Got Paid Kiếm money mỗi ngày!

không thua ah ban? Mỗi người đánh có cơ sở tính khác nhau cậu ah, Mình không nuôi 1 con nhé!
Mình cũng từng chơi nhiều năm, tuy không chơi lớn nhưng đúng là phải có chiến thuật và cái đầu mới được! cơ bản là không chơi khát nước và có cái lý tưởng làm giàu từ nó, chỉ có ý nghĩ đủ tiền ăn sáng và uống cà fe là được rồi, như vậy có thua cũng không bị cay cú, mà chơi nhỏ mất ít thì việc gì phải cay cú, mà giống đời chơi ít nó lại hay trúng cơ chứ!:D hôm qua theo chủ thớt cũng dư được mấy $ thank you......!!!!!!!!!!!1

topic hay lắm,bác thớt ra số để anh em tham khảo mà oánh thôi,bác nào không chơi thì đừng ý kiến nhé,còn nếu ý kiến thì thuộc loại đàn ông nhìu chuyện như đàn bà ý :binhsua01:

Hì lô đề bình thường mà xui thì 3-4 hôm. đỏ thì cả tuần về cả tuần. Căn bản tổng kết lại có thắng hay không thôi :).

Có tý lô đề cờ bạc cũng vui ! Chơi vui thôi nhé - chỉ giái thôi :) Không tham để rồi thua lại đi chửi bới lung tung !

Theo dõi mấy hôm . Thấy hình như tay chủ thớt này có kinh nghiệm . Có lẽ mình cũng phải xuất sơn xuống núi làm vài phát theo chủ thớt này xem sao . Đánh chơi chơi nho nhỏ cho chắc ăn.

Hay nhỉ, học đánh lô mới được. :D

Mình cũng theo chân theo chủ thớt. Head tail mất nhiều r đang muốn phục hận, Mà thớt ơi sao t k add đc yahoo c =.='

Mình cũng theo chân theo chủ thớt. Head tail mất nhiều r đang muốn phục hận, Mà thớt ơi sao t k add đc yahoo c =.='

yahoo gồm cả đuôi @ymail.com nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week