Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
nếu sáng mai t qua bài test đồng nghĩa với việc dc học tiếp. nếu ko qua đồng nghĩa với việc tạm dừng học vài tháng và mất thêm 1tr5. haizz
ai mua dt thông minh giá rẻ ko nào

Bạn vào facebook, share cái link mà chủ job yêu cầu, rồi nhờ vài người bạn vào like (cho uy tín), sau đó, copy cái url trên trình duyệt của bạn (bạn có thể thử lại cho chắc bằng việc click lại url đó, nếu nó dẫn tới facebook của bạn, ở đó, có nội dung post bạn đã share là thành công) và gửi cho họ thôi. Nhớ là gửi cả tên mà bạn dùng trên facebook nhé :)

Trả tiền lương như thế nào ???

chào cả nhà, em đang muốn tham gia SS. em chưa biết gì về SEO hết. nhà mình cho em hỏi xíu nha.

nếu mình làm nhiệm vụ, click quảng cáo, đọc mail..v..v.. thì ai sẽ trả bonus cho mình ah?

anh quản lý mình trả hay trang seoprint trả vậy ah?

em nghe nói reback 80%, như vậy nghĩa là sao vậy anh chị ?

anh chị có link nào chia sẽ tổng quát về thu nhập thi share cho em với.

em đang trong quá trình tìm hiểu nên hỏi hơi nhiều... ^^

thank all !!!

chúc cả nhà ngày mới vui vẻ

thân...

chào cả nhà, em đang muốn tham gia SS. em chưa biết gì về SEO hết. nhà mình cho em hỏi xíu nha.

nếu mình làm nhiệm vụ, click quảng cáo, đọc mail..v..v.. thì ai sẽ trả bonus cho mình ah?

thank all !!!

thân...

Chào bạn!
- Việc bonus là tùy mỗi upline của bạn, không phải ai cũng có. Nếu theo chủ topic này, thì sẽ bonus 0.1LR cho 100 nhiệm vụ đầu tiên
- Bạn làm ở SS, sẽ được trả khoản tương xứng với cái bạn làm, chủ của nhiệm vụ sẽ trả cho bạn
- Rebak 80% nghĩa là, khi bạn click..., bạn được một khoản, thì upline của bạn sẽ được hưởng 10% chẳng hạn (lấy ví dụ một con số cho dễ nhìn), thì upline sẽ trả lại 80% của 10% cho bạn (đó là con số lớn nhất rồi), chứ nếu trả được 100%, chủ topic chắc cũng sẵn sàng thôi ;))
- Link về thu nhập, hãy xem các proof rút tiền của chủ topic nhé, xem qua vài cái proof chắc đủ hiểu thu nhập thế nào
Thân!

thank all !!!

thân...
Click quảng cáo, đọc thư, làm jobs hầu như là những người tham gia seo trả cho bạn bạn nhé:)
Nếu bạn không có reback thì bạn click quảng cáo chỉ 0.033 rúp là cao nhất, còn có reback thì sẽ cao hơn bạn nhé. bạn quay lại trang 1 xem nhé:)

ID: 511457
LR: chữ kí
Từ khi làm ref chủ thớt cũng dc khoang 150 job rồi, xin dc Bonus chút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member