссылку "перейти на сайт arca-visa.blogspot.com" нажимаете на неё и переходите на сайт,
3. Делаем 3-4 переходов по сайту (не менее 25 секунд на странице)
4. Кликаем по рекламе от Google и делаем 3 перехода на открывшемся сайте.
(не по надписи "Реклама от Google", а по самой рекламной ссылке!)

Добавляем в избранное и выполняем каждый день.
Все мои задания можно найти по ID: 942153
Что нужно указать для выполнения задания:
Внимание! Каждую ссылку пишем с новой строки.

1. Обязательно ссылка с поисковика
2. Ссылки переходов по моему сайту
3. Ссылки переходов по Гугл рекламе

Tự nhiên thấy chán chán, cùng 1 câu hỏi mà ngày nào cũng có người hỏi, trong khi topic nào cũng đề cập mà 1 số bạn ko đọc, ko xem clip, chỉ làm phiên phiến và hỏi.
Nếu thật sự muốn kiếm tiền nghiêm túc và kiếm nhiều từ cái này thì các nên bỏ chút thời gian đọc kỹ lại các bài hướng dẫn:binhsua123:
Yêu cầu click 1 quảng cáo bất kỳ thì luôn là NHẤP CHUỘT ĐỂ mở MỘT LINK QC DUY NHẤT sau đó mở ra một vài (3-4) liên kết trên CHÍNH SITE QC VỪA NHẤP CHUỘT VÀO KIA

Tự nhiên thấy chán chán, cùng 1 câu hỏi mà ngày nào cũng có người hỏi, trong khi topic nào cũng đề cập mà 1 số bạn ko đọc, ko xem clip, chỉ làm phiên phiến và hỏi.
Nếu thật sự muốn kiếm tiền nghiêm túc và kiếm nhiều từ cái này thì các nên bỏ chút thời gian đọc kỹ lại các bài hướng dẫn:binhsua123:
Yêu cầu click 1 quảng cáo bất kỳ thì luôn là NHẤP CHUỘT ĐỂ mở MỘT LINK QC DUY NHẤT sau đó mở ra một vài (3-4) liên kết trên CHÍNH SITE QC VỪA NHẤP CHUỘT VÀO KIA

Ngày nào cũng trả lời những câu hỏi lặp lại nhiều khi thấy mệt.

Bác nào biết có thể nào làm tổng hợp 1 list link nv 1 lần dễ làm cho anh em được ko ạ!
Như vậy thì sẽ ko sợ bị -10 nữa.Em dùng Tool làm theo tool mà ko hiểu sao giờ đã -5

Bác nào biết có thể nào làm tổng hợp 1 list link nv 1 lần dễ làm cho anh em được ko ạ!
Như vậy thì sẽ ko sợ bị -10 nữa.Em dùng Tool làm theo tool mà ko hiểu sao giờ đã -5

Kiếm nhiệm vụ 1 lần mà làm bạn nhé.

Bác cho em cái hình ảnh về VD của nv 1 lần ko ạ?Tìm mãi mà ko thấy nv nào có cái hàng rào như bác nói

đây nè bạn .................

ID : 997999
mail : linhbao01@gmail.com

Bác xem dùm đủ điều kiện BN chưa nhé

Bạn đủ điều kiện rồi nhé. điểm danh tiếng bạn -6 rồi bạn làm cẩn thận nhé, không là -10 thì khỏi làm nhiệm vụ tiếp nhé.

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 06/16/2012 05:31
Batch 99641352
From U4741544 (phystechvn)
To U5262518 (baolinh21090201)
Amount $0.10
Memo bonus seosprint-svalmta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics