Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
[N] up đặt gạch ở đây
20char

active tài khoản bạn nhé. sau 1 ngày tài khoản không active sẽ bị giảm reback còn 10% nhé. khi nào active xong thì sẽ để lại 80% mãi mãi nhé.

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

vậy chưa active dc reback bao nhiêu ha~ cậu

sau 1 ngày không active, reback sẽ giảm còn 10% nhé. mình sửa lại ở bài 1 rồi, vì nhiều bạn không chịu active, có lẽ mình ấn nhầm sang bạn. ID của bạn là bao nhiêu ? để mình sửa lại.

tại sao lại một mình bạn bị vậy ?
chỉ cần 1 click là thành 10% và chỉ cần 1 click là thành 80% , tùy chinh~ chế độ từng ref dc mà cậu, nói gì nói thì mình cũng dc gọi bờ rào seosprint vì bon chen hơn nữa năm mà

chỉ cần 1 click là thành 10% và chỉ cần 1 click là thành 80% , tùy chinh~ chế độ từng ref dc mà cậu, nói gì nói thì mình cũng dc gọi bờ rào seosprint vì bon chen hơn nữa năm mà

Thì mình nói là bạn nào active xong rồi sẽ là 80% mãi mãi mà, còn bạn nào chưa active mình sẽ hạ xuống 10% để các bạn đó active. ID bạn là bao nhiêu vậy ?

Thì mình nói là bạn nào active xong rồi sẽ là 80% mãi mãi mà, còn bạn nào chưa active mình sẽ hạ xuống 10% để các bạn đó active. ID bạn là bao nhiêu vậy ?
xin nhắc lại với cậu là mình đã active lúc sáng rồi và đã kiễm tra là 80% nhé. một khi mà đã thanh 80% thì chứng to~ đã active nhé.

xin nhắc lại với cậu là mình đã active lúc sáng rồi và đã kiễm tra là 80% nhé. một khi mà đã thanh 80% thì chứng to~ đã active nhé.

có thể mình chỉnh của một bạn nào đó chua active thành 10% nhầm sang của cậu. tớ vẫn chưa biết ID của cậu nhé. tớ vào check phần dành cho người đã active, thấy có 2 người chưa được đưa lên 80, nên tớ đưa luôn. giờ c cứ yên tâm chơi. từ trước đến giờ chưa ai bị như vậy cả nhé.

có thể mình chỉnh của một bạn nào đó chua active thành 10% nhầm sang của cậu. tớ vẫn chưa biết ID của cậu nhé. tớ vào check phần dành cho người đã active, thấy có 2 người chưa được đưa lên 80, nên tớ đưa luôn. giờ c cứ yên tâm chơi. từ trước đến giờ chưa ai bị như vậy cả nhé.
ok đã kiễm tra và thấy lên 80% , hy vọng là làm ăn lâu dài
"ăn it ăn hoài" hiễu chứ

ok đã kiễm tra và thấy lên 80% , hy vọng là làm ăn lâu dài
"ăn it ăn hoài" hiễu chứ

mình không hiểu bạn nói gì cả. tất cả những mem chơi cùng mình từ trước đến giờ đều nhận reback 80%. ngoài ra mình còn tổ chức event + bonus cho mem. tình ra hơn cả tiền mà các ref kiếm cho mình. bạn không tin bạn có thể teamview máy mình. xem ref đã kiếm cho mình bao nhiêu tiền ?

ok bạn ?

mình không hiểu bạn nói gì cả. tất cả những mem chơi cùng mình từ trước đến giờ đều nhận reback 80%. ngoài ra mình còn tổ chức event + bonus cho mem. tình ra hơn cả tiền mà các ref kiếm cho mình. bạn không tin bạn có thể teamview máy mình. xem ref đã kiếm cho mình bao nhiêu tiền ?

ok bạn ?
rồi pipi cậu, chúc cậu kiếm dc nhiều ref

1.tìm trong google cụm từ:Работа в Минусинске
2.đến trang web: minsiti.ru và làm 3-4 quá trình chuyển đổi
3.click quảng cáo google và làm 3-4 quá trình chuyển đổi trong 20-30s
báo cáo gồm:
các link liên kết đc mở ra (trong trường hợp nó ko nói rõ phải nộp những link gì ntn thì bạn nên nộp cả link tìm kiếm google)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week