Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Số nv cho Việt Nam ngày càng ít, hjx. Mong các bác khi làm việc cho cẩn thận kẻo hỏng hết nồi cơm chung của mọi người. :binhsua22:

Hix, em có nv đọc nó ghi là all country. Thế mà giờ nó gửi thư ko chấp nhận IP VN vì click quá rẻ tiền =))

Hix, em có nv đọc nó ghi là all country. Thế mà giờ nó gửi thư ko chấp nhận IP VN vì click quá rẻ tiền =))

Đúng rùi đó, có nhiều chủ job tham tiền chê click từ VN ko đáng bao nhiêu nên nó từ chối. Nhưng ghét nhất cái thái độ mập mờ để lợi dụng mem VN làm ko công cho nó.
Ai fake được IP thì nên fake thôi.

uk. ủa cái task đó là cậu làm chủ hả

ừa, thấy cậu làm ref tớ rồi nên ko lỡ từ chối sợ âm điểm cậu. nên pay cho 2rub ;))

Vừa từ nhà Bích Thuận về mà 5pages đọc hết hơi mới xong.

Last edited by a moderator:
liệu h mua hma rùi nhờ ai bên us veried hộ rùi chiến liệu có ổn ko nhỉ
chứ lần lượt toàn job cao bị blacklist sạch
còn toàn 0.5 trở xuống ko à :(

Chào bạn!
Bạn active tài khoản để được nhận reback 80% nhé.
Đồng thời, khi làm xong 100 nhiệm vụ đầu tiên (bao gồm click quảng cáo, click mail, làm jobs...) thì bạn Pm mình để mình thưởng 0.1LR nhé. Chỉ được bonus khi tài khoản của bạn đã active
Có thể pm vào message thế này, hoặc pm trên 4rum nhé!
Cách active như sau: click vào dòng Прохожий ở ngay bên cạnh ID của bạn đấy, rồi nhập số điện thoại vào (số mobi hoặc viettel có 11 số nhé. Khuyến khích dùng mobi 11 số). Sau đó chờ tin nhắn gửi về, lấy mã nhận được viết vào ô bên dưới. Thế là xong.
Nếu đã làm các bước trên xong, thì bạn vào Мои личные данные (cái áp cuối đấy) để điền đầy đủ thông tin. Lúc đó, tài khoản của bạn sẽ được active.
Nếu không dịch được tiếng Nga, bạn có thể dùng Goole Chrome để được tự động dịch sang tiếng Anh hoặc tiếng Việt!
Cảm ơn!
Bạn có thể active theo hướng dẫn ở link sau: https://moneyonlineforyou.wordpress...an-dang-ki-va-active-tai-khoan-tai-seosprint/

:))
anh sval làm gì thế nick này clone cũa em mà

Này này, đụng chạm rồi nhé. Bất cứ ref nào chưa active đều nhận được message thôi

hix làm dcj 30rub mà -7đ rồi, nhìn lại là toàn cấm những job cấm vn, job này mình add trong tool bác dinhbuu mấy bửa trước đc bay mà giờ...:binhsua10:

ta +4 rồi. Hihi. Mà sao có mấy job chủ Job nó chek nhanh thế nhỉ. Chek xong là reset modem clear cookie làm lại được lun. :m190: Thik mấy chủ Job này lắm lắm. :binhsua26:
Mình làm chậm ghê gớm 1h làm có 15 Job toàn <1 Rub thui. Nhưng mà chậm mà chắc. Nếu máy mình mạnh hơn chắc có thể làm nhanh hơn. Mình mở có 10 tab mà lag kinh. Có mấy Job 5 tab thui giật tăng tăng. :binhsua23:

hix làm dcj 30rub mà -7đ rồi, nhìn lại là toàn cấm những job cấm vn, job này mình add trong tool bác dinhbuu mấy bửa trước đc bay mà giờ...:binhsua10:
cứ làm đi 100 rup rồi bán lại cho người ta cũng được ;))

Forum nhiều chuyện lộn xộn quá. nhiều người ăn nói vô văn hóa mất lịch sự. Chỉ còn teamseo pro chúng ta là vẫn đều đều đi lên :)

Forum nhiều chuyện lộn xộn quá. nhiều người ăn nói vô văn hóa mất lịch sự. Chỉ còn teamseo pro chúng ta là vẫn đều đều đi lên :)
Bác svalmta máy em yếu thế này thì sao. Huhu. Làm 2 job 1 lượt là 100% phải reset. :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week