Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Nghe độ lượng đó nhẩy :))

thằng cha đó chém đó bạn, là bay khắp 4rum rôi:)) tí nữa thể nào trên seo cũng thông báo có 1 tên Người VN nick mmo4vn là svalmta rút 500Rup làm cho seo hết LR và ko còn khả năng thanh toán cho mem nữa:))

thằng cha đó chém đó bạn, là bay khắp 4rum rôi:)) tí nữa thể nào trên seo cũng thông báo có 1 tên Người VN nick mmo4vn là svalmta rút 500Rup làm cho seo hết LR và ko còn khả năng thanh toán cho mem nữa:))

tớ dạo này biếng làm, có làm ăn dì đâu mà 500 rub cậu. haiz.

Tớ cũng biết cha đó chém mà =))

Bạn ơi cho mình hỏi, mình làm job, cần click vào quảng cáo trả tiền hay tak, nhưng nó chỉ hiện lên trang chủ tak http://tak.ru/ref.html#10, thấy báo bị lỗi, dịch gg thì bảo là
Việc chuyển đổi vào một liên kết quảng cáo đã bị chặn.
Dịch vụ sẽ chỉ được thanh toán chuyển tiếp tự nhiên
không được trả tiền giao thông từ ván lướt sóng, các nhấp chuột từ các trang web biên tập viên,
bản sao các trang web lưu trữ trên máy tính cá nhân,
nhấp chuột thông qua proxy, cũng như các trang web từ danh sách dừng lại, vv

đã đổi ip mấy lần nhưng vẫn gặp trường hợp này, thế mình vẫn click 2,3 link trên trang này để gửi báo cáo được không. :binhsua123:

Bạn ơi cho mình hỏi, mình làm job, cần click vào quảng cáo trả tiền hay tak, nhưng nó chỉ hiện lên trang chủ tak http://tak.ru/ref.html#10, thấy báo bị lỗi, dịch gg thì bảo là
Việc chuyển đổi vào một liên kết quảng cáo đã bị chặn.
Dịch vụ sẽ chỉ được thanh toán chuyển tiếp tự nhiên
không được trả tiền giao thông từ ván lướt sóng, các nhấp chuột từ các trang web biên tập viên,
bản sao các trang web lưu trữ trên máy tính cá nhân,
nhấp chuột thông qua proxy, cũng như các trang web từ danh sách dừng lại, vv

đã đổi ip mấy lần nhưng vẫn gặp trường hợp này, thế mình vẫn click 2,3 link trên trang này để gửi báo cáo được không. :binhsua123:

Bạn thử xóa sạch cookie rồi thay ip xem được không ?

còn bạn click ở đây thì nó không trả tiền đâu.

sao mình rút ở LR không được nhỉ..nó toàn báo" Lỗi hệ thống thanh toán. Không được thanh toán.
Xin vui lòng thử lại trong 10 phút "
giờ cổng thanh toán nào rút được ngay các bạn

sao mình rút ở LR không được nhỉ..nó toàn báo" Lỗi hệ thống thanh toán. Không được thanh toán.
Xin vui lòng thử lại trong 10 phút "
giờ cổng thanh toán nào rút được ngay các bạn

WMR thì luôn luôn rút được cậu ạ. vì người Nga toàn nạp bằng wm mà. LR hết tiền nên không pay được.

WMR thì luôn luôn rút được cậu ạ. vì người Nga toàn nạp bằng wm mà. LR hết tiền nên không pay được.

Đã thế để 100WMR rồi rút..hê hê.tại rút nghịch xem thế nào thôi mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week