Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
muốn vượt upline phải có ref nhiều mới đc
mọi người cố gắng kím thêm ref nhiều vào
tầm 2-300 là vượt :))

Thực sự chán nản, mới tham ra cái seo và làm được nhiều nhiệm vụ nhưng không hiểu sao điểm danh tiếng cứ bị trừ, nay mới để ý là nhưng job mình làm nó không cho việt nam mình thực hiện, trong list job bây giờ 10 cái chắc phải có tới 5 cái nó cấm IP việt nam. nhất là mấy cái job dao động từ 0.6 đến 1rub. thấy nản quá

Thực sự chán nản, mới tham ra cái seo và làm được nhiều nhiệm vụ nhưng không hiểu sao điểm danh tiếng cứ bị trừ, nay mới để ý là nhưng job mình làm nó không cho việt nam mình thực hiện, trong list job bây giờ 10 cái chắc phải có tới 5 cái nó cấm IP việt nam. nhất là mấy cái job dao động từ 0.6 đến 1rub. thấy nản quá
gửi cậu cái link list jobs của tớ kèm tool có gì không hiểu cứ post tại đây hoặc PM Yahoo tớ.
http://mmo4me.com/showthread.php?65746-Share-List-Jobs-Seosprint-dot-1-by-RjmKut3

kính mời chị ngố làm giám khảo giùm em nha
chứ e cũng ko biết đáp án ;))

1983 (svalmta đang ở nhà bích thuận ;)) )

@ xiaojui: giám khảo được gì không em? :m131:

@bichthuan538: sval bảo hả? mà sval làm gì ở đấy thê? chết nhé, hôm nào chị méc gấu nhé,hehe :binhsua146:

@ xiaojui: giám khảo được gì không em? :m131:

@bichthuan538: sval bảo hả? mà sval làm gì ở đấy thê? chết nhé, hôm nào chị méc gấu nhé,hehe :binhsua146:

dạ có chị ạ
còn được j thì bí mật :))
thời hạn đến 5h thôi tránh spam trong bài của bác sval :D

Last edited by a moderator:
Lần sau bạn đừng ấn vào cái nhiệm vụ tuyển ref của tớ trong seo nhé, tớ pay cho bạn 1 lần thôi :p

uk. ủa cái task đó là cậu làm chủ hả

Càng ngày mấy thằng chủ job *** thèm check bài tập của mình nữa :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap