Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
chưa thấy bạn active tài khoản nhé. bạn cần active acc bằng điện thoại. nếu active rồi bạn vào link này: http://www.seosprint.net/profile.php

điền thông tin, xong lưu lại. là xong.
tặng bác cái ảnh chứng minh activer ròi

View attachment 11011
tặng bác cái ảnh chứng minh activer ròi

chữ màu vàng là trạng thái chưa active mà bạn. sao lại thế nhỉ. active xong nó phải thế này:

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 06:58 AM ----------

up lên nào :binhsua32: hết sữa cho con rồi, đi kiếm tiền mua sữa nào.

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

up lên cho ai chưa thấy nào.

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

up lên cho ai chưa chơi nào !

đã activer thành công nhầm nhọt sang trồng trọt 1 số thưuntitled.JPG

Last edited by a moderator:
mịa khốn nạn vãi mình thề không bao giờ làm job dưới 0.35rub :(( 1 đống job 0.2 chúng nó chơi mình :(( trừ hết cả danh tiếng bao ngay cầy cuốc

Mình chẳng bao giờ làm cái thấp như thế? riêng làm đi làm lại cái 0.6 py6 đã đủ ăn, nó tái sử dụng liên tục, ngày làm đến chục lần vẫn tái sinh.

Mình chẳng bao giờ làm cái thấp như thế? riêng làm đi làm lại cái 0.6 py6 đã đủ ăn, nó tái sử dụng liên tục, ngày làm đến chục lần vẫn tái sinh.

hix giờ mới biết cái sắp xếp giá tiền để làm @@! hôm trước toàn gặp đâu làm đấy ==!

hix mình có job 0.6 chỉ đi click mà không biết làm ai chỉ mình cách nào với. chủ hội đau rồi vào mình nhờ tí

hix mình có job 0.6 chỉ đi click mà không biết làm ai chỉ mình cách nào với. chủ hội đau rồi vào mình nhờ tí

post link đi bạn .

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

:X tiền đang về nó đang check :X đá lên nào

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=112545&cnt=5b85dc674838c872e1ad19d6ee1ea06d job 0.85 ngon cho ae chỉ 8 link

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=75541&cnt=1cde1c6487ae0e867713a63a34546c6a ngon nốt này :X

hix giờ mới biết cái sắp xếp giá tiền để làm @@! hôm trước toàn gặp đâu làm đấy ==!

cái job nào ngon, giá cao, dễ click và cho tái sử dụng thì bạn thêm vào mục yêu thích = cách ấn cái SAO ở job ý. ở bên phải trang web có mục yêu thích đó, bạn vào đó sẽ thấy đc những job mình đã lưu

có ai làm được cái job nào trên 4 hoặc 5 rup chưa nhỉ mình chỉ làm được cái job 3 rup là cao nhất

up lên cho cái nào, mấy hôm nay bận không vào được,tình hình là cũng chẳng làm được nhiệm vụ nào,hichic,lên top nào:binhsua37:

HOAN NGHÊNH
Tên: Quyen Nguyen
ID: 371 574 Trạng thái: làm việc

LR : U8393507

cảm ơn mọi người nhé, hôm nay bận cả ngày giờ mới online, giờ nhiều việc quá, đang chuẩn bị lập event cho anh em đây.

pm resign mà không thấy trả lời. haiz.

cảm ơn mọi người nhé, hôm nay bận cả ngày giờ mới online, giờ nhiều việc quá, đang chuẩn bị lập event cho anh em đây.

đã online yahoo đâu mà trả lời. để ta online yahoo xem mi hù ta cái gì :))

trước 10h tối nay sẽ hoàn thành công việc và check bonus cho tất cả mọi người.

đã đủ 100 điểm rating rùi hả em?thế hôm nay chị phải tranh thủ làm nhiều job để tranh giải event mới được:binhsua44:

đã online yahoo đâu mà trả lời. để ta online yahoo xem mi hù ta cái gì :))

đang hù pro này ;)) :binhsua35:

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

đã đủ 100 điểm rating rùi hả em?thế hôm nay chị phải tranh thủ làm nhiều job để tranh giải event mới được:binhsua44:

dạ, cứ từ từ chị ạ, tính từ lúc mở event cơ :D sẽ không chỉ có 1 giải nhất đâu, nên mọi người an tâm mà chiến.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week