Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Update quan trọng!
http://www.mediafire.com/?1jjkrtwtm6rfwyb
tình hình là hồi xưa viết code ko để ý đến sức chứa của ô link check =>chỉ chứa dc 100 link. Nhiều hơn 100 link nó sẽ ko check=>tất cả các link trùng đều ko đổi màu báo hiệu=>đã fix
tải bản cập nhật để fix kẻo toi nhé :D. Thành thật xin lỗi vì lỗi nghiêm trọng này
sval đi qua up dùm nhé

đã update cho bạn hiền.

ID: 1021619
mới tập tành offer :binhsua57: đủ min pay LR mà ấn pay nó báo lỗi vui lòng thử lại sau 10p là sao :binhsua169:

bạn có thể rút qua pz hoặc wm. LR thỉnh thoảng hết tiền.
p/s: bạn vui lòng active tài khoản bạn nhé.

mình bị điểm danh tiếng là -4 rồi h sao đây :((((((((((.ủa mà mấy bác,danh tiếng zới số màu xanh trên cùng khác nhau à

mình bị điểm danh tiếng là -4 rồi h sao đây :((((((((((.ủa mà mấy bác,danh tiếng zới số màu xanh trên cùng khác nhau à

hai cái khác nhau đó cậu. ở page trước có một job dễ 2rub tăng danh tiếng đó cậu. quay lại tìm lại nhé.

1 số bác đang dùng bản cũ nếu ko reset moderm mà cứ để thế quất tới rất có nguy cơ tràn bộ đọc check link ;)). up soft mới nhé

hehe tôi danh tiếng dc 20 rui! :binhsua146:

gần bằng phần lẻ của ta :m131:

chẹp. làm vài cái nv xong chưa thấy nó trả tiền :binhsua76: làm thế nào để biết mình làm đúng hay sai hở các bác :binhsua75:

chẹp. làm vài cái nv xong chưa thấy nó trả tiền :binhsua76: làm thế nào để biết mình làm đúng hay sai hở các bác :binhsua75:
có vài cái thôi ah tớ có vài chục cái nó không trả tiền từ tháng trước nè

cho em hỏi cái tool của mình có thễ loại job nào làm rồi job nào chưa làm ko mấy anh :(
em add quá trời nhưng ko bít cái nào làm rồi cái nào chưa :(

hê hê. cuối cùng đã ấn pay đươc. :binhsua06: bắt đầu thích cái này rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90