Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ví dụ như cái này nè : Bạn đã nghe nói về BananaWars trò chơi phổ biến? Không? Sau đó, bạn có!Và bạn có thể làm cho tiền :)

Đăng ký và nhận được đến cấp độ 4 và nhận được tiền!

Thời gian được giới hạn! Thậm chí nếu nó được viết rằng 24 giờ, sau đó thực hiện như bạn muốn!

Hành động!
Sau khi đạt cấp độ 8 và nhận được 500 rúp!

Để không bị mất việc làm, thêm nó vào các mục yêu thích của bạn (click vào một ngôi sao)
Nó không phải là cần thiết để đổi mới. Chỉ cần làm công việc, và sau đó ném đăng nhập. Công việc sẽ không biến mất.

cần để tiếp cận đầu tiên.

muốn làm site này lắm lắm ..... mà làm ko hiểu 1 chút gì cả ?? dịch ra cũng ko hiểu ... làm lụi thì ko đc tiền ... post lên forumm thì ko biết khi nào mới có ng rep lại .... 1 job mà cứ 5 10 phút thì chắc cả ngày ko kiếm đc 2$ quá :((
cứ từ từ mà làm dần sẽ quen ngày đầu 0.5 $ ngày 2 :1$ ngày 3:2$ ngày 4 được 3 $ =))

thật mà cậu !! dịch rất khó hiểu ... có thể là chưa đủ kinh nghiệm chăng :( ví dụ như tìm kiếm blog gì đó ... rồi ko ra blog ra tùm lum ,,lằng nhằng quá ! cậu có list nào dễ làm cho tớ đc ko

lần đầu tiên nhảy vào tớ làm nv 0.2 rup, ngày thứ 2 làm nhiều hơn, rồi tăng dần, làm job chủ yếu là tìm kiếm theo cái site của nó, nó chơi GA phải giấu site, nên để dạng ***, bạn tìm cho giống rồi click vào, vì nó muốn bạn là khách đến từ tìm kiếm, vào vào 1 số trang nào đó trong site và mở ra 3 hay 5 tab riêng tùy theo job, đợi tý rồi tìm quảng cáo adsense để nhấn, vào trang quảng cáo rồi lại click tiếp vào 3-n trang tùy yêu cầu nữa, và 1 ngày ko click vào 1 link GA quá 2 lần - tốt nhất nên như vậy.

nếu thấy lằng nhằng tốt nhất ko nên tham gia :)

Lạy các bác, Dùng GG dịch tiếng Nga ra Tiếng Anh giùm. Chứ dịch ra Tiếng Việt mồ tổ nội cũng ko hiểu đâu :D

Lạy các bác, Dùng GG dịch tiếng Nga ra Tiếng Anh giùm. Chứ dịch ra Tiếng Việt mồ tổ nội cũng ko hiểu đâu :D
vẫn bình thường cậu nhé .làm wen rồi thì không cần google dich nữa đâu mà là đoán nó yêu cầu gì luôn

"Ba. Trên trang web này chúng tôi làm tối thiểu của 4 quá trình chuyển đổi trên mỗi trang là ít nhất 20 giây, các tài liệu tham khảo trong báo cáo. "

cái này là sao bà con

"Ba. Trên trang web này chúng tôi làm tối thiểu của 4 quá trình chuyển đổi trên mỗi trang là ít nhất 20 giây, các tài liệu tham khảo trong báo cáo. "

cái này là sao bà con
nghĩa là vd bạn đến trang MMO4vn.com thì bạn kick vào 4 link bất kì nhưng phải thuộc web mmo4vn :) đợi 20 giây và copy 4 liên kết đó để báo cáo nv

nghĩa là vd bạn đến trang MMO4vn.com thì bạn kick vào 4 link bất kì nhưng phải thuộc web mmo4vn :) đợi 20 giây và copy 4 liên kết đó để báo cáo nv
ok thanks bạn ... vậy ko vào đc blogspot thì làm sao vậy bạn :D

cái này là sao bà con
cậu để các trang tải đủ 20 giay xong rồi hãy nộp cho nó

Neobux pay rồi bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đọc sơ qua rule mới thấy nó yêu cầu là fải click đều đặn hàng ngày, hôm nay nó chỉ pay nếu (hôm nay + 2 ngày trước) click đủ, và cứ tiếp tục như thế. Nếu nghỉ 1 ngày thì phải click đủ 3 ngày sau nó mới pay lại. Đọc hiểu như thế ko biết đúng ko, chờ cha Svalmta thôi.

Neobux pay rồi bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đọc sơ qua rule mới thấy nó yêu cầu là fải click đều đặn hàng ngày, hôm nay nó chỉ pay nếu (hôm nay + 2 ngày trước) click đủ, và cứ tiếp tục như thế. Nếu nghỉ 1 ngày thì phải click đủ 3 ngày sau nó mới pay lại. Đọc hiểu như thế ko biết đúng ko, chờ cha Svalmta thôi.

Cậ pro đấy.

giờ 3 ngày nó pay 1 lần. một ngày chỉ cần click 4 ads màu cam. sau 3 ngày thì gửi báo cáo nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week