Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Còn job này thì dài mà khó hiểu quá,bạnnào có thể giúp mình tóm tắt lại là cần phải làm j ko,mình xin cám ơn :)

job này đoạn đầu nó viết linh tinh dài dòng kệ nó nhưng mà đọc lên thì thấy là thằng chủ job này khó tính. nó chỉ trả cho những click nào đắt tiền thôi. click từ vn rẻ lắm. híc.

job này đoạn đầu nó viết linh tinh dài dòng kệ nó nhưng mà đọc lên thì thấy nà thằng chủ job này khó tính. n'F3 ch㻉 trả cho njững cnick nào ıắt tkền thôi. click'20tGEB vn rẻ lGAFm."híc.

jic,thế bỏ,thanks bạn nhé '3AD

chị còi làm cái này rồi :D up cho chị vào trả lời.

Job này mình làm tới cái yêu cầu thứ 7 là "7. Нажимаете сверху "Контакты" - также ждем не менее 1 минуты!",thì ko biết cái chữ "Контакты" nó nằm ở đâu và ở web nào nữa.Với 1 cái nữa là trong báo cáo ở dòng số 4 nó ghi "Укажите e-mail из раздела "контакты" второго сайта",mình ko hiểu đoạn này.Mọi người giúp mình job này với nhé :)

nó yêu cầu gửi email contact của admin site đó, nhưng ko có thì thôi

cậu chỉ cần click 5-6link site của chủ job và 1 quảng cáo google + mở 5 link bài viết của quảng cáo đó là ok.

cùng chủ job này còn có thêm 3 nhiệm 4 nhiệm vụ nữa, riêng cái nhiệm vụ giá 0.9Rub thì có email contact của chủ site nhé bạn

nó yêu cầu gửi email contact của admin site đó, nhưng ko có thì thôi

cậu chỉ cần click 5-6link site của chủ job và 1 quảng cáo google + mở 5 link bài viết c㻧a quảng cáo đó là ok.

cùng chủ job này còn có thêm 3 nhiệm 4 nhiệo vụ n'u1GEFa, ri%GCng cái nhi%w1EC7m vụ giá 0.9Rub thì có emain contact của chủ sitg nhé bGA3n

Mình thấy nó còn 3 job 1 rub + 1 job 0.9rub như bạn nói,vậy cho mình hỏi là 3 job 1rub đó có cần thiết phải có email contact chủ site ko hay là phải cần thiết như cái job giá 0.9rub ??? Với cho mình hỏi là tại sao job 0.9rub đó bắt buộc phải có email,còn các job còn lại có hay ko cũng dc,sao bạn biết vậy :D

Last edited by a moderator:
Mình thấy nó còn 3 job 1 rub + 1 job 0.9rub như bạn nói,vậy cho mình hỏi là 3 job 1rub đó có cần thiết phải có email contact chủ site ko hay là phải cần thiết như cái job giá 0.9rub ??? Với cho mình hỏi là tại sao job 0.9rub đó bắt buộc phải có email,còn các job còn lại có hay ko cũng dc,sao bạn biết vậy :D

ngoài job này thì còn 2 job 1.2rub , 1 job 1 Rub và 1job 0.9Rub.Mục 7 trong job là nó yêu cầu cậu mở phần "contact" trên site của nó, mở 1 phút rùi copy cái email contact của nó có đăng trên site ấy gửi cho nó. trong số 5 job này chỉ có duy nhất job 0.9Rub là có phần contact nên ở job này bạn copy cái email contact gửi cho nó, những job kia ko có thì ko cần gửi, mình làm như vậy và đã được trả tiền

ngoài job này thì còn 2 job 1.2rub , 1 job 1 Rub và 1job 0.9Rub.Mục 7 trong job là nó yêu cầu cậu mở phần "contact" trên site của nó, mở 1 phút rùi copy cái email contact của nó có đăng trên site ấy gửi cho nó. trong số 5 job này chỉ có duy nhất job 0.9Rub là có phần contact nên ở job này bạn copy cái email contact gửi cho nó, những job kia ko có thì ko cần gửi, mình làm như vậy và đã được trả tiền
Thanks exp quý báu của cậu nhé :D

Chuẩn đó cậu tớ toàn làm mấy cái này, nhanh lẹ, tăng điểm danh tiếng. các bạn muốn tìm job facebook thì làm theo hình sau nhé:

Bác cho em hỏi khi Like FB xong thì trong báo cáo mình gửi cho nó cái gì ạ?Có phải là email của mình hay ko?
Tiện thể bác chi em xin ít BN nhé!
ID : 1023108

Bác cho em hỏi khi Like FB xong thì trong báo cáo mình gửi cho nó cái gì ạ?Có phải là email của mình hay ko?
Tiện thể bác chi em xin ít BN nhé!
ID : 1023108

nó bảo cái gì thì mình gửi cái đó cậu, thôg thường gửi link đến profile facebook của mình.

bonus:

thanks

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 06/27/2012 18:27
Batch 101180798
From U4741544 (phystechvn)
To U5262518 (baolinh21090201)
Amount $0.10
Memo bonus seosprint - svalmta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics