Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
anh svalmta ới ơi.giúp e với.sao id của e đăng nhập cái lâu lâu nó bị out ra hoài à.đang nghiên cứu job mà vậy sao làm ăn đc nữa. :binhsua36::binhsua36::binhsua36:

Sặc vào sem list nhiệm vụ.
1 loạt nhiệm vụ liệt VietNam zô blacklist lun. chán hẳn :((

anh svalmta ới ơi.giúp e với.sao id của e đăng nhập cái lâu lâu nó bị out ra hoài à.đang nghiên cứu job mà vậy sao làm ăn đc nữa. :binhsua36::binhsua36::binhsua36:

nhiều đứa ở Nga nó cũng kêu với admin bị như em. nó bảo script của nó lỗi gì đó, đáng fix. em chịu khó xóa cookie, vào lại xem nhé.

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

co list nhiêm vụ chưa thế chủ thớt

sắp ra mắt anh em :)

nhiều đứa ở Nga nó cũng kêu với admin bị như em. nó bảo script của nó lỗi gì đó, đáng fix. em chịu khó xóa cookie, vào lại xem nhé.

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

ra mau mau đi chứ anh, ngồi đọc mà hoa mắt luôn...

nãy có mấy nhiệm vụ làm chả hiểu làm đúng hết mà nó báo là bạn làm nhanh quá :binhsua32: rs modem làm lại.

nãy có mấy nhiệm vụ làm chả hiểu làm đúng hết mà nó báo là bạn làm nhanh quá :binhsua32: rs modem làm lại.

anh cũng vừa làm cái đó, vừa làm cái khác nữa mà. chứ chưa dồn hết lực làm.

chắc tại bạn để thời gian mở web ít quá, lúc làm cũng phải chú ý đến phần yêu cầu thời gian của chủ job nữa

chắc tại bạn để thời gian mở web ít quá, lúc làm cũng phải chú ý đến phần yêu cầu thời gian của chủ job nữa

mở web xong đừng tắt vôi, cứ để đó, mở cửa sổ khác ra làm, tầm vài phút thì tắt.

đã reg gần nửa tuần làm đươccj hon 100 hoạt động.chờ Bonus
ID: 958390
LR U2466790
yahoo luongxuancong

đã reg gần nửa tuần làm đươccj hon 100 hoạt động.chờ Bonus
ID: 958390
LR U2466790
yahoo luongxuancong

ngay và liền:

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 06/03/2012 12:04
Batch 97785645
From U4741544 (phystechvn)
To U2466790 (luongxuancong7)
Amount $0.10
Memo bonus seo
Payment Purpose Purchase of goods

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 06/03/2012 12:04
Batch 97785645
From U4741544 (phystechvn)
To U2466790 (luongxuancong7)
Amount $0.10
Memo bonus seo
Payment Purpose Purchase of goods

da nhận bonus

Hello You have submitted a report on the execution of the job number 91258
job title: "A simple Google"
link on the job: / work-Task-read.php? ADV = 91258 & cnt = bed74cef105cf7a6a824cf78462ed124

By setting your report back for revision because it does not specify all required items have been made ​​by you . Please reference to the end and then submit a report on the implementation. So you can manage to finish a task, you add 24 hours to a maximum deadline of submission of the report. What do I need to finalize (the comment author set) and where the advertisement

cái này giải quyết sao nhỉ.

huhu tử nhiên mấy cái jobs dở hơi ấn vào nút " bắt đầu" thì không hiên ra trang cần làm mà hiện trang trắng url là seosprint.net/........... làm không làm được gì?
bao giờ mới có topic tộng hợp jobs+ mô tả vậy bác.

có pro nào có cao kiến việc tak.ru bị chặn ko giúp mình vs :binhsua37:
Bạn thử click hết các Ads Tak.ru còn lại đi,mình hồi đó chỉ bị chặn vài Ads Tak.ru nằm ở đầu,còn ở giữa với đuôi thì vô ầm ầm :D

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa
Có ai rành tiếng Nga thì chỉ mình làm nv này với,theo mình hiểu là reg nick + chỉ click các Ads VIP + Standard,trong báo cáo thì ghi tên đăng nhập + số click,nhưng mình làm thế thì bị thằng chủ job nó báo thư lại như sau:

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 115655
Название задания: «1.5 рубля за 2 минуты. Рефбек 80%»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
с удовольствием Вам оплачу задание. Только я Вас не вижу в своих рефералах.

Ai biết chỉ mình nhé :)

Đợi đến khi ra mắt chắc mấy job bị ban ip vn mất
làm 2 h đồng hồ thì hết job không có job nào mà làm nãn
Edit nhầm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645