Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Vấn đề không phải tôi không muốn giúp,mà tôi cũng còn phải hỗ trợ mấy chục ref của tôi nữa,cứ hỗ trợ mãi nhưng mọi người có chịu hiểu để làm việc đâu.Hôm đấy tôi vẫn hỗ trợ bạn ấy làm việc,cũng chỉ vì không muốn tụi nước ngoài đánh giá thấp người Việt Nam
Lúc tôi làm ref,upline của tôi chả hướng dẫn j mà tôi vẫn làm được việc
Phải cái làm ref toàn những người quá hẹp hòi,thực dụng
Lần sau làm ref của ai lên đây tham khảo xem sao,chứ chỉ cần làm ref của ng nào đó 1 chương trình là đánh giá ngay được bản tính của người ta thôi mà :binhsua08:

khi t mới tuyển ref cũng có rất nhiều bạn pm hỏi t về seo, nhờ hướng dẫn mặc dù các bạn ấy chẳng phải ref của t, nhưng t vẫn chỉ dẫn cho họ, đơn giản t chỉ nghĩ mình biết thì mình chia sẻ với mọi người thôi,hơn nữa hiện giờ cũng có khá nhiều topic tuyển ref nên có thể các bạn ấy không nhớ mình đã ref cho ai thì khi thấy có người là bạn ấy pm hỏi. bạn trả lời cho ref của người khác thì người khác cũng có thể trả lời cho ref của bạn mà

Mình chả được ref nào cả :(

khi t mới tuyển ref cũng có rất nhiều bạn pm hỏi t về seo, nhờ hướng dẫn mặc dù các bạn ấy chẳng phải ref của t, nhưng t vẫn chỉ dẫn cho họ, đơn giản t chỉ nghĩ mình biết thì mình chia sẻ với mọi người thôi,hơn nữa hiện giờ cũng có khá nhiều topic tuyển ref nên có thể các bạn ấy không nhớ mình đã ref cho ai thì khi thấy có người là bạn ấy pm hỏi. bạn trả lời cho ref của người khác thì người khác cũng có thể trả lời cho ref của bạn mà
chị ngố nói đúng đấy, em cũng toàn thế này:D, không phải ref của mình nhưng vẫn support mặc dù k nhiệt tình bằng ref của mình thôi nhưng cũng đủ để người ta hiểu mình thế nào:D

Cho em hỏi tí là tại sao mấy jobs anh/chị đưa lại nhiều trang khi vào lai chẳng tìm thất quảng cáo gôgle đâu hết???
bỏ hết ADD on hay phần mềm chặn quảng cáo ra cậu

ID: 1011728
sval vào bonus nhé.
LR:U1184704

Mình bonus bạn 0.1 theo thông lệ + 0.5LR gọi là cảm ơn soft mà bạn làm cho anh em. cảm ơn bạn nhiều.

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 06/25/2012 03:56
Batch 100807910
From U4741544 (phystechvn)
To U1184704 (duongdinhbuu)
Amount $0.60
Memo bonus seosprint - svalmta
Payment Purpose Purchase of goods

Vấn đề không phải tôi không muốn giúp,mà tôi cũng còn phải hỗ trợ mấy chục ref của tôi nữa,cứ hỗ trợ mãi nhưng mọi người có chịu hiểu để làm việc đâu.Hôm đấy tôi vẫn hỗ trợ bạn ấy làm việc,cũng chỉ vì không muốn tụi nước ngoài đánh giá thấp người Việt Nam
Lúc tôi làm ref,upline của tôi chả hướng dẫn j mà tôi vẫn làm được việc
Phải cái làm ref toàn những người quá hẹp hòi,thực dụng
Lần sau làm ref của ai lên đây tham khảo xem sao,chứ chỉ cần làm ref của ng nào đó 1 chương trình là đánh giá ngay được bản tính của người ta thôi mà :binhsua08:
Bạn đang khoe "có mấy chục ref" kia à. Ừ bận rộn ai chả bận rộn. Bác bảo lúc làm ref ko được hướng dẫn. Còn tớ đây từ lúc MMO ko có sư phụ nào chỉ bảo kể cả ngày bắt đầu thì sao? K làm upline của ai, ko nhập nhóm... Đừng nghĩ ai cũng như mình cả. Bác thông minh, đủ khả năng để tự mò được, nhưng những người không mò được thì còn nhiều hơn. Ko phải họ ko muốn mò mà là họ thiếu khả năng đó ví dụ các chị, các mẹ...
Những ng đó nên lập link hướng dẫn gởi họ nghiên cứu dc chừng nào hay chừng đó thì hơn chứ ngồi chỉ dạy họ từ lúc LR là gì thì đến bao h mới xong
Còn việc bảo sval hẹp hòi thực dụng thì sval vào tl ;))

Rút = WMZ có được ko nhỉ. Ko lại về đó rồi ko gd dc

rút về vẫn giao dịch bình thường nhưng mà khuyên là nên rút về LR đi, chờ đi cậu, tớ cũng chưa rút được đây.

Cậu Quyết gì gì đó đâu có nói tớ đâu cậu :D tớ đâu có hẹp hòi gì đâu :D vẫn bonus reback cho anh em đều đều mà.

tí lên hỏi ông thầy vụ tiếng việt với tiếng nga trong soft. Sẽ xong cho ae dùng cho tiện ghi cụm tìm kiếm
có event thì xin 1 slot hehe

:binhsua10: nếu mà mình lấy link xong. chưa đủ 30s thì cứ để cái web đó rồi bấm hoàn thành qua nv khác được không bác?

:binhsua10: nếu mà mình lấy link xong. chưa đủ 30s thì cứ để cái web đó rồi bấm hoàn thành qua nv khác được không bác?

cậu mất công để web rùi thì cứ kệ nó để đó đi làm cái khác rùi quay lại bấm cũng được mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week