Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị lỗi font nên đành chịu. bỏ job.

Mình vừa tìm ra cách rồi bạn ơi,copy cái link fps đó vô trang translate.google.com là sẽ ko bị lỗi font nữa,mà copy vô google.ua mới ra chứ yandex ko ra,pó tay @@

hi, chị đang thử cái soft ấy mà, sau khi mở hết link ===>copy all link===>nhấn creat report nó sẽ tự tách các link riêng ra===> past vào khung báo cáo là xong====>nhanh hơn rùi

chị điền ip vô cái khung nho nhỏ ở cạnh ghi là your ip ấy (copy nguyên cái câu Bau ip gì gì á ) => creat report là dán thẳng luôn khỏi copy ip lại ;))

Trong báo cáo thì mình báo cáo cái j vậy bạn ??? Mà 3 dòng đầu tiên là 3 dòng đầu tiên của cái mail mà nó send mình hay sao bạn ??

3 dòng đầu tiên của cái mail thứ 2 + tên + email đăng kí nhé.

Mình có thắc mắc là ko biết điểm danh tiếng khi làm job thì có lợi ích j ko vậy,càng cao thì dc lợi j :D

mia nó nữa chứ thằng nào it tiền lá nó cho rút về lr còn cao thì no không cho rút

Mình có thắc mắc là ko biết điểm danh tiếng khi làm job thì có lợi ích j ko vậy,càng cao thì dc lợi j :D

càng cao thì chứng tỏ mình càng pro thôi :D còn thấp quá thì không nên. ai mà bị âm nhiều chủ job không cho làm ấy chứ.

mia nó nữa chứ thằng nào it tiền lá nó cho rút về lr còn cao thì no không cho rút

tại vì nhiều thì acc nó không đủ để rút thì sao rút được :p

Update soft cùi :)
http://www.mediafire.com/?ucbmnf61n32dpvv
Bổ sung: bên cạnh list link có nút "go" =>đi thẳng đến link nhiệm vụ đang chọn (nhớ chọn mặc định trình duyệt chrome kẻo em nó di cư sang firefox ;)) )
Đổi dao diện list cho dễ nhìn tí (cũ toàn seosprint chướng mắt)
Nút "delete": xóa job đang chọn, dùng để xóa job lỗi thời (hoặc lỡ tay bấm nhầm càng tốt =)) )
Ai đang dùng các bản trước vui lòng download soft mới, nhớ lưu lại 3 file txt rồi copy lại là dc tránh mất công
Chỉ thế thôi bác nào đang dùng vào update nhé. sval vào up hộ ;)).
hình em nó (chết tiệt cái trang upanh. ai up dc up to to ra dùm )
lưu ý các link soft cũ đã delete chỉ link soft mới sống thôi nhé
job manage.jpg

Last edited by a moderator:
Update soft cùi :)
http://www.mediafire.com/?ucbmnf61n32dpvv
Bổ sung: bên cạnh list link có nút "go" =>đi thẳng đến link nhiệm vụ đang chọn (nhớ chọn mặc định trình duyệt chrome kẻo em nó di cư sang firefox ;)) )
Đổi dao diện list cho dễ nhìn tí (cũ toàn seosprint chướng mắt)
Nút "delete": xóa job đang chọn, dùng để xóa job lỗi thời (hoặc lỡ tay bấm nhầm càng tốt =)) )
Ai đang dùng các bản trước vui lòng download soft mới, nhớ lưu lại 3 file txt rồi copy lại là dc tránh mất công
Chỉ thế thôi bác nào đang dùng vào update nhé. sval vào up hộ ;)).
hình em nó (chết tiệt cái trang upanh. ai up dc up to to ra dùm )
lưu ý các link soft cũ đã delete chỉ link soft mới sống thôi nhé
View attachment 12658
sao không đẻ thêm cái nut update nữa đi bạn

coi lại soft có cái nào liên quan đến net ko mà đòi nút update ;))
dùng mà ko cho cái thank :( kẹo quá
ta đã dùng đau mới down về mà còn chưa sủ đụng dc add job không dc đay này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath