Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
soft đủ trình độ ko mà mở topic trời

Bạn nghĩ đến anh em,share shop đã là 1 điều may mắn rồi.Bạn lập topic riêng để nói về soft chứ topic này vừa bàn luận về job vừa nói về soft rối lắm
Bạn cứ lập đi,mình nghĩ anh em sẽ 100% ủng hộ đấy.Nhớ thêm hướng dấn bằng video và hình ảnh nữa cho mọi người dễ làm quen với soft

còn gì đâu để pt ko. hỏi ý kiến thì chả ai góp ý

hiện tại soft dùng để tăng tốc độ làm job như vậy chị thấy cũng khá ổn, chờ mọi người dùng soft, nếu thấy có gì bất tiện thì mới góp ý được chứ em,mọi người down về dùng thử rùi cho ý kiến với chủ soft nhé, động viên tinh thần bạn ấy nào

Здравствуйте.
Хочу Вас известить, что с 01 июля 2012 будут внесены изменения по заданию.
С изменениями Вы можете ознакомиться на сайте «InterINFORM» http://clck.ru/1BPOj.
Ближе к 1 июля задание будет временно отключено для внесения изменений, поэтому не пугайтесь.
Ещё просьба к Вам принять участие в опросе, на нашем сайте.
С уважением, Владислав

sáng nay thằng chủ neobux nó gửi cho tớ cái này là sao vậy các bạn

Здравствуйте.
Хочу Вас известить, что с 01 июля 2012 будут внесены изменения по заданию.
С изменениями Вы можете ознакомиться на сайте «InterINFORM» http://clck.ru/1BPOj.
Ближе к 1 июля задание будет временно отключено для внесения изменений, поэтому не пугайтесь.
Ещё просьба к Вам принять участие в опросе, на нашем сайте.
С уважением, Владислав

sáng nay thằng chủ neobux nó gửi cho tớ cái này là sao vậy các bạn
không có gì đâu bạn, nó chỉ thông báo là từ ngày 1-7 job của nó sẽ có một chút thay đổi thôi mà

Cho em hỏi tí là tại sao mấy jobs anh/chị đưa lại nhiều trang khi vào lai chẳng tìm thất quảng cáo gôgle đâu hết???

Chú bị hâm à. Thế thử hỏi t viết soft rồi share cho ae dùng t chả dc lợi gì thì gọi là gì nào? Reg của ng này đâu nhất thiết buộc phải hỏi upline. Tinh thần mmo của bác cao quá khâm phục :)). Ko thích trả lời thì đừng tl, black list gì đó tùy. Phát ngôn cho ra dáng tí.

Vấn đề không phải tôi không muốn giúp,mà tôi cũng còn phải hỗ trợ mấy chục ref của tôi nữa,cứ hỗ trợ mãi nhưng mọi người có chịu hiểu để làm việc đâu.Hôm đấy tôi vẫn hỗ trợ bạn ấy làm việc,cũng chỉ vì không muốn tụi nước ngoài đánh giá thấp người Việt Nam
Lúc tôi làm ref,upline của tôi chả hướng dẫn j mà tôi vẫn làm được việc
Phải cái làm ref toàn những người quá hẹp hòi,thực dụng
Lần sau làm ref của ai lên đây tham khảo xem sao,chứ chỉ cần làm ref của ng nào đó 1 chương trình là đánh giá ngay được bản tính của người ta thôi mà :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week