Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
chị ơi, ông này sinh năm 82 đây chị ạ ;))

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

thấy bạn rồi, bạn cần phải active tài khoản bạn nhé. bạn đọc thêm ở đây >>
hơ hơ, chị nhìn thấy ở đâu đấy hình nhứ là sinh năm 91 chứ, 82 đâu mừ.

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

gọi em thì oke. ko thì ta cứ gọi là máy bay :D

à à, thì ta gọi resign là em còn gì, hehe:binhsua146:

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

ông ấy đút lót tiền cho em bảo em nói với chị thế =))

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

May quá, kịp rút JSS về trước khi limit, sáng mai có tiền ăn chơi :D

máy bay chỉ đc cái hay tếu :))
@sval: dám hạ uy tín ta hả. ta cho mi về "chầu ông bà ông vải, ú òa sau nải chuối, ngắm gà khỏa thân" bây giờ

máy bay chỉ đc cái hay tếu :))
@sval: dám hạ uy tín ta hả. ta cho mi về "chầu ông bà ông vải, ú òa sau nải chuối, ngắm gà khỏa thân" bây giờ

:binhsua35: này thì uy tín này.

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

up lên tiếp nào ! :binhsua35:

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

lại chìm ngỉm rồi :D

cái đầu tiên cực dễ bạn nhé. bạn ấn bắt đầu làm nhiệm vụ nó chạy ra trang yandex.ru, nhưng mà bạn không nên dùng trang đó, mà dùng google.de bạn nhé

bạn copy cái này: "Bank of England Monetary and credit"
tìm kiếm. tìm đến trang : financial-england.blogspot.com

click 8 cái( bài viết blog) xong ấn 1 cái vào google, 4 click trong trang mới mở.

xong.

bạn gửi cho nó:
1: IP
2. Bank of England Monetary and credit
3. 8 link blog
4. 4 link quảng cáo google

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Cái job thứ 2 không làm nhé, chỉ dành cho Nga

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Cái thứ 3 nè:

tìm kiếm: ural-master36.ru

vào trang, click 2 cái vào các bài viết ( giữ ctrl để ấn cho ra tab mới)

- 2 clicks vào quảng cáo của tak.ru
- 1 click vào quảng cáo của wmlink

- 1 click AdHitz.Ads - giữ 20 giây

- 1 click vào quảng cáo của links-wm.ru

xong, gửi hết link cho nó.

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

Cái cuối cùng cũng cực dễ hiểu, cậu chịu khó dịch rồi làm, các nhiệm vụ click tương tự nhau, cứ thế mà hốt tiền :)
mình nói thật nhé mình ngồi hết 2 tiếng đồng hồ làm .không làm dducc post lên đây ai ngờ giống cậu chỉ quá. nhưng mà cái khoản gủi thông tin thanh công cậu on yahoo team cho mình phát đẻ mình rõ hơn tầm ti nữa mình pm yahoo cậu

mình nói thật nhé mình ngồi hết 2 tiếng đồng hồ làm .không làm dducc post lên đây ai ngờ giống cậu chỉ quá. nhưng mà cái khoản gủi thông tin thanh công cậu on yahoo team cho mình phát đẻ mình rõ hơn tầm ti nữa mình pm yahoo cậu

mình không hiểu câu: "không làm dducc post lên đây ai ngờ giống cậu chỉ quá"

:D

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

ai chơi seo có ID là : lehuusang - 935969

pm yahoo mình nhé.

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

HOAN NGHÊNH
Tên: Quyen Nguyen
ID: 371 574 Trạng thái: làm việc

LR : U8393507

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 05/21/2012 12:29
Batch 95916392
From U4741544 (phystechvn)
To U8393507 (quyennguyen)
Amount $0.10
Memo bonus seosprint
Payment Purpose Purchase of goods

Anh ăn bớt của chị ấy 0.1 $ thì phải :D :binhsua33: upppppp

haha. không phải đâu em ạ. anh chia làm 2 lần bonus. ảnh chỉnh sửa ở bài 1 rồi đó.

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

nấu ăn, thỉnh thoảng vào up lên tí nào.

: bluesky9990
ID: 944 460 Trạng thái: làm việc
nó lên làm việc rồi này :|

thank cậu, cậu mới click 4 cái và được trả tiền 4 jobs. khi nào đủ 100 thì nhận bonus c nhé !

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

job này cực dễ nhé, chiến luôn nào.

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:25 PM ----------

up tiếp nào :binhsua36: mưa to quá.

Job này đâu có mà làm chứ

ah là những bước mình làm giống cậu chỉ ở trên đây . nhưng đến cái đoạn cuối gủi ketes quả thì không biết

nào, anh em chuẩn bị nào

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

ah là những bước mình làm giống cậu chỉ ở trên đây . nhưng đến cái đoạn cuối gủi ketes quả thì không biết

ừm, c gửi theo yêu cầu của nó là được, tớ có viết hướng dẫn đó.

nào, anh em chuẩn bị nào

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

uhm cậu on yahoo cậu team cho mình một cái VD để mình hiểu thêm chứ mình chậm hiểu quá:binhsua37: cậu lam 1 VD để mình biết cách làm mấy cái sau thôi . nghĩ đi thì cái nayf chịu khó tí là có lắm $ lắm đây

nào, anh em chuẩn bị nào

ối ối, từ từ nào, chị chưa chuẩn bị xong, chờ chị sửa cái máy tính đã nèo,:binhsua37:

up lên top nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week