Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Tối đa 1 ngày mình làm được bao nhiêu job vậy bác ? bác làm 100 jobs mất bao nhiêu thời gian :( dạo này pix khùng, mega điên, em định qua đây kiếm chút cháo
tùy vào máy bạn ngon hay không . tùy vào tốc độ bạn làm thông thường nếu mà chịu khó thì buổi sáng là có 3-4$ rồi

Tối đa 1 ngày mình làm được bao nhiêu job vậy bác ? bác làm 100 jobs mất bao nhiêu thời gian :( dạo này pix khùng, mega điên, em định qua đây kiếm chút cháo

job đủ cho bạn làm cả đời bạn nhé. tốc độ tùy từng người. show proof mới nhất cho anh em vui :D

:D thanks các bác, vậy để mai em ref bác để chiến cùng bác, 1 buổi sáng mà được 4$ thì cả ngày cũng tầm 10$ ngon cũng ngang với captcha rồi :D có tuơng lai

Bình thường 1 job các bác làm là bao rúp thế :binhsua18: Bình thường em làm toàn có 0.5, 0.6 rúp thôi. Làm 100 job thì cũng chỉ được 2 đô Mỹ là căng hà:binhsua76:.

:D bạn cứ kick vào nó có nút làm lại mà bạn
P/s: dạo này e đi có vụ gì hót ko a :binhsua146:

trời, chú lặn đâu mà giờ mới thấy. phù. nhiều vụ hot lắm. gọi điện ko nghe máy tưởng xe cán :hihi:

Hix, bác nhiều ref mới được nhiều xiền thế này, chứ em ko có ref nào ngồi mốc mồm ra mới được 1 $:binhsua162:

tôi muốn nói 1 câu là: bạn ko biết thì đừng phán.

tiền ref ngày 1-2$. thường là 1$. chứ đào đâu ra từng đó. tiền ref nhiều thế tớ nghỉ làm rồi ;))

:D thanks các bác, vậy để mai em ref bác để chiến cùng bác, 1 buổi sáng mà được 4$ thì cả ngày cũng tầm 10$ ngon cũng ngang với captcha rồi :D có tuơng lai

captcha kiếm ác thế à bác, hay mình làm thêm cả cap nhỉ :binhsua163:

Mình làm job này thì bị nó gửi thư lại bảo là

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
клик с Вьетнама очень мало стоит, меняйте ip

Anh em giúp mình với :D

nó cho phép bạn fake ip sang mỹ để click vì click từ vn quá rẻ tiền.

Mình làm job này thì bị nó gửi thư lại bảo là

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
клик с Вьетнама очень мало стоит, меняйте ip

Anh em giúp mình với :D
ko bít gì nhưng thấy chữ ip=> reset modem đi

muốn làm site này lắm lắm ..... mà làm ko hiểu 1 chút gì cả ?? dịch ra cũng ko hiểu ... làm lụi thì ko đc tiền ... post lên forumm thì ko biết khi nào mới có ng rep lại .... 1 job mà cứ 5 10 phút thì chắc cả ngày ko kiếm đc 2$ quá :((

muốn làm site này lắm lắm ..... mà làm ko hiểu 1 chút gì cả ?? dịch ra cũng ko hiểu ... làm lụi thì ko đc tiền ... post lên forumm thì ko biết khi nào mới có ng rep lại .... 1 job mà cứ 5 10 phút thì chắc cả ngày ko kiếm đc 2$ quá :((

đó là do bạn " cố tình" không chịu hiểu gg nó dịch thôi. các pro ở đây cũng dùng gg dịch mà. kiếm tiền đều đều. Hay là ít nếp nhăn ( nói khích đừng để bụng :m021: )

thật mà cậu !! dịch rất khó hiểu ... có thể là chưa đủ kinh nghiệm chăng :( ví dụ như tìm kiếm blog gì đó ... rồi ko ra blog ra tùm lum ,,lằng nhằng quá ! cậu có list nào dễ làm cho tớ đc ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week