Analysis Kiếm $$$ bằng cách nhấp chuột , thanh toán hằng ngày

devilstock

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Thông Báo :

1.12.2012 : Các bạn click bình thường

2.12.2012 : Các bạn tạm thời ngưng click.Vì có 1 số bạn click theo kiểu mở tab,nên Tak.ru khóa tài khoản.Mình đang tạo lại.Mình sẽ thanh toán cho các bạn uy tín.

Một điều lưu ý các bạn là Click chuột chứ không phải mở TAB

10:00 2.12.2012 : Các bạn làm việc lại bình thường

17:00 2.12.2012 : Bạn Acc00 autoclick cái site của mình 92click cuối cùng làm tài khoản mình dính vào spam và đã bị khóa.Nên tạm thời các bạn dừng click cho đến khi có thông báo mới nha .Chân thành cám ơn các bạn

3.12.2012 : Mở lại 1 JOB.Các bạn tiếp tục click.Mình sẽ khắc phục JOB còn lại.Thân

20:00 3.12.2012 : Đóng JOB lại vì lí do 1 bạn không được tính tiền đã cố tình spam dẫn đến xóa Account của mình.Các bạn nào đang làm JOB kiểu này cẩn thận tên nào có IP : 42.117.***.*** . Mình không nói tên ai trong này.Nhưng ai làm tự biết.Bản thân 1 IP click hơn gần 20 lần.

Tất cả các ban nào làm mình đã tổng kết tiền đến hôm nay mình sẽ thanh toán cho các bạn.Chúc các bạn vui khỏe

JOB 1 :

- Vào trang web
- 2 Click Tak.ru
- 1 Click WMlink
- 1 Click Robotext + 1 Chuyển đổi

Các Hình ảnh mô tả :
- Tak.ru + Wmlink

- Robotext

Lưu ý
+ các bạn click để laị địa chỉ IP , vào đây lấy địa chi vipcom.vn/ip
+ để lại ngân hàng LR hoặc MWR ( để 1 lần thôi lần sau để lại IP khi click).

Quyền lợi :
+ BR 80%
+ KO fake IP (1 PC/1 IP)
+ chấp nhận RB cho các bạn khi site ko thanh toán ( takru) là 0.05R/click

Rule :
+ 1IP/1PC/24h . Bạn nào cố tình SPAM thì mình sẽ không thanh toán
+ Thanh toán ngay khỉ đủ 0.05$(LR) hoặc 1rup(WMR).Mình sẽ thanh toán qua LR,trong trường hợp LR mình hết mình sẽ thông báo và chuyển sang phương thức thanh toán WMR
+ Các bạn click hôm nay mai mình tổng kết
+ bạn nào cố ý ko click mà để lại CM , mình check phát hiện dc cảnh báo 3 lần sẽ hủy bỏ tiền trong số dư

Hỗ Trơ
YH: andyhuynh245

P/S : Khi các bạn click vào các quảng cáo Tak.ru,nếu trang quảng cáo không xuất hiện,mà hiện ra trang http://tak.ru thì các bạn vui lòng khởi động lại modem của mình để có thể click thành công nha.Vì nhiều khi bạn click quá nhiều lần liên tục thì Tak.ru sẽ nghi ngờ bạn cheat và sẽ không thanh toán cho lần click của bạn.Click thành công là click được chuyển tới trang quảng cáo.

Cách Click Tak.ru có nhiều tiền : Vào web/blog mở 4,5 bài viết,đợi 2,3 phút rồi bắt đầu click,nên tìm các quảng cáo có in hình tiền trong đó ,sau khi kích vào quảng cáo thì mở thêm 2 link trong quảng cáo (mà click thẳng vào quảng cáo,chứ không được mở ở cửa sổ mới là không được tính tiền)

Cập Nhật Thanh toán hàng ngày cho các bạn
Ngày 3/12/2012

Bằng chứng thanh toán

Last edited by a moderator:

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Click tất cả rồi :P, chờ thớt bonus
Ko biết đc nhiêu đây
U5539537

Last edited by a moderator:

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000

quảng cáo tak.ru là cái này hả thớt ?

ông thớt nói vào site click 3 cái quảng cáo tak.ru
mới click được cái thứ 1, sang cái thứ 2 thì nó nói là chỉ được click 1 lần ?
thế nào đây ?

Click 1 ngày cũng không chắc được bao nhiêu bạn.Vì số tiền của mỗi click chuột khác nhau.

- Bạn phuongvk click được 3 cái đó bạn.Có thể cho bạn click liên tục theo kiểu mở tab nên nó không chấp nhận đó bạn.Bạn click xong thì chờ tí sau đó click tiếp.

Monster

Banned
Reactions
13
MR
0.000
chơi cái này kiếm được 100 ngàn/ngày không nhỉ? :binhsua58:

quyethtd

Junior
Reactions
101
MR
0.000
Chém gió ác quá làm người ta sợ
Chỉ cần 1 trang,và nếu có 1000 người click thì 100k/ngày không khó
Khó cái là không có 1000 người với IP khác nhau để click kìa :)
Quảng cáo tak.ru có giá khoảng 0.075 đến 1r,thường thì là 0.15r
nếu có 1000 người click với cái giá 0.15r thì sẽ được 150r,mà mỗi IP lại có thể click 3 lần đối với 1 quảng cáo,tốt nhất là click 2 lần,như vậy riêng quảng cáo tak.ru đã được 300r/ngày.Tỷ giá 1 rub = 635 VND
Vậy nếu có 1000 người click thì 300*635 = 190500 VND (gần 200k nhé) :binhsua57:

Click 1 ngày cũng không chắc được bao nhiêu bạn.Vì số tiền của mỗi click chuột khác nhau.- Bạn phuongvk click được 3 cái đó bạn.Có thể cho bạn click liên tục theo kiểu mở tab nên nó không chấp nhận đó bạn.Bạn click xong thì chờ tí sau đó click tiếp.
Úi, hôm nay tớ click cả 8 trang, 8x3 =24 click mà đc có 3 cái á. DÙng ctrol + click mà chứ có chuột phải mở tab mới đâu.chán vậyMà nếu tớ clear cookie +change Ip click liên tục liệu có đc ko thớt ??

Úi, hôm nay tớ click cả 8 trang, 8x3 =24 click mà đc có 3 cái á. DÙng ctrol + click mà chứ có chuột phải mở tab mới đâu.chán vậyMà nếu tớ clear cookie +change Ip click liên tục liệu có đc ko thớt ??

Được cậu...bạn có thể clear cookie và change IP. Mình đã thấy IP bạn có click.Thanks bạn đã ủng hộ

Announcements

Forum statistics

Threads
424,492
177,020
Latest member
HThinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back