Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Các bạn cứ kiếm jobs click mà làm, nhanh được xiền, lại làm nhanh, đỡ phải vất vả chiến site này site nọ xong đâu đấy mới được xiền (trừ khi muốn chơi cả mấy site :D)

Bạn ah cho mình hỏi rút LR từ seosprint thì phần chọn số tiền muốn rút ở đâu để khi rút được cộng điểm ( như khi rút 10 rúp ấy)

Bạn ah cho mình hỏi rút LR từ seosprint thì phần chọn số tiền muốn rút ở đâu để khi rút được cộng điểm ( như khi rút 10 rúp ấy)

ko bạn ạ, nó trừ sạch tiền luôn. ko có tùy chọn nhé.

không có phẩn chọn số tiền nhé . có bao nhiêu rút bấy nhiêu . min rút là 3rupp

bạn có bao nhiêu ở blance thì sẽ rút được bấy nhiêu, 1 lần là rút hết, không chọn được số tiền muốn rút nhé, nên bạn cứ chờ khi nào blance của mình tròn chục thì rút

Các bạn cứ kiếm jobs click mà làm, nhanh được xiền, lại làm nhanh, đỡ phải vất vả chiến site này site nọ xong đâu đấy mới được xiền (trừ khi muốn chơi cả mấy site :D)
đang làm 5 acc trên 5 PC cầu mong đừng ra đảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week