Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
mình có thể click 20 click nhưng báo cáo nó chỉ 10 click dc không các bác. dành 10click lại nhằm ngày k có đủ số click :binhsua36:

mình có thể click 20 click nhưng báo cáo nó chỉ 10 click dc không các bác. dành 10click lại nhằm ngày k có đủ số click :binhsua36:
Hình như có nó có kiểm tra được thì phải. Với lại chỉ click những ads mà nó được hưởng thôi mà :D

mấy thằng chũ job ngộ ghê
kêu mình vứt IP cho nó check time mình trong site nó đã nó ko check check trong SEO
em toàn click hết link copy vào xong report ngay
nên cách nhau có 3-5s
rồi đễ click web nó cho chạy 2-3p lun
nó ko chịu kêu em làm lại :binhsua38:

mấy thằng chũ job ngộ ghê
kêu mình vứt IP cho nó check time mình trong site nó đã nó ko check check trong SEO
em toàn click hết link copy vào xong report ngay
nên cách nhau có 3-5s
rồi đễ click web nó cho chạy 2-3p lun
nó ko chịu kêu em làm lại :binhsua38:
cậu làm sai thế còn gì . mình toàn làm thừa thời gian nó yêu cầu thôi :D nó bảo 2 phut mà để tới 5 phút =))

cậu làm sai thế còn gì . mình toàn làm thừa thời gian nó yêu cầu thôi :D nó bảo 2 phut mà để tới 5 phút =))

bác ko hiểu ý em rồi
nó yêu cầu là mình lướt web nó 2-3p
thì em lướt web nó 2-3p
nhưng còn cái job thì em report nhanh lắm có vài s à
nó check theo thời gian mình bắt đầu làm job tới report chứ ko check theo IP vào web

bác ko hiểu ý em rồi
thì em lướt web nó 2-3p
nó check theo thời gian mình bắt đầu làm job tới report chứ ko check theo IP vào web

nó check theo cả 2 đó cậu, cậu nhấn report nhanh dù vẫn mở site là có thằng nó ko chấp nhận đâu, tớ từng bị như vậy rùi

bác ko hiểu ý em rồi
thì em lướt web nó 2-3p

rút kinh nghiệm lần sau chờ 2-3 phút rồi send. trong thời gian đó làm cái khác.

nó check theo cả 2 đó cậu, cậu nhấn report nhanh dù vẫn mở site là có thằng nó ko chấp nhận đâu, tớ từng bị như vậy rùi

Yeah, mình cũng từng bị vậy.
Nó còn chỉ dẫn ra, trang này vào từ 2h30phuts 5 giây đến 2h30 phút 7 giây chẳng hạn ;))

chị ngố đã liên tiếng tất cả trật tự ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week