Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Bạn thử click hết các Ads Tak.ru còn lại đi,mình hồi đó chỉ bị chặn vài Ads Tak.ru nằm ở đầu,còn ở giữa với đuôi thì vô ầm ầm :D

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa
Có ai rành tiếng Nga thì chỉ mình làm nv này với,theo mình hiểu là reg nick + chỉ click các Ads VIP + Standard,trong báo cáo thì ghi tên đăng nhập + số click,nhưng mình làm thế thì bị thằng chủ job nó báo thư lại như sau:

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 115655
Название задания: «1.5 рубля за 2 минуты. Рефбек 80%»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
с удовольствием Вам оплачу задание. Только я Вас не вижу в своих рефералах.

Ai biết chỉ mình nhé :)
cái này cậu đăng kí tìa khoản xong cậu vào mục xem các trang web sau đó click hết số trang web trong mục VIP-STANDART rồi gủi ID với số click cho nó

ên nào tình yêu:binhsua36:

cái này cậu đăng kí tìa khoản xong cậu vào mục xem các trang web sau đó click hết số trang web trong mục VIP-STANDART rồi gủi ID với số click cho nó
Mình báo cáo như bạn nói rồi đó,thế mà bị gửi thư báo :(

Hjx đc hơn 30rup rùi ... rút về nó bảo là hệ thống bị lỗi ... xjn thử lại sau 10 phút ... làm như vậy 3 lần rùi màk có đc đâu ... chủ theard vào bonus rùi hd tớ rút $$ lun nha ... :binhsua36:

Hjx đc hơn 30rup rùi ... rút về nó bảo là hệ thống bị lỗi ... xjn thử lại sau 10 phút ... làm như vậy 3 lần rùi màk có đc đâu ... chủ theard vào bonus rùi hd tớ rút $$ lun nha ... :binhsua36:
chuyển trình duyệt khác đi bạn

Xài chrome bợn àh ... wậy là fải chuyển thèn firefox mới đc hả bợn ... :binhsua11:
uhm mình cũng toàn làm thế chỉ khi rút tiền thì chuyển sang dung ff còn làm job thì chrome

uhm mình cũng toàn làm thế chỉ khi rút tiền thì chuyển sang dung ff còn làm job thì chrome
Ko đc rầu ... chắc tại làm tệ quá ... 1 tuần mới làm đc 1$ nên nó ko cho rút hả gì đây nèk ... :binhsua04:

Ko đc rầu ... chắc tại làm tệ quá ... 1 tuần mới làm đc 1$ nên nó ko cho rút hả gì đây nèk ... :binhsua04:
mình vưa rút xong vẫn bình thương. cái này cũng hay lỗi lung tung lắm cứ làm job tiếp đi mai rút lại chắc là đc . không thì do cậu rút hôm qua đến hn chưa đủ 24h nên nó báo lõi vậy

mình vưa rút xong vẫn bình thương. cái này cũng hay lỗi lung tung lắm cứ làm job tiếp đi mai rút lại chắc là đc . không thì do cậu rút hôm qua đến hn chưa đủ 24h nên nó báo lõi vậy
Mới rút lần đầu hà ... hjx ... thui đành đợi vậy ... nó bắt rút 1 lần là rút hết seo ... ko thể chỉnh số rup rút ra seo te ... :binhsua37:

:binhsua32: có mấy cái nhiệm vụ làm đúng theo yêu cầu.đã rs, xóa cookies.. lần trc pay rồi mà lần này nó trở chứng báo thiếu link ads.
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 101414
Название задания: «Автозадание»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=101414&cnt=a5eb0438a1827e782f9ceb91adcd9f6b

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Где ссылки с рекламы?

seos nên rút về wmr hay lr nhỉ.

Last edited by a moderator:
:binhsua32: có mấy cái nhiệm vụ làm đúng theo yêu cầu.đã rs, xóa cookies.. lần trc pay rồi mà lần này nó trở chứng báo thiếu link ads.
vậy thì click lại rồi nộp cho nó

nào, LR đã rút, anh em vào rút lẹ nha.

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

Bạn thử click hết các Ads Tak.ru còn lại đi,mình hồi đó chỉ bị chặn vài Ads Tak.ru nằm ở đầu,còn ở giữa với đuôi thì vô ầm ầm :D

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa
Có ai rành tiếng Nga thì chỉ mình làm nv này với,theo mình hiểu là reg nick + chỉ click các Ads VIP + Standard,trong báo cáo thì ghi tên đăng nhập + số click,nhưng mình làm thế thì bị thằng chủ job nó báo thư lại như sau:

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 115655
Название задания: «1.5 рубля за 2 минуты. Рефбек 80%»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=115655&cnt=a29011ffde40f7506353840746bfdbaa

с удовольствием Вам оплачу задание. Только я Вас не вижу в своих рефералах.

Ai biết chỉ mình nhé :)

job này là job đăng kí, nó kêu là không thấy bạn nằm trong danh sách ref của nó. chắc cậu làm nhầm/

đã rút 2.23$~ :binhsua33:

---------- Post added at 01:17 AM ---------- Previous post was at 01:01 AM ----------

:binhsua39: mong chờ list task từ anh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week