Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
ka ka, hôm nay cả ngày sang nhà bichthuan chơi nhé, hôm nào gấu nhà em về chị méc gấu nhà em.

Chờ khi nào chị thành đại gia hyip thật thì chị cho vay, :m131:

còn em giờ là đại gia seo, đại gia jss, đại gia zeek, kekee, cho chị vay ít xiền chơi hyip, khi nào thành đại gia chị trả nào
:binhsua146:

;)) nhà gần nên qua suốt ấy mà chị. cho chị méc thoải mái :m131: làm job cho nàng Alice chị kìa.

ka ka, hôm nay cả ngày sang nhà bichthuan chơi nhé, hôm nào gấu nhà em về chị méc gấu nhà em.

Chờ khi nào chị thành đại gia hyip thật thì chị cho vay, :m131:

còn em giờ là đại gia seo, đại gia jss, đại gia zeek, kekee, cho chị vay ít xiền chơi hyip, khi nào thành đại gia chị trả nào
:binhsua146:
;)), ta có chơi với sval đâu, chơi với anh trai của sval thôi =)), hắn xuống nhà, ta cho ra vườn ăn xoài "ngọt" =))

theo ta thì sống, chống ta thì chết ( comment hộ nàng rồi đó ;)) )

job đó làm 1 lượt rùi bỏ nên ko cần cm, chỉ mong ko ai làm sai bị hold để ta nhanh đc lập job mới thui
:binhsua87:

Trong hộp thư Seo mình có bức thư nội dung như sau, không hiểu nó nói gì ?

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 116672
Название задания: «Просто пара кликов за пару минут. Быстро и легко!»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=116672&cnt=528d0cb689cd2963e81a43ac019dc6f6

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
У всех реклама есть...
Рекламодатель [959038] (Сегодня, 20:05)

Last edited by a moderator:
Trong hộp thư Seo mình có bức thư nội dung như sau, không hiểu nó nói gì ?

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 116672
Название задания: «Просто пара кликов за пару минут. Быстро и легко!»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=116672&cnt=528d0cb689cd2963e81a43ac019dc6f6

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
У всех реклама есть...
Рекламодатель [959038] (Сегодня, 20:05)

bạn có click ads cũa nó ko
nó kêu click 1 cái trong mỡ thêm 3 cái nữa là 4 cái

Ghét mấyv job bắt đợi kinh........
ý bạn là nó kêu cầu xem 20-30s đó hã
nếu vậy có gì đâu ghét
mình vào ads trên web họ càng lâu thì họ càng nhiều tiền
chứ click 1 cái xong tắt ko tới 3s họ lấy gì ra tiền trã mình :| thua bác lun :))

các bác cho hỏi nhiệm vụ trong seoprint mà làm rồi
mà nó hiện màu xanh như thế này thì có được làm nữa ko nhỉ

Bạn nào làm seosprint thì làm nv này nha. Job không hiển thị trên IP VN. http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=120840&cnt=ef3858d300b93ffd113c84b52a6f228d yêu cầu: vào link tìm kiếm - tới blog - mở 4 bài viết ;
click 1 quảng cáo google duy nhất - mở 3 liên kết ( chuyển tiếp) trên trang QC vừa load xong này;
Không cần thiết phải click QC Dosug nếu bạn không phải IP Nga.
Treo tất cả 3 phút.
Để lại comment.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128